SAT GRS
   

 

  รายงานผลการแข่งขันประจำวันที่ 24 มกราคม 2566

กรีฑา
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
วิ่ง 100 เมตร - ชาย   Heat 1
 ทศกรีฑา1
09:30
Official
กระโดดไกล - ชาย   Heat 1
 ทศกรีฑา2
10:30
Official
กระโดดสูง - ชาย   Heat 1
รอบชิงชนะเลิศ
14.00
Official
วิ่ง 100 เมตร - หญิง   Heat 1
 รอบแรก
14:20
Official
วิ่ง 100 เมตร - หญิง   Heat 2
 รอบแรก
14:20
Official
วิ่ง 100 เมตร - หญิง   Heat 3
 รอบแรก
14:20
Official
วิ่ง 100 เมตร - หญิง   Heat 4
 รอบแรก
14:20
Official
ทุ่มน้ำหนัก - ชาย   Heat 1
 ทศกรีฑา3
14:20
Official
ขว้างจักร - หญิง   Heat 1
รอบชิงชนะเลิศ
14:20
Official
วิ่ง 100 เมตร - ชาย   Heat 1
 รอบแรก
14:55
Official
วิ่ง 100 เมตร - ชาย   Heat 2
 รอบแรก
14:55
Official
วิ่ง 100 เมตร - ชาย   Heat 3
 รอบแรก
14:55
Official
วิ่ง 100 เมตร - ชาย   Heat 4
 รอบแรก
14:55
Official
วิ่ง 100 เมตร - ชาย   Heat 5
 รอบแรก
14:55
Official
วิ่ง 100 เมตร - ชาย   Heat 6
 รอบแรก
14:55
Official
วิ่ง 100 เมตร - ชาย   Heat 7
 รอบแรก
14:55
Official
กระโดดค้ำ - หญิง   Heat 1
รอบชิงชนะเลิศ
14:55
Official
กระโดดสูง - ชาย   Heat 1
 ทศกรีฑา4
15:40
Official
วิ่ง 400 เมตร - หญิง   Heat 1
 รอบแรก
15:40
Official
วิ่ง 400 เมตร - หญิง   Heat 2
 รอบแรก
15:40
Official
วิ่ง 400 เมตร - หญิง   Heat 3
 รอบแรก
15:40
Official
วิ่ง 400 เมตร - หญิง   Heat 4
 รอบแรก
15:40
Official
วิ่ง 400 เมตร - ชาย   Heat 1
 รอบแรก
16:15
Official
วิ่ง 400 เมตร - ชาย   Heat 2
 รอบแรก
16:15
Official
วิ่ง 400 เมตร - ชาย   Heat 3
 รอบแรก
16:15
Official
วิ่ง 400 เมตร - ชาย   Heat 4
 รอบแรก
16:15
Official
วิ่ง 400 เมตร - ชาย   Heat 5
 รอบแรก
16:15
Official
ขว้างค้อน - ชาย   Heat 1
รอบชิงชนะเลิศ
16:20
Official
วิ่ง 100 เมตร - หญิง   Heat 1
 รอบรองชนะเลิศ
17:10
Official
วิ่ง 100 เมตร - หญิง   Heat 2
 รอบรองชนะเลิศ
17:10
Official
วิ่ง 100 เมตร - ชาย   Heat 1
 รอบรองชนะเลิศ
17:30
Official
วิ่ง 100 เมตร - ชาย   Heat 2
 รอบรองชนะเลิศ
17:30
Official
วิ่ง 100 เมตร - ชาย   Heat 3
 รอบรองชนะเลิศ
17:30
Official
วิ่ง 10,000 เมตร - หญิง   Heat 1
รอบชิงชนะเลิศ
17:50
Official
วิ่ง 1,500 เมตร - ชาย   Heat 1
 รอบคัดเลือก
18:40
Official
วิ่ง 400 เมตร - ชาย   Heat 1
 ทศกรีฑา5
19:25
Official
วิ่ง 400 เมตร - หญิง   Heat 1
 รอบรองชนะเลิศ
19:35
Official
วิ่ง 400 เมตร - หญิง   Heat 2
 รอบรองชนะเลิศ
19:35
Official
วิ่ง 400 เมตร - ชาย   Heat 1
 รอบรองชนะเลิศ
19:50
Official
วิ่ง 400 เมตร - ชาย   Heat 2
 รอบรองชนะเลิศ
19:50
Official
วิ่ง 400 เมตร - ชาย   Heat 3
 รอบรองชนะเลิศ
19:50
Official
วิ่ง 100 เมตร - หญิง   Heat 1
รอบชิงชนะเลิศ
20:10
Official
วิ่ง 100 เมตร - ชาย   Heat 1
รอบชิงชนะเลิศ
20:25
Official
รวม กรีฑา  43 รายการ  
 
ขี่ม้า
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
ขี่ม้ามาราธอน (Endurance) บุคคล   Heat 1
รอบชิงชนะเลิศ
06:20
Official
รวม ขี่ม้า  1 รายการ  
 
ครอสเวิร์ด
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
คู่ชาย   สาย A
 รอบแรก
08:00
Official
คู่หญิง   สาย A
 รอบแรก
08:00
Official
คู่ชาย   สาย B
 รอบแรก
08:00
Official
คู่หญิง   สาย B
 รอบแรก
08:00
Official
คู่ชาย   สาย A
 รอบแรก
09:00
Official
คู่หญิง   สาย A
 รอบแรก
09:00
Official
คู่ชาย   สาย B
 รอบแรก
09:00
Official
คู่หญิง   สาย B
 รอบแรก
09:00
Official
คู่ชาย 
 รอบรองชนะเลิศ
10:00
Official
คู่หญิง 
 รอบรองชนะเลิศ
10:00
Official
คู่ชาย 
 รอบรองชนะเลิศ
11:00
Official
คู่หญิง 
 รอบรองชนะเลิศ
11:00
Official
คู่ชาย 
รอบชิงชนะเลิศ
13:00
Official
คู่หญิง 
รอบชิงชนะเลิศ
13:00
Official
คู่ผสม   สาย A
 รอบแรก
15:00
Official
คู่ผสม   สาย B
 รอบแรก
15:00
Official
คู่ผสม   สาย A
 รอบแรก
16:10
Official
คู่ผสม   สาย B
 รอบแรก
16:10
Official
คู่ผสม   สาย A
 รอบแรก
17:20
Official
คู่ผสม   สาย B
 รอบแรก
17:20
Official
รวม ครอสเวิร์ด  20 รายการ  
 
จานร่อน
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
ดิสก์กอล์ฟเดี่ยวชาย   สาย M  กลุ่มที่ 1
มหาวิทยาลัยนอร์ทกรุงเทพ  vs  มหาวิทยาลัยเชียงใหม่
 รอบแรก
08:00
Official
ดิสก์กอล์ฟเดี่ยวชาย   สาย M  กลุ่มที่ 2
มหาวิทยาลัยนอร์ทกรุงเทพ  vs  สถาบันเทคโนโลยีพระจอมเกล้าเจ้าคุณทหารลาดกระบัง
 รอบแรก
08:00
Official
ดิสก์กอล์ฟเดี่ยวชาย   สาย M  กลุ่มที่ 3
มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์  vs  สถาบันเทคโนโลยีพระจอมเกล้าเจ้าคุณทหารลาดกระบัง
 รอบแรก
08:00
Official
ดิสก์กอล์ฟเดี่ยวชาย   สาย M  กลุ่มที่ 4
มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์  vs  มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ
 รอบแรก
08:00
Official
ดิสก์กอล์ฟเดี่ยวชาย   สาย M  กลุ่มที่ 5
มหาวิทยาลัยเชียงใหม่  vs  มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ
 รอบแรก
08:00
Official
ดิสก์กอล์ฟเดี่ยวหญิง   สาย W
มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี  vs  มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม
 รอบแรก
09:00
Official
ดิสก์กอล์ฟเดี่ยวชาย   สาย M
มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม  vs  มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ
รอบชิงชนะเลิศ
11:00
Official
ดิสก์กอล์ฟเดี่ยวหญิง   สาย W
มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม  vs  มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี
รอบชิงชนะเลิศ
12:00
Official
กัตซ์ทีม 5 คน   สาย A  คู่ที่ 5
มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี  vs  มหาวิทยาลัยนอร์ทกรุงเทพ
 รอบแรก
14:00
Official
กัตซ์ทีม 5 คน   สาย B  คู่ที่ 6
มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์  vs  มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
 รอบแรก
14:00
Official
กัตซ์ทีม 5 คน   สาย C  คู่ที่ 7
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ  vs  มหาวิทยาลัยราชภัฏสวนสุนันทา
 รอบแรก
14:00
Official
กัตซ์ทีม 5 คน   สาย A  คู่ที่ 8
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลสุวรรณภูมิ  vs  มหาวิทยาลัยนอร์ทกรุงเทพ
 รอบแรก
14:30
Official
กัตซ์ทีม 5 คน   สาย B  คู่ที่ 9
มหาวิทยาลัยนครพนม  vs  มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
 รอบแรก
14:30
Official
กัตซ์ทีม 5 คน   สาย C  คู่ที่ 10
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีสุรนารี  vs  มหาวิทยาลัยราชภัฏสวนสุนันทา
 รอบแรก
14:30
Official
กัตซ์ทีม 5 คน   สาย A  คู่ที่ 11
มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี  vs  มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลสุวรรณภูมิ
 รอบแรก
15:00
Official
กัตซ์ทีม 5 คน   สาย B  คู่ที่ 12
มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์  vs  มหาวิทยาลัยนครพนม
 รอบแรก
15:00
Official
กัตซ์ทีม 5 คน   สาย C  คู่ที่ 13
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ  vs  มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีสุรนารี
 รอบแรก
15:00
Official
กัตซ์ทีม 5 คน   สาย QF1  คู่ที่ 14
มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี  vs  มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลสุวรรณภูมิ
 8 ทีม
15:30
Official
กัตซ์ทีม 5 คน   สาย QF2  คู่ที่ 15
มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์  vs  มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีสุรนารี
 8 ทีม
15:30
Official
กัตซ์ทีม 5 คน   สาย QF3  คู่ที่ 16
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ  vs  มหาวิทยาลัยราชภัฏสวนสุนันทา
 8 ทีม
15:30
Official
กัตซ์ทีม 5 คน   สาย QF4  คู่ที่ 17
มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี  vs  มหาวิทยาลัยนอร์ทกรุงเทพ
 8 ทีม
15:30
Official
กัตซ์ทีม 5 คน   สาย SF2  คู่ที่ 19
มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์  vs  มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ
 รอบรองชนะเลิศ
16:00
Official
กัตซ์ทีม 5 คน   สาย SF1  คู่ที่ 18
มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี  vs  มหาวิทยาลัยนอร์ทกรุงเทพ
 รอบรองชนะเลิศ
16:00
Official
กัตซ์ทีม 5 คน   สาย Final  คู่ที่ 20
มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี  vs  มหาวิทยาลัยราชภัฏสวนสุนันทา
รอบชิงชนะเลิศ
18:00
Official
รวม จานร่อน  24 รายการ  
 
เซปักตะกร้อ
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
ทีมชุด - หญิง   สาย W28  คู่ที่ 28
มหาวิทยาลัยธนบุรี  vs  มหาวิทยาลัยรามคำแหง
รอบชิงชนะเลิศ
09:00
Official
ทีมชุด - ชาย   สาย M33  คู่ที่ 33
วิทยาลัยบัณฑิตเอเชีย  vs  มหาวิทยาลัยกรุงเทพธนบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
Official
ทีมชุด - ชาย   สาย M34  คู่ที่ 34
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ  vs  มหาวิทยาลัยราชภัฏนครศรีธรรมราช
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
Official
ทีมชุด - ชาย   สาย M35  คู่ที่ 35
มหาวิทยาลัยกรุงเทพธนบุรี  vs  มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ
รอบชิงชนะเลิศ
14:00
Official
ทีมเดี่ยว - หญิง   สาย A  คู่ที่ 1
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ  vs  มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลอีสาน
 รอบแรก
14:00
Official
ทีมเดี่ยว - หญิง   สาย A  คู่ที่ 2
มหาวิทยาลัยแม่โจ้  vs  มหาวิทยาลัยราชภัฏนครศรีธรรมราช
 รอบแรก
14:00
Official
ทีมเดี่ยว - หญิง   สาย B  คู่ที่ 3
มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม  vs  มหาวิทยาลัยธนบุรี
 รอบแรก
15:00
Official
ทีมเดี่ยว - หญิง   สาย B  คู่ที่ 4
มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี  vs  มหาวิทยาลัยกรุงเทพธนบุรี
 รอบแรก
15:00
Official
ทีมเดี่ยว - หญิง   สาย C  คู่ที่ 5
มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ  vs  มหาวิทยาลัยเชียงใหม่
 รอบแรก
16:00
Official
ทีมเดี่ยว - หญิง   สาย C  คู่ที่ 6
มหาวิทยาลัยทักษิณ  vs  มหาวิทยาลัยราชภัฏมหาสารคาม
 รอบแรก
16:00
Official
ทีมเดี่ยว - หญิง   สาย D  คู่ที่ 7
มหาวิทยาลัยรามคำแหง  vs  มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์
 รอบแรก
17:00
Official
ทีมเดี่ยว - หญิง   สาย D  คู่ที่ 8
จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย  vs  มหาวิทยาลัยมหิดล
 รอบแรก
17:00
Official
ทีมเดี่ยว - หญิง   สาย A  คู่ที่ 9
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลอีสาน  vs  มหาวิทยาลัยแม่โจ้
 รอบแรก
18:00
Official
ทีมเดี่ยว - หญิง   สาย A  คู่ที่ 10
มหาวิทยาลัยราชภัฏนครศรีธรรมราช  vs  มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ
 รอบแรก
18:00
Official
รวม เซปักตะกร้อ  14 รายการ  
 
เทควันโด
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
รุ่นไม่เกิน 58 กก. มากกว่า 54 กก. แต่ไม่เกิน 58 กก. บุคคลชาย   สาย A
มหาวิทยาลัยอัสสัมชัญ  vs  มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีพระจอมเกล้าพระนครเหนือ
 รอบแรก
09:00
Official
รุ่นไม่เกิน 58 กก. มากกว่า 54 กก. แต่ไม่เกิน 58 กก. บุคคลชาย   สาย A
มหาวิทยาลัยเชียงใหม่  vs  มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลธัญบุรี
 รอบแรก
09:00
Official
รุ่นไม่เกิน 58 กก. มากกว่า 54 กก. แต่ไม่เกิน 58 กก. บุคคลชาย   สาย A
มหาวิทยาลัยราชภัฏบ้านสมเด็จเจ้าพระยา  vs  มหาวิทยาลัยรังสิต
 รอบแรก
09:00
Official
รุ่นไม่เกิน 58 กก. มากกว่า 54 กก. แต่ไม่เกิน 58 กก. บุคคลชาย   สาย A
มหาวิทยาลัยขอนแก่น  vs  มหาวิทยาลัยเกษมบัณฑิต
 รอบแรก
09:00
Official
รุ่นไม่เกิน 58 กก. มากกว่า 54 กก. แต่ไม่เกิน 58 กก. บุคคลชาย   สาย A
มหาวิทยาลัยกรุงเทพธนบุรี  vs  มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์
 รอบแรก
09:00
Official
รุ่นไม่เกิน 58 กก. มากกว่า 54 กก. แต่ไม่เกิน 58 กก. บุคคลชาย   สาย A
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ  vs  มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์
 รอบแรก
09:00
Official
รุ่นไม่เกิน 58 กก. มากกว่า 54 กก. แต่ไม่เกิน 58 กก. บุคคลชาย   สาย A
มหาวิทยาลัยนเรศวร  vs  สถาบันเทคโนโลยีพระจอมเกล้าเจ้าคุณทหารลาดกระบัง
 รอบแรก
09:00
Official
รุ่นไม่เกิน 58 กก. มากกว่า 54 กก. แต่ไม่เกิน 58 กก. บุคคลชาย   สาย A
มหาวิทยาลัยมหาสารคาม  vs  มหาวิทยาลัยธุรกิจบัณฑิตย์
 รอบแรก
09:00
Official
รุ่นไม่เกิน 58 กก. มากกว่า 54 กก. แต่ไม่เกิน 58 กก. บุคคลชาย   สาย A
มหาวิทยาลัยศรีนครินทรวิโรฒ  vs  มหาวิทยาลัยอัสสัมชัญ
 รอบแรก
09:00
Official
รุ่นไม่เกิน 73 กก. มากกว่า 67 กก. แต่ไม่เกิน 73 กก. บุคคลหญิง   สาย A
มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์  vs  มหาวิทยาลัยศรีนครินทรวิโรฒ
 รอบแรก
09:00
Official
รุ่นไม่เกิน 73 กก. มากกว่า 67 กก. แต่ไม่เกิน 73 กก. บุคคลหญิง   สาย A
มหาวิทยาลัยราชภัฏนครสวรรค์  vs  มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีพระจอมเกล้าพระนครเหนือ
 รอบแรก
09:00
Official
รุ่นไม่เกิน 58 กก. มากกว่า 54 กก. แต่ไม่เกิน 58 กก. บุคคลชาย   สาย A
มหาวิทยาลัยอัสสัมชัญ  vs  มหาวิทยาลัยรังสิต
 รอบแรก
09:00
Official
รุ่นไม่เกิน 58 กก. มากกว่า 54 กก. แต่ไม่เกิน 58 กก. บุคคลชาย   สาย A
มหาวิทยาลัยขอนแก่น  vs  มหาวิทยาลัยกรุงเทพธนบุรี
 รอบแรก
09:00
Official
รุ่นไม่เกิน 58 กก. มากกว่า 54 กก. แต่ไม่เกิน 58 กก. บุคคลชาย   สาย A
มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์  vs  สถาบันเทคโนโลยีพระจอมเกล้าเจ้าคุณทหารลาดกระบัง
 รอบแรก
09:00
Official
รุ่นไม่เกิน 58 กก. มากกว่า 54 กก. แต่ไม่เกิน 58 กก. บุคคลชาย   สาย A
มหาวิทยาลัยธุรกิจบัณฑิตย์  vs  มหาวิทยาลัยเชียงใหม่
 รอบแรก
09:00
Official
รุ่นไม่เกิน 73 กก. มากกว่า 67 กก. แต่ไม่เกิน 73 กก. บุคคลหญิง   สาย A
มหาวิทยาลัยกรุงเทพ  vs  มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
Official
รุ่นไม่เกิน 73 กก. มากกว่า 67 กก. แต่ไม่เกิน 73 กก. บุคคลหญิง   สาย A
มหาวิทยาลัยราชภัฏนครสวรรค์  vs  มหาวิทยาลัยรังสิต
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
Official
รุ่นไม่เกิน 58 กก. มากกว่า 54 กก. แต่ไม่เกิน 58 กก. บุคคลชาย   สาย A
มหาวิทยาลัยอัสสัมชัญ  vs  มหาวิทยาลัยกรุงเทพธนบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
Official
รุ่นไม่เกิน 58 กก. มากกว่า 54 กก. แต่ไม่เกิน 58 กก. บุคคลชาย   สาย A
มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์  vs  มหาวิทยาลัยธุรกิจบัณฑิตย์
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
Official
รุ่นไม่เกิน 73 กก. มากกว่า 67 กก. แต่ไม่เกิน 73 กก. บุคคลหญิง   สาย A
มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์  vs  มหาวิทยาลัยรังสิต
รอบชิงชนะเลิศ
09:00
Official
รุ่นไม่เกิน 58 กก. มากกว่า 54 กก. แต่ไม่เกิน 58 กก. บุคคลชาย 
มหาวิทยาลัยกรุงเทพธนบุรี  vs  มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์
รอบชิงชนะเลิศ
09:00
Official
รุ่นไม่เกิน 74 กก. มากว่า 68 กก. แต่ไม่เกิน 74 กก. บุคคลชาย   สาย B
มหาวิทยาลัยสยาม  vs  มหาวิทยาลัยศรีปทุม
 รอบแรก
09:00
Official
รุ่นไม่เกิน 74 กก. มากว่า 68 กก. แต่ไม่เกิน 74 กก. บุคคลชาย   สาย B
มหาวิทยาลัยเกษมบัณฑิต  vs  มหาวิทยาลัยแม่ฟ้าหลวง
 รอบแรก
09:00
Official
รุ่นไม่เกิน 67 กก. มากกว่า 62 กก. แต่ไม่เกิน 67 กก. บุคคลหญิง   สาย B
มหาวิทยาลัยเชียงใหม่  vs  มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์
 รอบแรก
09:00
Official
รุ่นไม่เกิน 67 กก. มากกว่า 62 กก. แต่ไม่เกิน 67 กก. บุคคลหญิง   สาย B
จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย  vs  มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
 รอบแรก
09:00
Official
รุ่นไม่เกิน 74 กก. มากว่า 68 กก. แต่ไม่เกิน 74 กก. บุคคลชาย   สาย B
มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์  vs  มหาวิทยาลัยศรีปทุม
 รอบแรก
09:00
Official
รุ่นไม่เกิน 74 กก. มากว่า 68 กก. แต่ไม่เกิน 74 กก. บุคคลชาย   สาย B
มหาวิทยาลัยกรุงเทพธนบุรี  vs  มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีพระจอมเกล้าพระนครเหนือ
 รอบแรก
09:00
Official
รุ่นไม่เกิน 74 กก. มากว่า 68 กก. แต่ไม่เกิน 74 กก. บุคคลชาย   สาย B
มหาวิทยาลัยบูรพา  vs  มหาวิทยาลัยราชภัฏจันทรเกษม
 รอบแรก
09:00
Official
รุ่นไม่เกิน 74 กก. มากว่า 68 กก. แต่ไม่เกิน 74 กก. บุคคลชาย   สาย B
มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์  vs  มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีพระจอมเกล้าธนบุรี
 รอบแรก
09:00
Official
รุ่นไม่เกิน 74 กก. มากว่า 68 กก. แต่ไม่เกิน 74 กก. บุคคลชาย   สาย B
มหาวิทยาลัยขอนแก่น  vs  มหาวิทยาลัยราชภัฏร้อยเอ็ด
 รอบแรก
09:00
Official
รุ่นไม่เกิน 74 กก. มากว่า 68 กก. แต่ไม่เกิน 74 กก. บุคคลชาย   สาย B
มหาวิทยาลัยมหาสารคาม  vs  มหาวิทยาลัยมหิดล
 รอบแรก
09:00
Official
รุ่นไม่เกิน 74 กก. มากว่า 68 กก. แต่ไม่เกิน 74 กก. บุคคลชาย   สาย B
มหาวิทยาลัยราชภัฏนครราชสีมา  vs  มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี
 รอบแรก
09:00
Official
รุ่นไม่เกิน 74 กก. มากว่า 68 กก. แต่ไม่เกิน 74 กก. บุคคลชาย   สาย B
มหาวิทยาลัยเกษมบัณฑิต  vs  จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย
 รอบแรก
09:00
Official
รุ่นไม่เกิน 67 กก. มากกว่า 62 กก. แต่ไม่เกิน 67 กก. บุคคลหญิง   สาย B
มหาวิทยาลัยอัสสัมชัญ  vs  มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีพระจอมเกล้าธนบุรี
 รอบแรก
09:00
Official
รุ่นไม่เกิน 67 กก. มากกว่า 62 กก. แต่ไม่เกิน 67 กก. บุคคลหญิง   สาย B
มหาวิทยาลัยรังสิต  vs  มหาวิทยาลัยมหิดล
 รอบแรก
09:00
Official
รุ่นไม่เกิน 67 กก. มากกว่า 62 กก. แต่ไม่เกิน 67 กก. บุคคลหญิง   สาย B
จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย  vs  มหาวิทยาลัยบูรพา
 รอบแรก
09:00
Official
รุ่นไม่เกิน 74 กก. มากว่า 68 กก. แต่ไม่เกิน 74 กก. บุคคลชาย 
มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์  vs  มหาวิทยาลัยกรุงเทพธนบุรี
 รอบแรก
09:00
Official
รุ่นไม่เกิน 74 กก. มากว่า 68 กก. แต่ไม่เกิน 74 กก. บุคคลชาย   สาย B
มหาวิทยาลัยราชภัฏจันทรเกษม  vs  มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีพระจอมเกล้าธนบุรี
 รอบแรก
09:00
Official
รุ่นไม่เกิน 74 กก. มากว่า 68 กก. แต่ไม่เกิน 74 กก. บุคคลชาย   สาย B
มหาวิทยาลัยขอนแก่น  vs  มหาวิทยาลัยมหาสารคาม
 รอบแรก
09:00
Official
รุ่นไม่เกิน 74 กก. มากว่า 68 กก. แต่ไม่เกิน 74 กก. บุคคลชาย   สาย B
มหาวิทยาลัยราชภัฏนครราชสีมา  vs  จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย
 รอบแรก
09:00
Official
รุ่นไม่เกิน 67 กก. มากกว่า 62 กก. แต่ไม่เกิน 67 กก. บุคคลหญิง 
มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์  vs  มหาวิทยาลัยอัสสัมชัญ
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
Official
รุ่นไม่เกิน 67 กก. มากกว่า 62 กก. แต่ไม่เกิน 67 กก. บุคคลหญิง 
มหาวิทยาลัยรังสิต  vs  จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
Official
รุ่นไม่เกิน 74 กก. มากว่า 68 กก. แต่ไม่เกิน 74 กก. บุคคลชาย   สาย B
มหาวิทยาลัยกรุงเทพธนบุรี  vs  มหาวิทยาลัยราชภัฏจันทรเกษม
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
Official
รุ่นไม่เกิน 74 กก. มากว่า 68 กก. แต่ไม่เกิน 74 กก. บุคคลชาย 
มหาวิทยาลัยมหาสารคาม  vs  จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
Official
รุ่นไม่เกิน 67 กก. มากกว่า 62 กก. แต่ไม่เกิน 67 กก. บุคคลหญิง 
มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์  vs  จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย
รอบชิงชนะเลิศ
09:00
Official
รุ่นไม่เกิน 74 กก. มากว่า 68 กก. แต่ไม่เกิน 74 กก. บุคคลชาย 
มหาวิทยาลัยกรุงเทพธนบุรี  vs  จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย
รอบชิงชนะเลิศ
09:00
Official
รวม เทควันโด  46 รายการ  
 
เทควันโด-พุ่มเซ่
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
คู่ผสม 
มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์  vs  จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย
 รอบแรก
09:00
Official
คู่ผสม 
มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์  vs  มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์
รอบชิงชนะเลิศ
09:00
Official
รวม เทควันโด-พุ่มเซ่  2 รายการ  
 
เทนนิส
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
ทีมหญิง 
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ  vs  มหาวิทยาลัยอัสสัมชัญ
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
Official
ทีมชาย 
มหาวิทยาลัยอัสสัมชัญ  vs  มหาวิทยาลัยรังสิต
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
Official
ทีมชาย 
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ  vs  จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
Official
ทีมหญิง 
มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์  vs  มหาวิทยาลัยมหิดล
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
Official
รวม เทนนิส  4 รายการ  
 
เทเบิลเทนนิส
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
คู่ผสม   คู่ที่ 1
มหาวิทยาลัยธนบุรี  vs  จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
Official
คู่ผสม   คู่ที่ 2
มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์  vs  มหาวิทยาลัยรังสิต
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
Official
คู่ผสม   คู่ที่ 3
มหาวิทยาลัยธนบุรี  vs  มหาวิทยาลัยรังสิต
รอบชิงชนะเลิศ
10:00
Official
ชายคู่   สาย 1  คู่ที่ 4
มหาวิทยาลัยราชภัฏบ้านสมเด็จเจ้าพระยา  vs  มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลธัญบุรี
 รอบแรก
11:00
Official
ชายคู่   สาย 2  คู่ที่ 5
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีสุรนารี  vs  มหาวิทยาลัยบูรพา
 รอบแรก
11:00
Official
ชายคู่   สาย 3  คู่ที่ 6
มหาวิทยาลัยมหิดล  vs  มหาวิทยาลัยศิลปากร
 รอบแรก
11:00
Official
ชายคู่   สาย 4  คู่ที่ 7
มหาวิทยาลัยนเรศวร  vs  มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีมหานคร
 รอบแรก
11:00
Official
ชายคู่   สาย 5  คู่ที่ 8
มหาวิทยาลัยมหิดล  vs  มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีพระจอมเกล้าธนบุรี
 รอบแรก
11:00
Official
ชายคู่   สาย 6  คู่ที่ 9
สถาบันเทคโนโลยีพระจอมเกล้าเจ้าคุณทหารลาดกระบัง  vs  มหาวิทยาลัยเชียงใหม่
 รอบแรก
11:00
Official
ชายคู่   สาย 7  คู่ที่ 10
มหาวิทยาลัยนเรศวร  vs  มหาวิทยาลัยอุบลราชธานี
 รอบแรก
11:00
Official
ชายคู่   สาย 7  คู่ที่ 11
ราชวิทยาลัยจุฬาภรณ์  vs  มหาวิทยาลัยราชภัฏนครราชสีมา
 รอบแรก
11:00
Official
ชายคู่   สาย 8  คู่ที่ 12
ราชวิทยาลัยจุฬาภรณ์  vs  มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์
 รอบแรก
11:25
Official
ชายคู่   สาย 8  คู่ที่ 13
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ  vs  มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลพระนคร
 รอบแรก
11:25
Official
หญิงคู่   สาย 5  คู่ที่ 14
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลธัญบุรี  vs  มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
 รอบแรก
11:25
Official
หญิงคู่   สาย 6  คู่ที่ 15
มหาวิทยาลัยนวมินทราธิราช  vs  มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลธัญบุรี
 รอบแรก
11:25
Official
หญิงคู่   สาย 7  คู่ที่ 16
มหาวิทยาลัยบูรพา  vs  สถาบันเทคโนโลยีพระจอมเกล้าเจ้าคุณทหารลาดกระบัง
 รอบแรก
11:25
Official
หญิงคู่   สาย 8  คู่ที่ 17
มหาวิทยาลัยเชียงใหม่  vs  มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
 รอบแรก
11:25
Official
ชายคู่   สาย 1  คู่ที่ 18
จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย  vs  มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีพระจอมเกล้าธนบุรี
 รอบแรก
13:00
Official
ชายคู่   สาย 1  คู่ที่ 19
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลธัญบุรี  vs  มหาวิทยาลัยขอนแก่น
 รอบแรก
13:00
Official
ชายคู่   สาย 2  คู่ที่ 20
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลพระนคร  vs  มหาวิทยาลัยเชียงใหม่
 รอบแรก
13:00
Official
ชายคู่   สาย 2  คู่ที่ 21
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีสุรนารี  vs  มหาวิทยาลัยราชภัฏกำแพงเพชร
 รอบแรก
13:00
Official
ชายคู่   สาย 3  คู่ที่ 22
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลธัญบุรี  vs  มหาวิทยาลัยนวมินทราธิราช
 รอบแรก
13:00
Official
ชายคู่   สาย 3  คู่ที่ 23
มหาวิทยาลัยมหิดล  vs  มหาวิทยาลัยทักษิณ
 รอบแรก
13:00
Official
ชายคู่   สาย 4  คู่ที่ 24
มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์  vs  มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
 รอบแรก
13:00
Official
ชายคู่   สาย 4  คู่ที่ 25
มหาวิทยาลัยนเรศวร  vs  มหาวิทยาลัยศิลปากร
 รอบแรก
13:00
Official
ชายคู่   สาย 5  คู่ที่ 26
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีพระจอมเกล้าพระนครเหนือ  vs  มหาวิทยาลัยราชภัฏบ้านสมเด็จเจ้าพระยา
 รอบแรก
13:25
Official
ชายคู่   สาย 5  คู่ที่ 27
มหาวิทยาลัยมหิดล  vs  มหาวิทยาลัยบูรพา
 รอบแรก
13:25
Official
ชายคู่   สาย 6  คู่ที่ 28
มหาวิทยาลัยรามคำแหง  vs  มหาวิทยาลัยราชภัฏนครราชสีมา
 รอบแรก
13:25
Official
ชายคู่   สาย 6  คู่ที่ 29
มหาวิทยาลัยเชียงใหม่  vs  มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีพระจอมเกล้าพระนครเหนือ
 รอบแรก
13:25
Official
ชายคู่   สาย 7  คู่ที่ 30
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ  vs  มหาวิทยาลัยนเรศวร
 รอบแรก
13:25
Official
ชายคู่   สาย 7  คู่ที่ 31
มหาวิทยาลัยราชภัฏนครราชสีมา  vs  มหาวิทยาลัยทักษิณ
 รอบแรก
13:25
Official
ชายคู่   สาย 8  คู่ที่ 32
มหาวิทยาลัยขอนแก่น  vs  มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์
 รอบแรก
13:25
Official
ชายคู่   สาย 8  คู่ที่ 33
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ  vs  มหาวิทยาลัยราชภัฏพิบูลสงคราม
 รอบแรก
13:25
Official
หญิงคู่   สาย 1  คู่ที่ 34
มหาวิทยาลัยขอนแก่น  vs  มหาวิทยาลัยราชภัฏบ้านสมเด็จเจ้าพระยา
 รอบแรก
13:50
Official
หญิงคู่   สาย 1  คู่ที่ 35
มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์  vs  ราชวิทยาลัยจุฬาภรณ์
 รอบแรก
13:50
Official
หญิงคู่   สาย 2  คู่ที่ 36
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ  vs  มหาวิทยาลัยอุบลราชธานี
 รอบแรก
13:50
Official
หญิงคู่   สาย 2  คู่ที่ 37
มหาวิทยาลัยนเรศวร  vs  มหาวิทยาลัยนวมินทราธิราช
 รอบแรก
13:50
Official
หญิงคู่   สาย 3  คู่ที่ 38
จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย  vs  มหาวิทยาลัยศิลปากร
 รอบแรก
13:50
Official
หญิงคู่   สาย 3  คู่ที่ 39
ราชวิทยาลัยจุฬาภรณ์  vs  มหาวิทยาลัยราชภัฏเลย
 รอบแรก
13:50
Official
หญิงคู่   สาย 4  คู่ที่ 40
มหาวิทยาลัยนเรศวร  vs  มหาวิทยาลัยราชภัฏพิบูลสงคราม
 รอบแรก
13:50
Official
หญิงคู่   สาย 4  คู่ที่ 41
มหาวิทยาลัยราชภัฏเลย  vs  มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์
 รอบแรก
13:50
Official
หญิงคู่   สาย 5  คู่ที่ 42
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ  vs  มหาวิทยาลัยราชภัฏบ้านสมเด็จเจ้าพระยา
 รอบแรก
14:15
Official
หญิงคู่   สาย 5  คู่ที่ 43
มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี  vs  มหาวิทยาลัยราชภัฏนครราชสีมา
 รอบแรก
14:15
Official
หญิงคู่   สาย 6  คู่ที่ 44
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีพระจอมเกล้าพระนครเหนือ  vs  มหาวิทยาลัยขอนแก่น
 รอบแรก
14:15
Official
หญิงคู่   สาย 6  คู่ที่ 45
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลธัญบุรี  vs  มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีพระจอมเกล้าธนบุรี
 รอบแรก
14:15
Official
หญิงคู่   สาย 7  คู่ที่ 46
มหาวิทยาลัยมหิดล  vs  มหาวิทยาลัยอุบลราชธานี
 รอบแรก
14:15
Official
หญิงคู่   สาย 7  คู่ที่ 47
มหาวิทยาลัยบูรพา  vs  มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์
 รอบแรก
14:15
Official
หญิงคู่   สาย 8  คู่ที่ 48
มหาวิทยาลัยราชภัฏพิบูลสงคราม  vs  มหาวิทยาลัยราชภัฏร้อยเอ็ด
 รอบแรก
14:15
Official
หญิงคู่   สาย 8  คู่ที่ 49
มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี  vs  มหาวิทยาลัยศิลปากร
 รอบแรก
14:15
Official
ชายคู่   สาย 1  คู่ที่ 50
จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย  vs  มหาวิทยาลัยขอนแก่น
 รอบแรก
14:45
Official
ชายคู่   สาย 2  คู่ที่ 51
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลพระนคร  vs  มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีสุรนารี
 รอบแรก
14:45
Official
ชายคู่   สาย 3  คู่ที่ 52
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลธัญบุรี  vs  มหาวิทยาลัยมหิดล
 รอบแรก
14:45
Official
ชายคู่   สาย 4  คู่ที่ 53
มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์  vs  มหาวิทยาลัยนเรศวร
 รอบแรก
14:45
Official
ชายคู่   สาย 5  คู่ที่ 54
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีพระจอมเกล้าพระนครเหนือ  vs  มหาวิทยาลัยมหิดล
 รอบแรก
14:45
Official
ชายคู่   สาย 6  คู่ที่ 55
มหาวิทยาลัยราชภัฏนครราชสีมา  vs  มหาวิทยาลัยเชียงใหม่
 รอบแรก
14:45
Official
ชายคู่   สาย 7  คู่ที่ 56
มหาวิทยาลัยนเรศวร  vs  มหาวิทยาลัยราชภัฏนครราชสีมา
 รอบแรก
14:45
Official
ชายคู่   สาย 8  คู่ที่ 57
มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์  vs  มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ
 รอบแรก
14:45
Official
หญิงคู่   สาย 1  คู่ที่ 58
มหาวิทยาลัยขอนแก่น  vs  มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์
 รอบแรก
15:15
Official
หญิงคู่   สาย 2  คู่ที่ 59
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ  vs  มหาวิทยาลัยนเรศวร
 รอบแรก
15:15
Official
หญิงคู่   สาย 3  คู่ที่ 60
จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย  vs  ราชวิทยาลัยจุฬาภรณ์
 รอบแรก
15:15
Official
หญิงคู่   สาย 4  คู่ที่ 61
มหาวิทยาลัยนเรศวร  vs  มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์
 รอบแรก
15:15
Official
หญิงคู่   สาย 5  คู่ที่ 62
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ  vs  มหาวิทยาลัยราชภัฏนครราชสีมา
 รอบแรก
15:15
Official
หญิงคู่   สาย 6  คู่ที่ 63
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีพระจอมเกล้าพระนครเหนือ  vs  มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีพระจอมเกล้าธนบุรี
 รอบแรก
15:15
Official
หญิงคู่   สาย 7  คู่ที่ 64
มหาวิทยาลัยมหิดล  vs  มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์
 รอบแรก
15:15
Official
หญิงคู่   สาย 8  คู่ที่ 65
มหาวิทยาลัยราชภัฏพิบูลสงคราม  vs  มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
 รอบแรก
15:15
Official
ชายคู่   คู่ที่ 66
มหาวิทยาลัยธนบุรี  vs  มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลพระนคร
 รอบสอง
16:05
Official
ชายคู่   คู่ที่ 67
มหาวิทยาลัยนเรศวร  vs  มหาวิทยาลัยกรุงเทพธนบุรี
 รอบสอง
16:15
Official
ชายคู่   คู่ที่ 68
จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย  vs  มหาวิทยาลัยมหิดล
 รอบสอง
16:15
Official
ชายคู่   คู่ที่ 69
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ  vs  มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์
 รอบสอง
16:15
Official
ชายคู่   คู่ที่ 70
มหาวิทยาลัยรังสิต  vs  มหาวิทยาลัยเชียงใหม่
 รอบสอง
16:15
Official
ชายคู่   คู่ที่ 71
มหาวิทยาลัยนเรศวร  vs  มหาวิทยาลัยกรุงเทพธนบุรี
 รอบสอง
16:15
Official
ชายคู่   คู่ที่ 72
มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์  vs  มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลธัญบุรี
 รอบสอง
16:15
Official
ชายคู่   คู่ที่ 73
จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย  vs  มหาวิทยาลัยธนบุรี
 รอบสอง
16:15
Official
หญิงคู่   คู่ที่ 74
มหาวิทยาลัยกรุงเทพธนบุรี  vs  มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์
 รอบสอง
16:40
Official
หญิงคู่   คู่ที่ 75
มหาวิทยาลัยราชภัฏพิบูลสงคราม  vs  มหาวิทยาลัยรังสิต
 รอบสอง
16:40
Official
หญิงคู่   คู่ที่ 76
มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์  vs  มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีพระจอมเกล้าพระนครเหนือ
 รอบสอง
16:40
Official
หญิงคู่   คู่ที่ 77
มหาวิทยาลัยราชภัฏนครราชสีมา  vs  จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย
 รอบสอง
16:40
Official
หญิงคู่   คู่ที่ 78
มหาวิทยาลัยราชภัฏนครราชสีมา  vs  มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์
 รอบสอง
16:40
Official
หญิงคู่   คู่ที่ 79
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ  vs  มหาวิทยาลัยธนบุรี
 รอบสอง
16:40
Official
หญิงคู่   คู่ที่ 80
มหาวิทยาลัยเชียงใหม่  vs  มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์
 รอบสอง
16:40
Official
หญิงคู่   คู่ที่ 81
จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย  vs  มหาวิทยาลัยรังสิต
 รอบสอง
16:40
Official
ชายคู่   คู่ที่ 82
มหาวิทยาลัยธนบุรี  vs  มหาวิทยาลัยกรุงเทพธนบุรี
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
17:10
Official
ชายคู่   คู่ที่ 83
จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย  vs  มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
17:10
Official
ชายคู่   คู่ที่ 84
มหาวิทยาลัยรังสิต  vs  มหาวิทยาลัยกรุงเทพธนบุรี
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
17:10
Official
ชายคู่   คู่ที่ 85
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลธัญบุรี  vs  มหาวิทยาลัยธนบุรี
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
17:10
Official
หญิงคู่   คู่ที่ 86
มหาวิทยาลัยกรุงเทพธนบุรี  vs  มหาวิทยาลัยรังสิต
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
17:40
Official
หญิงคู่   คู่ที่ 87
มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์  vs  จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
17:40
Official
หญิงคู่   คู่ที่ 88
มหาวิทยาลัยราชภัฏนครราชสีมา  vs  มหาวิทยาลัยธนบุรี
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
17:40
Official
หญิงคู่   คู่ที่ 89
มหาวิทยาลัยเชียงใหม่  vs  มหาวิทยาลัยรังสิต
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
17:40
Official
รวม เทเบิลเทนนิส  89 รายการ  
 
บริดจ์
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
ทีมผสม   สาย A
 รอบแบ่งกลุ่ม
08:30
Official
ทีมผสม   สาย B
 รอบแบ่งกลุ่ม
08:30
Official
ทีมผสม 
 รอบรองชนะเลิศ
14:00
Official
รวม บริดจ์  3 รายการ  
 
บาสเกตบอล
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
ทีมหญิง   สาย B  คู่ที่ 25
มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี  vs  มหาวิทยาลัยมหาสารคาม
 รอบแรก
08:00
Official
ทีมหญิง   สาย B  คู่ที่ 26
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ  vs  มหาวิทยาลัยขอนแก่น
 รอบแรก
09:30
Official
ทีมหญิง   สาย C  คู่ที่ 27
มหาวิทยาลัยนเรศวร  vs  มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์
 รอบแรก
11:00
Official
ทีมหญิง   สาย C  คู่ที่ 28
มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์  vs  มหาวิทยาลัยกรุงเทพ
 รอบแรก
12:30
Official
ทีมหญิง   สาย D  คู่ที่ 29
มหาวิทยาลัยศิลปากร  vs  มหาวิทยาลัยทักษิณ
 รอบแรก
14:00
Official
ทีมหญิง   สาย D  คู่ที่ 30
มหาวิทยาลัยเชียงใหม่  vs  จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย
 รอบแรก
15:30
Official
ทีมหญิง   สาย A  คู่ที่ 31
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีสุรนารี  vs  มหาวิทยาลัยรังสิต
 รอบแรก
17:00
Official
ทีมหญิง   สาย A  คู่ที่ 32
มหาวิทยาลัยศรีนครินทรวิโรฒ  vs  มหาวิทยาลัยศรีปทุม
 รอบแรก
18:30
Official
รวม บาสเกตบอล  8 รายการ  
 
บาสเกตบอล 3 คน
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
ทีมชาย 
มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์  vs  มหาวิทยาลัยธุรกิจบัณฑิตย์
 รอบ 16 ทีม
10:00
Official
ทีมชาย 
มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์  vs  มหาวิทยาลัยเชียงใหม่
 รอบ 16 ทีม
10:00
Official
ทีมชาย 
มหาวิทยาลัยศิลปากร  vs  มหาวิทยาลัยแม่โจ้
 รอบ 16 ทีม
10:20
Official
ทีมชาย 
มหาวิทยาลัยศรีนครินทรวิโรฒ  vs  มหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบุรี
 รอบ 16 ทีม
10:20
Official
ทีมชาย 
มหาวิทยาลัยศรีปทุม  vs  มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลสุวรรณภูมิ
 รอบ 16 ทีม
10:40
Official
ทีมชาย 
มหาวิทยาลัยรังสิต  vs  มหาวิทยาลัยมหาสารคาม
 รอบ 16 ทีม
10:40
Official
ทีมชาย 
จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย  vs  มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
 รอบ 16 ทีม
11:00
Official
ทีมชาย 
มหาวิทยาลัยมหิดล  vs  มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ
 รอบ 16 ทีม
11:00
Official
ทีมหญิง 
มหาวิทยาลัยศิลปากร  vs  มหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบุรี
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
12:15
Official
ทีมหญิง 
มหาวิทยาลัยธุรกิจบัณฑิตย์  vs  มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
12:15
Official
ทีมหญิง 
จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย  vs  มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
12:35
Official
ทีมหญิง 
มหาวิทยาลัยศรีปทุม  vs  มหาวิทยาลัยขอนแก่น
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
12:35
Official
ทีมชาย 
มหาวิทยาลัยศิลปากร  vs  มหาวิทยาลัยศรีนครินทรวิโรฒ
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
12:55
Official
ทีมชาย 
มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์  vs  มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
12:55
Official
ทีมชาย 
จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย  vs  มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
13:15
Official
ทีมชาย 
มหาวิทยาลัยศรีปทุม  vs  มหาวิทยาลัยรังสิต
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
13:15
Official
ทีมหญิง 
มหาวิทยาลัยศิลปากร  vs  มหาวิทยาลัยธุรกิจบัณฑิตย์
 รอบรองชนะเลิศ
14:30
Official
ทีมหญิง 
มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์  vs  มหาวิทยาลัยศรีปทุม
 รอบรองชนะเลิศ
14:30
Official
ทีมชาย 
มหาวิทยาลัยศรีนครินทรวิโรฒ  vs  มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์
 รอบรองชนะเลิศ
14:50
Official
ทีมชาย 
มหาวิทยาลัยศรีปทุม  vs  จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย
 รอบรองชนะเลิศ
14:50
Official
ทีมหญิง 
มหาวิทยาลัยธุรกิจบัณฑิตย์  vs  มหาวิทยาลัยศรีปทุม
รอบชิงชนะเลิศ
15:20
Official
ทีมชาย 
มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์  vs  มหาวิทยาลัยศรีปทุม
รอบชิงชนะเลิศ
15:30
Official
รวม บาสเกตบอล 3 คน  22 รายการ  
 
แบดมินตัน
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
ทีมชาย   คู่ที่ 65
มหาวิทยาลัยกรุงเทพธนบุรี  vs  มหาวิทยาลัยกรุงเทพ
รอบชิงชนะเลิศ
09:00
Official
ทีมหญิง   คู่ที่ 66
มหาวิทยาลัยกรุงเทพ  vs  มหาวิทยาลัยกรุงเทพธนบุรี
รอบชิงชนะเลิศ
09:00
Official
รวม แบดมินตัน  2 รายการ  
 
ปันจักสีลัต
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
A น้ำหนักเกิน 45 กก. และไม่เกิน 50 กก. บุคคลชาย   สาย A  คู่ที่ 32
มหาวิทยาลัยรัตนบัณฑิต  vs  มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
Official
A น้ำหนักเกิน 45 กก. และไม่เกิน 50 กก. บุคคลชาย   สาย A  คู่ที่ 33
มหาวิทยาลัยราชภัฏนครราชสีมา  vs  มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
Official
ต่อสู้ บุคคลหญิง รุ่น S น้ำหนักมากกว่า 40 ก.ก. แต่ไม่เกิน 45 ก.ก.   สาย S  คู่ที่ 26
มหาวิทยาลัยราชภัฏนครราชสีมา  vs  มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
Official
ต่อสู้ บุคคลหญิง รุ่น S น้ำหนักมากกว่า 40 ก.ก. แต่ไม่เกิน 45 ก.ก.   สาย S  คู่ที่ 27
มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์  vs  มหาวิทยาลัยรัตนบัณฑิต
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
Official
B น้ำหนักเกิน 50 กก. และไม่เกิน 55 กก. บุคคลชาย   สาย B  คู่ที่ 34
มหาวิทยาลัยราชภัฏนครราชสีมา  vs  มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
Official
B น้ำหนักเกิน 50 กก. และไม่เกิน 55 กก. บุคคลชาย   สาย B  คู่ที่ 35
มหาวิทยาลัยราชภัฏหมู่บ้านจอมบึง  vs  มหาวิทยาลัยราชภัฏยะลา
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
Official
A น้ำหนักเกิน 45 กก. และไม่เกิน 50 กก. บุคคลหญิง   สาย A  คู่ที่ 28
จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย  vs  มหาวิทยาลัยราชภัฏนครราชสีมา
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
Official
A น้ำหนักเกิน 45 กก. และไม่เกิน 50 กก. บุคคลหญิง   สาย A  คู่ที่ 29
มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์  vs  มหาวิทยาลัยทักษิณ
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
Official
C น้ำหนักเกิน 55 กก. และไม่เกิน 60 กก. บุคคลชาย   สาย C  คู่ที่ 36
มหาวิทยาลัยราชภัฏสวนสุนันทา  vs  มหาวิทยาลัยรัตนบัณฑิต
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
Official
C น้ำหนักเกิน 55 กก. และไม่เกิน 60 กก. บุคคลชาย   สาย C  คู่ที่ 37
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ  vs  มหาวิทยาลัยทักษิณ
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
Official
B น้ำหนักเกิน 50 กก. และไม่เกิน 55 กก. บุคคลหญิง   สาย B  คู่ที่ 30
มหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบุรี  vs  มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
Official
B น้ำหนักเกิน 50 กก. และไม่เกิน 55 กก. บุคคลหญิง   สาย B  คู่ที่ 31
มหาวิทยาลัยราชภัฏนครราชสีมา  vs  มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
Official
D น้ำหนักเกิน 60 กก. และไม่เกิน 65 กก. บุคคลชาย   สาย D  คู่ที่ 38
มหาวิทยาลัยราชภัฏยะลา  vs  มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
Official
D น้ำหนักเกิน 60 กก. และไม่เกิน 65 กก. บุคคลชาย   สาย D  คู่ที่ 39
มหาวิทยาลัยทักษิณ  vs  มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
Official
C น้ำหนักเกิน 55 กก. และไม่เกิน 60 กก. บุคคลหญิง   สาย C  คู่ที่ 32
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ  vs  มหาวิทยาลัยทักษิณ
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
Official
C น้ำหนักเกิน 55 กก. และไม่เกิน 60 กก. บุคคลหญิง   สาย C  คู่ที่ 33
มหาวิทยาลัยกาฬสินธุิ์  vs  จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
Official
E น้ำหนักเกิน 65 กก. และไม่เกิน 70 กก. บุคคลชาย   สาย E  คู่ที่ 40
มหาวิทยาลัยราชภัฏสงขลา  vs  มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
Official
E น้ำหนักเกิน 65 กก. และไม่เกิน 70 กก. บุคคลชาย   สาย E  คู่ที่ 41
มหาวิทยาลัยทักษิณ  vs  มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
Official
D น้ำหนักเกิน 60 กก. และไม่เกิน 65 กก. บุคคลหญิง   สาย D  คู่ที่ 34
มหาวิทยาลัยรัตนบัณฑิต  vs  มหาวิทยาลัยทักษิณ
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
Official
D น้ำหนักเกิน 60 กก. และไม่เกิน 65 กก. บุคคลหญิง   สาย D  คู่ที่ 35
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ  vs  จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
Official
F น้ำหนักเกิน 70 กก. และไม่เกิน 75 กก. บุคคลชาย   สาย F  คู่ที่ 42
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ  vs  จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
Official
F น้ำหนักเกิน 70 กก. และไม่เกิน 75 กก. บุคคลชาย   สาย F  คู่ที่ 43
มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์  vs  มหาวิทยาลัยกรุงเทพธนบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
Official
ต่อสู้ บุคคลชาย รุ่น S น้ำหนักมากกว่า 40 ก.ก. แต่ไม่เกิน 45 ก.ก.   สาย S  คู่ที่ 50
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ  vs  มหาวิทยาลัยราชภัฏสุราษฎร์ธานี
 รอบชิงชนะเลิศ (ไม่มอบเหรียญ)
09:00
-
-
รวม ปันจักสีลัต  23 รายการ  
 
เปตอง
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 1
มหาวิทยาลัยราชภัฏนครราชสีมา  vs  มหาวิทยาลัยกรุงเทพธนบุรี 2
 รอบสาม
08:30
Official
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 2
มหาวิทยาลัยเกษมบัณฑิต  vs  มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ
 รอบสาม
08:30
Official
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 3
มหาวิทยาลัยราชพฤกษ์ 2  vs  มหาวิทยาลัยกรุงเทพธนบุรี
 รอบสาม
08:30
Official
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 4
มหาวิทยาลัยราชภัฏนครศรีธรรมราช 2  vs  มหาวิทยาลัยขอนแก่น 2
 รอบสาม
08:30
Official
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 5
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลรัตนโกสินทร์  vs  มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีพระจอมเกล้าพระนครเหนือ
 รอบสาม
08:30
Official
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 6
มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ  vs  มหาวิทยาลัยกรุงเทพ 2
 รอบสาม
08:30
Official
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 7
มหาวิทยาลัยเชียงใหม่ 2  vs  มหาวิทยาลัยราชภัฏนครศรีธรรมราช
 รอบสาม
08:30
Official
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 8
มหาวิทยาลัยเชียงใหม่  vs  มหาวิทยาลัยราชพฤกษ์
 รอบสาม
08:30
Official
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 1
มหาวิทยาลัยทักษิณ 2  vs  มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลธัญบุรี
 รอบสาม
08:30
Official
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 2
มหาวิทยาลัยเชียงใหม่  vs  มหาวิทยาลัยหอการค้าไทย
 รอบสาม
08:30
Official
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 3
มหาวิทยาลัยราชภัฏหมู่บ้านจอมบึง  vs  มหาวิทยาลัยราชพฤกษ์ 2
 รอบสาม
08:30
Official
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 4
มหาวิทยาลัยกรุงเทพ  vs  มหาวิทยาลัยนครพนม
 รอบสาม
08:30
Official
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 5
สถาบันเทคโนโลยีพระจอมเกล้าเจ้าคุณทหารลาดกระบัง  vs  มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ
 รอบสาม
08:30
Official
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 6
มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ 2  vs  มหาวิทยาลัยราชภัฏสุรินทร์
 รอบสาม
08:30
Official
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 7
มหาวิทยาลัยราชพฤกษ์  vs  มหาวิทยาลัยรังสิต
 รอบสาม
08:30
Official
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 8
มหาวิทยาลัยรามคำแหง 2  vs  มหาวิทยาลัยราชภัฏนครสวรรค์
 รอบสาม
08:30
Official
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 1
มหาวิทยาลัยเชียงใหม่ 2  vs  มหาวิทยาลัยราชภัฏนครศรีธรรมราช 2
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
13:00
Official
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 2
มหาวิทยาลัยเชียงใหม่  vs  มหาวิทยาลัยกรุงเทพ 2
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
13:00
Official
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 3
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ  vs  มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลรัตนโกสินทร์
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
13:00
Official
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 4
มหาวิทยาลัยราชพฤกษ์ 2  vs  มหาวิทยาลัยราชภัฏนครราชสีมา
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
13:00
Official
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 1
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีพระจอมเกล้าพระนครเหนือ  vs  มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ 2
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
13:00
Official
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 2
มหาวิทยาลัยรามคำแหง 2  vs  มหาวิทยาลัยราชพฤกษ์ 2
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
13:00
Official
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 3
มหาวิทยาลัยราชพฤกษ์  vs  มหาวิทยาลัยกรุงเทพ
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
13:00
Official
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 4
มหาวิทยาลัยทักษิณ 2  vs  มหาวิทยาลัยหอการค้าไทย
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
13:00
Official
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 1
มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ 2  vs  มหาวิทยาลัยราชพฤกษ์
 รอบรองชนะเลิศ
14:30
Official
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 2
มหาวิทยาลัยราชพฤกษ์ 2  vs  มหาวิทยาลัยทักษิณ 2
 รอบรองชนะเลิศ
14:30
Official
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 1
มหาวิทยาลัยกรุงเทพ 2  vs  มหาวิทยาลัยราชพฤกษ์ 2
 รอบรองชนะเลิศ
14:30
Official
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 2
มหาวิทยาลัยเชียงใหม่ 2  vs  มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ
 รอบรองชนะเลิศ
14:30
Official
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 1
มหาวิทยาลัยราชพฤกษ์ 2  vs  มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ
รอบชิงชนะเลิศ
16:00
Official
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 1
มหาวิทยาลัยราชพฤกษ์  vs  มหาวิทยาลัยราชพฤกษ์ 2
รอบชิงชนะเลิศ
16:00
Official
รวม เปตอง  30 รายการ  
 
เพาะกายและฟิตเนส
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
เพาะกายบุคคลชาย เวลเตอร์เวท นำหนักเกิน 70 กก. 
 รอบคัดเลือก
16:30
Official
แอธเลติคฟิสิค บุคคลชาย ความสูงไม่เกิน 170 ซม. 
 รอบคัดเลือก
16:30
Official
แอธเลติคฟิสิค บุคคลชาย ความสูงไม่เกิน 175 ซม.  
 รอบคัดเลือก
16:30
Official
แอธเลติคฟิสิค บุคคลชาย ความสูงเกิน 175 ซม.  
 รอบคัดเลือก
16:30
Official
สปอร์ตฟิสิคชาย บุคคลชาย ความสูงไม่เกิน 175 ซม.  
 รอบคัดเลือก
16:30
Official
สปอร์ตฟิสิคชาย บุคคลชาย ความสูงไม่เกิน 170 ซม.  
 รอบคัดเลือก
16:30
Official
สปอร์ตฟิสิคชาย บุคคลชาย ความสูงเกิน 175 ซม.  
 รอบคัดเลือก
16:30
Official
ฟิตเนสชาย รุ่นทั่วไป 
 รอบคัดเลือก
16:30
Official
รวม เพาะกายและฟิตเนส  8 รายการ  
 
ฟุตซอล
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
ทีมหญิง   สาย B  คู่ที่ 25
มหาวิทยาลัยราชภัฏนครราชสีมา  vs  มหาวิทยาลัยปทุมธานี
 รอบแรก
08:00
Official
ทีมหญิง   สาย B  คู่ที่ 26
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลศรีวิชัย  vs  มหาวิทยาลัยเกษมบัณฑิต
 รอบแรก
09:30
Official
ทีมหญิง   สาย C  คู่ที่ 27
มหาวิทยาลัยพะเยา  vs  มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ
 รอบแรก
11:00
Official
ทีมหญิง   สาย C  คู่ที่ 28
มหาวิทยาลัยศรีนครินทรวิโรฒ  vs  วิทยาลัยบัณฑิตเอเชีย
 รอบแรก
12:30
Official
ทีมหญิง   สาย D  คู่ที่ 29
มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี  vs  มหาวิทยาลัยราชภัฏร้อยเอ็ด
 รอบแรก
14:00
Official
ทีมหญิง   สาย D  คู่ที่ 30
มหาวิทยาลัยราชภัฏมหาสารคาม  vs  มหาวิทยาลัยราชภัฏนครสวรรค์
 รอบแรก
15:30
Official
ทีมหญิง   สาย A  คู่ที่ 31
มหาวิทยาลัยราชภัฏสุราษฎร์ธานี  vs  มหาวิทยาลัยราชภัฏสวนสุนันทา
 รอบแรก
17:00
Official
ทีมหญิง   สาย A  คู่ที่ 32
มหาวิทยาลัยราชพฤกษ์  vs  มหาวิทยาลัยราชภัฏกำแพงเพชร
 รอบแรก
18:30
Official
รวม ฟุตซอล  8 รายการ  
 
ฟุตบอล
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
ทีมหญิง   สาย A  คู่ที่ 5
มหาวิทยาลัยราชภัฏสวนสุนันทา  vs  มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์
 รอบแรก
13:00
Official
ทีมหญิง   สาย B  คู่ที่ 7
มหาวิทยาลัยมหาสารคาม  vs  มหาวิทยาลัยเกษมบัณฑิต
 รอบแรก
13:00
Official
ทีมหญิง   สาย B  คู่ที่ 8
มหาวิทยาลัยราชภัฏเลย  vs  วิทยาลัยบัณฑิตเอเชีย
 รอบแรก
15:00
Official
ทีมหญิง   สาย A  คู่ที่ 6
มหาวิทยาลัยราชภัฏสุรินทร์  vs  มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ
 รอบแรก
15:00
Official
รวม ฟุตบอล  4 รายการ  
 
มวยไทยสมัครเล่น
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
ไลท์ฟลายเวท นน. เกิน 45 กก.ไม่เกิน 48 กก. - หญิง   คู่ที่ 122
จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย  vs  มหาวิทยาลัยราชภัฏร้อยเอ็ด
 รอบแรก
12:05
Official
ไลท์ฟลายเวท นน. เกิน 45 กก.ไม่เกิน 48 กก. - หญิง   คู่ที่ 123
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ  vs  มหาวิทยาลัยมหาสารคาม
 รอบแรก
12:05
Official
ไลท์ฟลายเวท นน. เกิน 45 กก.ไม่เกิน 48 กก. - หญิง   คู่ที่ 124
มหาวิทยาลัยศรีนครินทรวิโรฒ  vs  มหาวิทยาลัยราชภัฏสุราษฎร์ธานี
 รอบแรก
12:05
Official
ไลท์ฟลายเวท นน. เกิน 45 กก.ไม่เกิน 48 กก. - หญิง   คู่ที่ 125
มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี  vs  มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลพระนคร
 รอบแรก
12:05
Official
ฟลายเวท นน. เกิน 48 กก. ไม่เกิน 51 กก. - ชาย   คู่ที่ 31
มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี  vs  มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
 รอบแรก
12:05
Official
ฟลายเวท นน. เกิน 48 กก. ไม่เกิน 51 กก. - ชาย   คู่ที่ 32
มหาวิทยาลัยราชภัฏสงขลา  vs  มหาวิทยาลัยราชภัฏเชียงราย
 รอบแรก
12:05
Official
ฟลายเวท นน. เกิน 48 กก. ไม่เกิน 51 กก. - ชาย   คู่ที่ 33
มหาวิทยาลัยขอนแก่น  vs  มหาวิทยาลัยทักษิณ
 รอบแรก
12:05
Official
ฟลายเวท นน. เกิน 48 กก. ไม่เกิน 51 กก. - ชาย   คู่ที่ 34
มหาวิทยาลัยบูรพา  vs  มหาวิทยาลัยราชภัฏสุราษฎร์ธานี
 รอบแรก
12:05
Official
ฟลายเวท นน. เกิน 48 กก. ไม่เกิน 51 กก. - หญิง   คู่ที่ 126
มหาวิทยาลัยราชภัฏสุรินทร์  vs  มหาวิทยาลัยปทุมธานี
 รอบแรก
12:05
Official
ฟลายเวท นน. เกิน 48 กก. ไม่เกิน 51 กก. - หญิง   คู่ที่ 127
มหาวิทยาลัยราชภัฏจันทรเกษม  vs  มหาวิทยาลัยราชภัฏสงขลา
 รอบแรก
12:05
Official
ฟลายเวท นน. เกิน 48 กก. ไม่เกิน 51 กก. - หญิง   คู่ที่ 128
มหาวิทยาลัยราชภัฏสุราษฎร์ธานี  vs  มหาวิทยาลัยทักษิณ
 รอบแรก
12:05
Official
ฟลายเวท นน. เกิน 48 กก. ไม่เกิน 51 กก. - หญิง   คู่ที่ 129
มหาวิทยาลัยมหาสารคาม  vs  มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลพระนคร
 รอบแรก
12:05
Official
ไลท์เวลเตอร์เวท นน. เกิน 60 กก.ไม่เกิน 63.5 กก. - ชาย   คู่ที่ 35
มหาวิทยาลัยราชภัฏร้อยเอ็ด  vs  มหาวิทยาลัยราชภัฏเชียงราย
 รอบแรก
12:05
Official
ไลท์เวลเตอร์เวท นน. เกิน 60 กก.ไม่เกิน 63.5 กก. - ชาย   คู่ที่ 36
มหาวิทยาลัยราชภัฏสุรินทร์  vs  มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีพระจอมเกล้าพระนครเหนือ
 รอบแรก
12:05
Official
ไลท์เวลเตอร์เวท นน. เกิน 60 กก.ไม่เกิน 63.5 กก. - ชาย   คู่ที่ 37
มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ  vs  มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีพระจอมเกล้าธนบุรี
 รอบแรก
12:05
Official
ไลท์เวลเตอร์เวท นน. เกิน 60 กก.ไม่เกิน 63.5 กก. - ชาย   คู่ที่ 38
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ  vs  มหาวิทยาลัยกรุงเทพธนบุรี
 รอบแรก
12:05
Official
เวลเตอร์เวท นน. เกิน 63.5 กก.ไม่เกิน 67 กก. - ชาย   คู่ที่ 39
มหาวิทยาลัยราชภัฏนครราชสีมา  vs  มหาวิทยาลัยราชภัฏภูเก็ต
 รอบแรก
12:05
Official
เวลเตอร์เวท นน. เกิน 63.5 กก.ไม่เกิน 67 กก. - ชาย   คู่ที่ 40
มหาวิทยาลัยราชภัฏสุราษฎร์ธานี  vs  มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ
 รอบแรก
12:05
Official
เวลเตอร์เวท นน. เกิน 63.5 กก.ไม่เกิน 67 กก. - ชาย   คู่ที่ 41
มหาวิทยาลัยมหาสารคาม  vs  มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีพระจอมเกล้าพระนครเหนือ
 รอบแรก
12:05
Official
เวลเตอร์เวท นน. เกิน 63.5 กก.ไม่เกิน 67 กก. - ชาย   คู่ที่ 42
มหาวิทยาลัยราชภัฏเชียงราย  vs  มหาวิทยาลัยขอนแก่น
 รอบแรก
12:05
Official
รวม มวยไทยสมัครเล่น  20 รายการ  
 
มวยสากลสมัครเล่น
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
ไลท์ฟลายเวท - หญิง น้ำหนักเกิน 45 กก. แต่ไม่เกิน 48 กก   คู่ที่ 116
มหาวิทยาลัยราชภัฏนครราชสีมา  vs  มหาวิทยาลัยขอนแก่น
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
12:05
Official
ไลท์ฟลายเวท - หญิง น้ำหนักเกิน 45 กก. แต่ไม่เกิน 48 กก   คู่ที่ 117
มหาวิทยาลัยราชภัฏนครศรีธรรมราช  vs  มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
12:05
Official
ไลท์ฟลายเวท - หญิง น้ำหนักเกิน 45 กก. แต่ไม่เกิน 48 กก   คู่ที่ 118
มหาวิทยาลัยปทุมธานี  vs  มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
12:05
Official
ไลท์ฟลายเวท - หญิง น้ำหนักเกิน 45 กก. แต่ไม่เกิน 48 กก   คู่ที่ 119
มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี  vs  มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
12:05
Official
แบนตั้มเวท - หญิง น้ำหนักเกิน 51 กก. แต่ไม่เกิน 54 กก   คู่ที่ 120
มหาวิทยาลัยราชภัฏหมู่บ้านจอมบึง  vs  มหาวิทยาลัยปทุมธานี
 รอบแรก
12:05
Official
แบนตั้มเวท - หญิง น้ำหนักเกิน 51 กก. แต่ไม่เกิน 54 กก   คู่ที่ 121
มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์  vs  มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีพระจอมเกล้าพระนครเหนือ
 รอบแรก
12:05
Official
แบนตั้มเวท - หญิง น้ำหนักเกิน 51 กก. แต่ไม่เกิน 54 กก   คู่ที่ 122
มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี  vs  มหาวิทยาลัยราชภัฏชัยภูมิ
 รอบแรก
12:05
Official
แบนตั้มเวท - หญิง น้ำหนักเกิน 51 กก. แต่ไม่เกิน 54 กก   คู่ที่ 123
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ  vs  มหาวิทยาลัยราชภัฏมหาสารคาม
 รอบแรก
12:05
Official
รุ่นเฟเธอร์เวท บุคคลชาย น้ำหนักเกิน 54 กก. และไม่เกิน 57 กก.   คู่ที่ 28
มหาวิทยาลัยขอนแก่น  vs  มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ
 รอบแรก
12:05
Official
รุ่นเฟเธอร์เวท บุคคลชาย น้ำหนักเกิน 54 กก. และไม่เกิน 57 กก.   คู่ที่ 29
มหาวิทยาลัยราชภัฏจันทรเกษม  vs  มหาวิทยาลัยราชภัฏพระนคร
 รอบแรก
12:05
Official
รุ่นเฟเธอร์เวท บุคคลชาย น้ำหนักเกิน 54 กก. และไม่เกิน 57 กก.   คู่ที่ 30
มหาวิทยาลัยบูรพา  vs  มหาวิทยาลัยราชภัฏสวนสุนันทา
 รอบแรก
12:05
Official
รุ่นเฟเธอร์เวท บุคคลชาย น้ำหนักเกิน 54 กก. และไม่เกิน 57 กก.   คู่ที่ 31
มหาวิทยาลัยราชภัฏนครราชสีมา  vs  มหาวิทยาลัยราชภัฏสกลนคร
 รอบแรก
12:05
Official
ไลท์เวลเตอร์เวท- ชาย น้ำหนักเกิน 60 กก. แต่ไม่เกิน 64 กก.   คู่ที่ 32
มหาวิทยาลัยขอนแก่น  vs  มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ
 รอบแรก
12:05
Official
ไลท์เวลเตอร์เวท- ชาย น้ำหนักเกิน 60 กก. แต่ไม่เกิน 64 กก.   คู่ที่ 33
มหาวิทยาลัยบูรพา  vs  มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์
 รอบแรก
12:05
Official
ไลท์เวลเตอร์เวท- ชาย น้ำหนักเกิน 60 กก. แต่ไม่เกิน 64 กก.   คู่ที่ 34
มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี  vs  มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลพระนคร
 รอบแรก
12:05
Official
ไลท์เวลเตอร์เวท- ชาย น้ำหนักเกิน 60 กก. แต่ไม่เกิน 64 กก.   คู่ที่ 35
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลธัญบุรี  vs  มหาวิทยาลัยราชภัฏเชียงราย
 รอบแรก
12:05
Official
รุ่นไลท์มิดเดิลเวท บุคคลชาย น้ำหนักเกิน 67 กก. และไม่เกิน 71 กก.   คู่ที่ 36
มหาวิทยาลัยราชภัฏพระนคร  vs  มหาวิทยาลัยราชภัฏเชียงราย
 รอบแรก
12:05
Official
รุ่นไลท์มิดเดิลเวท บุคคลชาย น้ำหนักเกิน 67 กก. และไม่เกิน 71 กก.   คู่ที่ 37
มหาวิทยาลัยราชภัฏร้อยเอ็ด  vs  มหาวิทยาลัยขอนแก่น
 รอบแรก
12:05
Official
รุ่นไลท์มิดเดิลเวท บุคคลชาย น้ำหนักเกิน 67 กก. และไม่เกิน 71 กก.   คู่ที่ 38
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ  vs  มหาวิทยาลัยราชภัฏธนบุรี
 รอบแรก
12:05
Official
รุ่นไลท์มิดเดิลเวท บุคคลชาย น้ำหนักเกิน 67 กก. และไม่เกิน 71 กก.   คู่ที่ 39
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลพระนคร  vs  มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม
 รอบแรก
12:05
Official
มิดเดิลเวท - ชาย น้ำหนักเกิน 69 กก. แต่ไม่เกิน 75 กก.   คู่ที่ 40
มหาวิทยาลัยขอนแก่น  vs  วิทยาลัยทองสุข
 รอบแรก
12:05
Official
มิดเดิลเวท - ชาย น้ำหนักเกิน 69 กก. แต่ไม่เกิน 75 กก.   คู่ที่ 41
มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม  vs  มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์
 รอบแรก
12:05
Official
มิดเดิลเวท - ชาย น้ำหนักเกิน 69 กก. แต่ไม่เกิน 75 กก.   คู่ที่ 42
มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี  vs  มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลพระนคร
 รอบแรก
12:05
Official
รวม มวยสากลสมัครเล่น  23 รายการ  
 
ยูยิตสู
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
ต่อสู้ บุคคลหญิง รุ่นไม่เกิน 45 กก.   สาย A  คู่ที่ 1
มหาวิทยาลัยกาฬสินธุิ์  vs  มหาวิทยาลัยราชภัฏภูเก็ต
 รอบที่ 1
09:00
Official
ต่อสู้ บุคคลหญิง รุ่นไม่เกิน 45 กก.   สาย B  คู่ที่ 2
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีพระจอมเกล้าพระนครเหนือ  vs  มหาวิทยาลัยศรีนครินทรวิโรฒ
 รอบที่ 1
09:00
Official
ต่อสู้ บุคคลหญิง รุ่นไม่เกิน 45 กก.   สาย A  คู่ที่ 3
มหาวิทยาลัยราชภัฏภูเก็ต  vs  มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์
 รอบที่ 2
09:00
Official
ต่อสู้ บุคคลหญิง รุ่นไม่เกิน 45 กก.   สาย A  คู่ที่ 4
สถาบันเทคโนโลยีพระจอมเกล้าเจ้าคุณทหารลาดกระบัง  vs  มหาวิทยาลัยรังสิต
 รอบที่ 2
09:00
Official
ต่อสู้ บุคคลหญิง รุ่นไม่เกิน 45 กก.   สาย B  คู่ที่ 5
มหาวิทยาลัยศรีนครินทรวิโรฒ  vs  มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ
 รอบที่ 2
09:00
Official
ต่อสู้ บุคคลหญิง รุ่นไม่เกิน 45 กก.   สาย B  คู่ที่ 6
มหาวิทยาลัยราชภัฏสวนสุนันทา  vs  มหาวิทยาลัยบูรพา
 รอบที่ 2
09:00
Official
ต่อสู้ บุคคลหญิง รุ่นไม่เกิน 45 กก.   สาย A  คู่ที่ 7
มหาวิทยาลัยราชภัฏภูเก็ต  vs  มหาวิทยาลัยรังสิต
 รอบที่ 3
09:00
Official
ต่อสู้ บุคคลหญิง รุ่นไม่เกิน 45 กก.   สาย B  คู่ที่ 8
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ  vs  มหาวิทยาลัยบูรพา
 รอบที่ 3
09:00
Official
ต่อสู้ บุคคลหญิง รุ่นไม่เกิน 48 กก.   สาย A  คู่ที่ 9
มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์  vs  มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีพระจอมเกล้าพระนครเหนือ
 รอบที่ 1
09:00
Official
ต่อสู้ บุคคลหญิง รุ่นไม่เกิน 48 กก.   สาย A  คู่ที่ 10
มหาวิทยาลัยราชภัฏหมู่บ้านจอมบึง  vs  มหาวิทยาลัยศรีนครินทรวิโรฒ
 รอบที่ 1
09:00
Official
ต่อสู้ บุคคลหญิง รุ่นไม่เกิน 48 กก.   สาย B  คู่ที่ 11
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ  vs  มหาวิทยาลัยเชียงใหม่
 รอบที่ 1
09:00
Official
ต่อสู้ บุคคลหญิง รุ่นไม่เกิน 48 กก.   สาย A  คู่ที่ 12
มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์  vs  มหาวิทยาลัยรังสิต
 รอบที่ 2
09:00
Official
ต่อสู้ บุคคลหญิง รุ่นไม่เกิน 48 กก.   สาย A  คู่ที่ 13
มหาวิทยาลัยศรีนครินทรวิโรฒ  vs  มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีพระจอมเกล้าธนบุรี
 รอบที่ 2
09:00
Official
ต่อสู้ บุคคลหญิง รุ่นไม่เกิน 48 กก.   สาย B  คู่ที่ 14
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ  vs  มหาวิทยาลัยราชภัฏสวนสุนันทา
 รอบที่ 2
09:00
Official
ต่อสู้ บุคคลหญิง รุ่นไม่เกิน 48 กก.   สาย B  คู่ที่ 15
มหาวิทยาลัยวลัยลักษณ์  vs  มหาวิทยาลัยกรุงเทพธนบุรี
 รอบที่ 2
09:00
Official
ต่อสู้ บุคคลหญิง รุ่นไม่เกิน 48 กก.   สาย A  คู่ที่ 16
มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์  vs  มหาวิทยาลัยศรีนครินทรวิโรฒ
 รอบที่ 3
09:00
Official
ต่อสู้ บุคคลหญิง รุ่นไม่เกิน 48 กก.   สาย B  คู่ที่ 17
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ  vs  มหาวิทยาลัยกรุงเทพธนบุรี
 รอบที่ 3
09:00
Official
ต่อสู้ บุคคลหญิง รุ่นไม่เกิน 52 กก.   สาย A  คู่ที่ 18
มหาวิทยาลัยกาฬสินธุิ์  vs  มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
 รอบที่ 1
09:00
Official
ต่อสู้ บุคคลหญิง รุ่นไม่เกิน 52 กก.   สาย A  คู่ที่ 19
มหาวิทยาลัยกาฬสินธุิ์  vs  จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย
 รอบที่ 2
09:00
Official
ต่อสู้ บุคคลหญิง รุ่นไม่เกิน 52 กก.   สาย A  คู่ที่ 20
มหาวิทยาลัยศรีนครินทรวิโรฒ  vs  วิทยาลัยนครราชสีมา
 รอบที่ 2
09:00
Official
ต่อสู้ บุคคลหญิง รุ่นไม่เกิน 52 กก.   สาย A  คู่ที่ 21
มหาวิทยาลัยรังสิต  vs  มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีพระจอมเกล้าพระนครเหนือ
 รอบที่ 2
09:00
Official
ต่อสู้ บุคคลหญิง รุ่นไม่เกิน 52 กก.   สาย A  คู่ที่ 22
มหาวิทยาลัยเกษมบัณฑิต  vs  มหาวิทยาลัยราชภัฏสวนสุนันทา
 รอบที่ 2
09:00
Official
ต่อสู้ บุคคลหญิง รุ่นไม่เกิน 52 กก.   สาย B  คู่ที่ 23
มหาวิทยาลัยเชียงใหม่  vs  มหาวิทยาลัยราชภัฏภูเก็ต
 รอบที่ 2
09:00
Official
ต่อสู้ บุคคลหญิง รุ่นไม่เกิน 52 กก.   สาย B  คู่ที่ 24
มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์  vs  สถาบันเทคโนโลยีพระจอมเกล้าเจ้าคุณทหารลาดกระบัง
 รอบที่ 2
09:00
Official
ต่อสู้ บุคคลหญิง รุ่นไม่เกิน 52 กก.   สาย B  คู่ที่ 25
มหาวิทยาลัยกรุงเทพธนบุรี  vs  มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลธัญบุรี
 รอบที่ 2
09:00
Official
ต่อสู้ บุคคลหญิง รุ่นไม่เกิน 52 กก.   สาย B  คู่ที่ 26
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ  vs  มหาวิทยาลัยราชภัฏธนบุรี
 รอบที่ 2
09:00
Official
ต่อสู้ บุคคลหญิง รุ่นไม่เกิน 52 กก.   สาย A  คู่ที่ 28
มหาวิทยาลัยรังสิต  vs  มหาวิทยาลัยเกษมบัณฑิต
 รอบที่ 3
09:00
Official
ต่อสู้ บุคคลหญิง รุ่นไม่เกิน 52 กก.   สาย B  คู่ที่ 29
มหาวิทยาลัยเชียงใหม่  vs  มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์
 รอบที่ 3
09:00
Official
ต่อสู้ บุคคลหญิง รุ่นไม่เกิน 52 กก.   สาย B  คู่ที่ 30
มหาวิทยาลัยกรุงเทพธนบุรี  vs  มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ
 รอบที่ 3
09:00
Official
ต่อสู้ บุคคลหญิง รุ่นไม่เกิน 52 กก.   สาย A  คู่ที่ 31
จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย  vs  มหาวิทยาลัยรังสิต
 รอบที่ 4
09:00
Official
ต่อสู้ บุคคลหญิง รุ่นไม่เกิน 52 กก.   สาย B  คู่ที่ 32
มหาวิทยาลัยเชียงใหม่  vs  มหาวิทยาลัยกรุงเทพธนบุรี
 รอบที่ 4
09:00
Official
ต่อสู้ บุคคลหญิง รุ่นไม่เกิน 45 กก.   คู่ที่ 34
มหาวิทยาลัยศรีนครินทรวิโรฒ  vs  มหาวิทยาลัยราชภัฏสวนสุนันทา
 รอบที่ 3
09:00
Official
ต่อสู้ บุคคลหญิง รุ่นไม่เกิน 48 กก.   คู่ที่ 35
มหาวิทยาลัยรังสิต  vs  มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีพระจอมเกล้าธนบุรี
 รอบที่ 3
09:00
Official
ต่อสู้ บุคคลหญิง รุ่นไม่เกิน 48 กก.   คู่ที่ 36
มหาวิทยาลัยราชภัฏสวนสุนันทา  vs  มหาวิทยาลัยวลัยลักษณ์
 รอบที่ 3
09:00
Official
ต่อสู้ บุคคลหญิง รุ่นไม่เกิน 52 กก.   คู่ที่ 37
มหาวิทยาลัยศรีนครินทรวิโรฒ  vs  มหาวิทยาลัยเกษมบัณฑิต
 รอบที่ 4
09:00
Official
ต่อสู้ บุคคลหญิง รุ่นไม่เกิน 52 กก.   คู่ที่ 38
มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์  vs  มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ
 รอบที่ 4
09:00
Official
ต่อสู้ บุคคลหญิง รุ่นไม่เกิน 45 กก.   คู่ที่ 39
มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์  vs  มหาวิทยาลัยบูรพา
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
Official
ต่อสู้ บุคคลหญิง รุ่นไม่เกิน 45 กก.   คู่ที่ 40
มหาวิทยาลัยศรีนครินทรวิโรฒ  vs  มหาวิทยาลัยรังสิต
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
Official
ต่อสู้ บุคคลหญิง รุ่นไม่เกิน 48 กก.   คู่ที่ 41
มหาวิทยาลัยรังสิต  vs  มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
Official
ต่อสู้ บุคคลหญิง รุ่นไม่เกิน 48 กก.   คู่ที่ 42
มหาวิทยาลัยวลัยลักษณ์  vs  มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
Official
ต่อสู้ บุคคลหญิง รุ่นไม่เกิน 52 กก.   คู่ที่ 43
มหาวิทยาลัยเกษมบัณฑิต  vs  มหาวิทยาลัยเชียงใหม่
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
Official
ต่อสู้ บุคคลหญิง รุ่นไม่เกิน 52 กก.   คู่ที่ 44
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ  vs  จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
Official
ต่อสู้ บุคคลหญิง รุ่นไม่เกิน 45 กก.   คู่ที่ 45
มหาวิทยาลัยราชภัฏภูเก็ต  vs  มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ
รอบชิงชนะเลิศ
09:00
Official
ต่อสู้ บุคคลหญิง รุ่นไม่เกิน 48 กก.   คู่ที่ 46
มหาวิทยาลัยศรีนครินทรวิโรฒ  vs  มหาวิทยาลัยกรุงเทพธนบุรี
รอบชิงชนะเลิศ
09:00
Official
ต่อสู้ บุคคลหญิง รุ่นไม่เกิน 52 กก.   คู่ที่ 47
มหาวิทยาลัยรังสิต  vs  มหาวิทยาลัยกรุงเทพธนบุรี
รอบชิงชนะเลิศ
09:00
Official
จับล็อคบุคคลชาย รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 56 กก.   สาย A  คู่ที่ 1
มหาวิทยาลัยแม่ฟ้าหลวง  vs  มหาวิทยาลัยศรีนครินทรวิโรฒ
 รอบที่ 1
09:00
Official
จับล็อคบุคคลชาย รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 56 กก.   สาย A  คู่ที่ 2
มหาวิทยาลัยศรีนครินทรวิโรฒ  vs  มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์
 รอบที่ 2
09:00
Official
จับล็อคบุคคลชาย รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 56 กก.   สาย A  คู่ที่ 3
มหาวิทยาลัยราชภัฏสวนสุนันทา  vs  มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์
 รอบที่ 2
09:00
Official
จับล็อคบุคคลชาย รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 56 กก.   สาย A  คู่ที่ 4
มหาวิทยาลัยบูรพา  vs  มหาวิทยาลัยกรุงเทพธนบุรี
 รอบที่ 2
09:00
Official
จับล็อคบุคคลชาย รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 56 กก.   สาย A  คู่ที่ 5
มหาวิทยาลัยราชภัฏภูเก็ต  vs  มหาวิทยาลัยเชียงใหม่
 รอบที่ 2
09:00
Official
จับล็อคบุคคลชาย รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 56 กก.   สาย B  คู่ที่ 6
มหาวิทยาลัยรังสิต  vs  จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย
 รอบที่ 2
09:00
Official
จับล็อคบุคคลชาย รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 56 กก.   สาย B  คู่ที่ 7
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ  vs  มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีพระจอมเกล้าพระนครเหนือ
 รอบที่ 2
09:00
Official
จับล็อคบุคคลชาย รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 56 กก.   สาย B  คู่ที่ 8
มหาวิทยาลัยเกษมบัณฑิต  vs  มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
 รอบที่ 2
09:00
Official
จับล็อคบุคคลชาย รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 56 กก.   สาย B  คู่ที่ 9
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลธัญบุรี  vs  มหาวิทยาลัยอัสสัมชัญ
 รอบที่ 2
09:00
Official
จับล็อคบุคคลชาย รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 56 กก.   สาย A  คู่ที่ 10
มหาวิทยาลัยศรีนครินทรวิโรฒ  vs  มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์
 รอบที่ 3
09:00
Official
จับล็อคบุคคลชาย รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 56 กก.   สาย A  คู่ที่ 11
มหาวิทยาลัยกรุงเทพธนบุรี  vs  มหาวิทยาลัยเชียงใหม่
 รอบที่ 3
09:00
Official
จับล็อคบุคคลชาย รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 56 กก.   สาย B  คู่ที่ 12
มหาวิทยาลัยรังสิต  vs  มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีพระจอมเกล้าพระนครเหนือ
 รอบที่ 3
09:00
Official
จับล็อคบุคคลชาย รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 56 กก.   สาย B  คู่ที่ 13
มหาวิทยาลัยเกษมบัณฑิต  vs  มหาวิทยาลัยอัสสัมชัญ
 รอบที่ 3
09:00
Official
จับล็อคบุคคลชาย รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 56 กก.  &nbs