SAT GRS
   

 

  รายงานผลการแข่งขันประจำวันที่ 26 มกราคม 2566

กรีฑา
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
ขว้างจักร - ชาย   Heat 1
รอบชิงชนะเลิศ
14:00
Official
กระโดดสูง - หญิง   Heat 1
รอบชิงชนะเลิศ
14:00
Official
วิ่งข้ามรั้ว 400 เมตร - หญิง   Heat 1
 รอบคัดเลือก
14:30
Official
วิ่งข้ามรั้ว 400 เมตร - หญิง   Heat 2
 รอบคัดเลือก
14:30
Official
วิ่งข้ามรั้ว 400 เมตร - ชาย   Heat 1
 รอบคัดเลือก
15:00
Official
วิ่งข้ามรั้ว 400 เมตร - ชาย   Heat 2
 รอบคัดเลือก
15:00
Official
ทุ่มน้ำหนัก - หญิง   Heat 1
รอบชิงชนะเลิศ
15:20
Official
วิ่ง 800 เมตร - หญิง   Heat 1
 รอบคัดเลือก
15:30
Official
วิ่ง 800 เมตร - หญิง   Heat 2
 รอบคัดเลือก
15:30
Official
วิ่ง 800 เมตร - หญิง   Heat 3
 รอบคัดเลือก
15:30
Official
วิ่ง 800 เมตร - ชาย   Heat 1
 รอบคัดเลือก
16:00
Official
วิ่ง 800 เมตร - ชาย   Heat 2
 รอบคัดเลือก
16:00
Official
วิ่ง 800 เมตร - ชาย   Heat 3
 รอบคัดเลือก
16:00
Official
วิ่ง 800 เมตร - ชาย   Heat 4
 รอบคัดเลือก
16:00
Official
วิ่ง 800 เมตร - ชาย   Heat 5
 รอบคัดเลือก
16:00
Official
พุ่งแหลน - หญิง   Heat 1
รอบชิงชนะเลิศ
16:00
Official
วิ่งวิบาก 3,000 เมตร - ชาย   Heat 1
รอบชิงชนะเลิศ
16:30
Official
เดิน 10,000 เมตร - ชาย   Heat 1
รอบชิงชนะเลิศ
17:00
Official
วิ่ง 200 เมตร - หญิง   Heat 1
รอบชิงชนะเลิศ
17:50
Official
วิ่ง 200 เมตร - ชาย   Heat 1
รอบชิงชนะเลิศ
18:00
Official
วิ่งข้ามรั้ว 400 เมตร - หญิง   Heat 1
รอบชิงชนะเลิศ
18:20
Official
วิ่งข้ามรั้ว 400 เมตร - ชาย   Heat 1
รอบชิงชนะเลิศ
18:40
Official
รวม กรีฑา  22 รายการ  
 
ครอสเวิร์ด
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
บุคคลเดี่ยวชาย   สาย A
 รอบแรก
08:00
Official
บุคคลเดี่ยวหญิง   สาย A
 รอบแรก
08:00
Official
บุคคลเดี่ยวชาย   สาย B
 รอบแรก
08:00
Official
บุคคลเดี่ยวหญิง   สาย B
 รอบแรก
08:00
Official
บุคคลเดี่ยวชาย   สาย A
 รอบแรก
09:15
Official
บุคคลเดี่ยวหญิง   สาย A
 รอบแรก
09:15
Official
บุคคลเดี่ยวชาย   สาย B
 รอบแรก
09:15
Official
บุคคลเดี่ยวหญิง   สาย B
 รอบแรก
09:15
Official
บุคคลเดี่ยวชาย   สาย A
 รอบแรก
10:30
Official
บุคคลเดี่ยวหญิง   สาย A
 รอบแรก
10:30
Official
บุคคลเดี่ยวชาย   สาย B
 รอบแรก
10:30
Official
บุคคลเดี่ยวหญิง   สาย B
 รอบแรก
10:30
Official
บุคคลเดี่ยวชาย   สาย A
 รอบแรก
13:00
Official
บุคคลเดี่ยวหญิง   สาย A
 รอบแรก
13:00
Official
บุคคลเดี่ยวชาย   สาย B
 รอบแรก
13:00
Official
บุคคลเดี่ยวหญิง   สาย B
 รอบแรก
13:00
Official
บุคคลเดี่ยวชาย   สาย A
 รอบแรก
14:15
Official
บุคคลเดี่ยวหญิง   สาย A
 รอบแรก
14:15
Official
บุคคลเดี่ยวชาย   สาย B
 รอบแรก
14:15
Official
บุคคลเดี่ยวหญิง   สาย B
 รอบแรก
14:15
Official
บุคคลเดี่ยวชาย   สาย A
 รอบแรก
15:30
Official
บุคคลเดี่ยวหญิง   สาย A
 รอบแรก
15:30
Official
บุคคลเดี่ยวชาย   สาย B
 รอบแรก
15:30
Official
บุคคลเดี่ยวหญิง   สาย B
 รอบแรก
15:30
Official
บุคคลเดี่ยวชาย   สาย A
 รอบแรก
16:45
Official
บุคคลเดี่ยวหญิง   สาย A
 รอบแรก
16:45
Official
บุคคลเดี่ยวชาย   สาย B
 รอบแรก
16:45
Official
บุคคลเดี่ยวหญิง   สาย B
 รอบแรก
16:45
Official
รวม ครอสเวิร์ด  28 รายการ  
 
เซปักตะกร้อ
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
ทีมเดี่ยว - ชาย   สาย E  คู่ที่ 17
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลอีสาน  vs  มหาวิทยาลัยราชภัฏร้อยเอ็ด
 รอบแรก
09:00
Official
ทีมเดี่ยว - ชาย   สาย F  คู่ที่ 18
มหาวิทยาลัยราชภัฏเลย  vs  มหาวิทยาลัยมหิดล
 รอบแรก
09:00
Official
ทีมเดี่ยว - หญิง   สาย W25  คู่ที่ 25
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ  vs  มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์
 รอบสอง
09:00
Official
ทีมเดี่ยว - หญิง   สาย W26  คู่ที่ 26
มหาวิทยาลัยราชภัฏนครศรีธรรมราช  vs  มหาวิทยาลัยธนบุรี
 รอบสอง
09:00
Official
ทีมเดี่ยว - หญิง   สาย W27  คู่ที่ 27
มหาวิทยาลัยรามคำแหง  vs  มหาวิทยาลัยเชียงใหม่
 รอบสอง
10:00
Official
ทีมเดี่ยว - หญิง   สาย W28  คู่ที่ 28
มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ  vs  มหาวิทยาลัยกรุงเทพธนบุรี
 รอบสอง
10:00
Official
ทีมเดี่ยว - ชาย   สาย G  คู่ที่ 19
มหาวิทยาลัยราชภัฏสุรินทร์  vs  มหาวิทยาลัยราชภัฏมหาสารคาม
 รอบแรก
10:00
Official
ทีมเดี่ยว - ชาย   สาย H  คู่ที่ 20
มหาวิทยาลัยราชภัฏกำแพงเพชร  vs  มหาวิทยาลัยราชภัฏพระนคร
 รอบแรก
10:00
Official
ทีมเดี่ยว - ชาย   สาย A  คู่ที่ 21
มหาวิทยาลัยปทุมธานี  vs  มหาวิทยาลัยราชภัฏนครราชสีมา
 รอบแรก
11:00
Official
ทีมเดี่ยว - ชาย   สาย B  คู่ที่ 22
มหาวิทยาลัยราชภัฏบ้านสมเด็จเจ้าพระยา  vs  วิทยาลัยบัณฑิตเอเชีย
 รอบแรก
11:00
Official
ทีมเดี่ยว - ชาย   สาย C  คู่ที่ 23
มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี  vs  มหาวิทยาลัยราชภัฏนครศรีธรรมราช
 รอบแรก
12:00
Official
ทีมเดี่ยว - ชาย   สาย D  คู่ที่ 24
มหาวิทยาลัยแม่โจ้  vs  มหาวิทยาลัยรามคำแหง
 รอบแรก
12:00
Official
ทีมเดี่ยว - ชาย   สาย M25  คู่ที่ 25
มหาวิทยาลัยทักษิณ  vs  มหาวิทยาลัยราชภัฏร้อยเอ็ด
 รอบสอง
13:00
Official
ทีมเดี่ยว - ชาย   สาย M26  คู่ที่ 26
มหาวิทยาลัยรามคำแหง  vs  มหาวิทยาลัยราชภัฏนครศรีธรรมราช
 รอบสอง
13:00
Official
ทีมเดี่ยว - ชาย   สาย M27  คู่ที่ 27
วิทยาลัยบัณฑิตเอเชีย  vs  มหาวิทยาลัยราชภัฏสุรินทร์
 รอบสอง
14:00
Official
ทีมเดี่ยว - ชาย   สาย M28  คู่ที่ 28
มหาวิทยาลัยกรุงเทพธนบุรี  vs  มหาวิทยาลัยราชภัฏกำแพงเพชร
 รอบสอง
14:00
Official
ทีมเดี่ยว - หญิง   สาย W29  คู่ที่ 29
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ  vs  มหาวิทยาลัยธนบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
14:00
Official
ทีมเดี่ยว - หญิง   สาย W30  คู่ที่ 30
มหาวิทยาลัยรามคำแหง  vs  มหาวิทยาลัยกรุงเทพธนบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
14:00
Official
ทีมเดี่ยว - ชาย   สาย M29  คู่ที่ 29
มหาวิทยาลัยปทุมธานี  vs  มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม
 รอบสอง
15:00
Official
ทีมเดี่ยว - ชาย   สาย M30  คู่ที่ 30
มหาวิทยาลัยราชภัฏเลย  vs  มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
 รอบสอง
15:00
Official
ทีมเดี่ยว - ชาย   สาย M31  คู่ที่ 31
มหาวิทยาลัยกรุงเทพ  vs  มหาวิทยาลัยราชภัฏยะลา
 รอบสอง
16:00
Official
ทีมเดี่ยว - ชาย   สาย M32  คู่ที่ 32
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ  vs  มหาวิทยาลัยศรีนครินทรวิโรฒ
 รอบสอง
16:00
Official
รวม เซปักตะกร้อ  22 รายการ  
 
เทควันโด
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
ต่อสู้ทีม (5 คน) หญิง   สาย A
จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย  vs  มหาวิทยาลัยขอนแก่น
 รอบแรก
09:00
Official
ต่อสู้ทีม (5 คน) ชาย   สาย A
มหาวิทยาลัยเชียงใหม่  vs  มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์
 รอบแรก
09:00
Official
ต่อสู้ทีม (5 คน) หญิง   สาย A
มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์  vs  จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย
 รอบแรก
09:00
Official
ต่อสู้ทีม (5 คน) หญิง   สาย A
มหาวิทยาลัยอัสสัมชัญ  vs  มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ
 รอบแรก
09:00
Official
ต่อสู้ทีม (5 คน) หญิง   สาย A
มหาวิทยาลัยเชียงใหม่  vs  มหาวิทยาลัยมหิดล
 รอบแรก
09:00
Official
ต่อสู้ทีม (5 คน) หญิง   สาย A
มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์  vs  มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีพระจอมเกล้าพระนครเหนือ
 รอบแรก
09:00
Official
ต่อสู้ทีม (5 คน) ชาย   สาย A
จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย  vs  มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์
 รอบแรก
09:00
Official
ต่อสู้ทีม (5 คน) ชาย   สาย A
มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์  vs  มหาวิทยาลัยราชภัฏสกลนคร
 รอบแรก
09:00
Official
ต่อสู้ทีม (5 คน) ชาย   สาย A
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีพระจอมเกล้าพระนครเหนือ  vs  มหาวิทยาลัยมหิดล
 รอบแรก
09:00
Official
ต่อสู้ทีม (5 คน) ชาย   สาย A
มหาวิทยาลัยกรุงเทพธนบุรี  vs  มหาวิทยาลัยอัสสัมชัญ
 รอบแรก
09:00
Official
ต่อสู้ทีม (5 คน) หญิง 
มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์  vs  มหาวิทยาลัยอัสสัมชัญ
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
Official
ต่อสู้ทีม (5 คน) หญิง 
มหาวิทยาลัยเชียงใหม่  vs  มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
Official
ต่อสู้ทีม (5 คน) ชาย   สาย A
มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์  vs  มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
Official
ต่อสู้ทีม (5 คน) ชาย   สาย A
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีพระจอมเกล้าพระนครเหนือ  vs  มหาวิทยาลัยกรุงเทพธนบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
Official
ต่อสู้ทีม (5 คน) หญิง   สาย A
มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์  vs  มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์
รอบชิงชนะเลิศ
09:00
Official
ต่อสู้ทีม (5 คน) ชาย   สาย A
มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์  vs  มหาวิทยาลัยกรุงเทพธนบุรี
รอบชิงชนะเลิศ
09:00
Official
รวม เทควันโด  16 รายการ  
 
เทนนิส
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
หญิงเดี่ยว 
มหาวิทยาลัยบูรพา  vs  มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์
 รอบสอง
09:00
Official
หญิงเดี่ยว 
มหาวิทยาลัยมหิดล  vs  มหาวิทยาลัยราชภัฏเลย
 รอบสอง
09:00
Official
หญิงเดี่ยว 
มหาวิทยาลัยมหิดล  vs  มหาวิทยาลัยนเรศวร
 รอบสอง
09:00
Official
หญิงเดี่ยว 
จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย  vs  มหาวิทยาลัยอัสสัมชัญ
 รอบสอง
09:00
Official
หญิงเดี่ยว 
มหาวิทยาลัยกรุงเทพธนบุรี  vs  มหาวิทยาลัยแม่โจ้
 รอบสอง
09:00
Official
หญิงเดี่ยว 
มหาวิทยาลัยอัสสัมชัญ  vs  มหาวิทยาลัยบูรพา
 รอบสอง
09:00
Official
ชายเดี่ยว 
มหาวิทยาลัยขอนแก่น  vs  จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย
 รอบสอง
10:00
Official
ชายเดี่ยว 
มหาวิทยาลัยกรุงเทพธนบุรี  vs  มหาวิทยาลัยมหิดล
 รอบสอง
10:00
Official
ชายเดี่ยว 
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีพระจอมเกล้าธนบุรี  vs  มหาวิทยาลัยรังสิต
 รอบสอง
10:00
Official
ชายเดี่ยว 
จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย  vs  มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์
 รอบสอง
10:00
Official
ชายเดี่ยว 
มหาวิทยาลัยขอนแก่น  vs  มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ
 รอบสอง
10:00
Official
หญิงเดี่ยว 
มหาวิทยาลัยศิลปากร  vs  มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ
 รอบสอง
10:00
Official
ชายคู่ 
มหาวิทยาลัยอัสสัมชัญ  vs  มหาวิทยาลัยนเรศวร
 รอบสอง
11:00
Official
ชายเดี่ยว 
มหาวิทยาลัยแม่โจ้  vs  มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ
 รอบสอง
11:00
Official
หญิงคู่ 
มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์  vs  มหาวิทยาลัยขอนแก่น
 รอบสอง
11:00
Official
หญิงคู่ 
จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย  vs  มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีพระจอมเกล้าพระนครเหนือ
 รอบสอง
11:00
Official
ชายคู่ 
มหาวิทยาลัยรังสิต  vs  มหาวิทยาลัยรามคำแหง
 รอบสอง
11:00
Official
หญิงคู่ 
มหาวิทยาลัยขอนแก่น  vs  มหาวิทยาลัยอัสสัมชัญ
 รอบสอง
11:00
Official
หญิงคู่ 
จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย  vs  มหาวิทยาลัยนเรศวร
 รอบสอง
12:00
Official
หญิงคู่ 
มหาวิทยาลัยรังสิต  vs  มหาวิทยาลัยศิลปากร
 รอบสอง
12:00
Official
หญิงคู่ 
มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์  vs  มหาวิทยาลัยบูรพา
 รอบสอง
12:00
Official
ชายคู่ 
มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์  vs  มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ
 รอบสอง
12:30
Official
ชายคู่ 
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ  vs  สถาบันเทคโนโลยีพระจอมเกล้าเจ้าคุณทหารลาดกระบัง
 รอบสอง
12:30
Official
ชายคู่ 
มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์  vs  มหาวิทยาลัยกรุงเทพธนบุรี
 รอบสอง
12:30
Official
หญิงคู่ 
มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์  vs  มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
 รอบสอง
13:30
Official
ชายคู่ 
จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย  vs  มหาวิทยาลัยอัสสัมชัญ
 รอบสอง
13:30
Official
คู่ผสม 
มหาวิทยาลัยขอนแก่น  vs  มหาวิทยาลัยราชภัฏเลย
 รอบแรก
13:30
Official
ชายคู่ 
มหาวิทยาลัยมหิดล  vs  มหาวิทยาลัยกรุงเทพธนบุรี
 รอบสอง
13:30
Official
หญิงคู่ 
มหาวิทยาลัยอัสสัมชัญ  vs  มหาวิทยาลัยมหิดล
 รอบสอง
13:30
Official
ชายคู่ 
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีพระจอมเกล้าธนบุรี  vs  มหาวิทยาลัยรังสิต
 รอบสอง
13:30
Official
คู่ผสม 
จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย  vs  สถาบันเทคโนโลยีพระจอมเกล้าเจ้าคุณทหารลาดกระบัง
 รอบแรก
14:30
Official
คู่ผสม 
มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์  vs  มหาวิทยาลัยอัสสัมชัญ
 รอบแรก
14:30
Official
คู่ผสม 
มหาวิทยาลัยนเรศวร  vs  มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีพระจอมเกล้าพระนครเหนือ
 รอบแรก
14:30
Official
คู่ผสม 
มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์  vs  มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์
 รอบแรก
14:30
Official
คู่ผสม 
มหาวิทยาลัยแม่โจ้  vs  มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลอีสาน
 รอบแรก
14:30
Official
คู่ผสม 
มหาวิทยาลัยขอนแก่น  vs  มหาวิทยาลัยพะเยา
 รอบแรก
14:30
Official
รวม เทนนิส  36 รายการ  
 
เทเบิลเทนนิส
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
ทีมชาย   สาย A
จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย  vs  มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีพระจอมเกล้าพระนครเหนือ
 รอบแรก
09:00
Official
ทีมชาย   สาย B
มหาวิทยาลัยธนบุรี  vs  ราชวิทยาลัยจุฬาภรณ์
 รอบแรก
09:00
Official
ทีมชาย   สาย C
มหาวิทยาลัยกรุงเทพธนบุรี  vs  มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ
 รอบแรก
09:00
Official
ทีมชาย   สาย D
มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์  vs  มหาวิทยาลัยขอนแก่น
 รอบแรก
09:00
Official
ทีมชาย   สาย E
มหาวิทยาลัยรามคำแหง  vs  มหาวิทยาลัยราชภัฏกำแพงเพชร
 รอบแรก
09:00
Official
ทีมชาย   สาย F
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลพระนคร  vs  มหาวิทยาลัยนเรศวร
 รอบแรก
09:00
Official
ทีมชาย   สาย F
มหาวิทยาลัยทักษิณ  vs  สถาบันเทคโนโลยีพระจอมเกล้าเจ้าคุณทหารลาดกระบัง
 รอบแรก
09:00
Official
ทีมชาย   สาย G
มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์  vs  มหาวิทยาลัยศิลปากร
 รอบแรก
09:00
Official
ทีมชาย   สาย G
มหาวิทยาลัยราชภัฏนครราชสีมา  vs  มหาวิทยาลัยบูรพา
 รอบแรก
09:00
Official
ทีมชาย   สาย H
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลธัญบุรี  vs  มหาวิทยาลัยเชียงใหม่
 รอบแรก
09:00
Official
ทีมชาย   สาย H
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีสุรนารี  vs  มหาวิทยาลัยราชภัฏบ้านสมเด็จเจ้าพระยา
 รอบแรก
10:30
Official
ทีมหญิง   สาย A
มหาวิทยาลัยกรุงเทพธนบุรี  vs  มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีพระจอมเกล้าธนบุรี
 รอบแรก
10:30
Official
ทีมหญิง   สาย B
มหาวิทยาลัยธนบุรี  vs  มหาวิทยาลัยอุบลราชธานี
 รอบแรก
10:30
Official
ทีมหญิง   สาย C
มหาวิทยาลัยรังสิต  vs  มหาวิทยาลัยมหิดล
 รอบแรก
10:30
Official
ทีมหญิง   สาย D
มหาวิทยาลัยราชภัฏนครราชสีมา  vs  ราชวิทยาลัยจุฬาภรณ์
 รอบแรก
10:30
Official
ทีมหญิง   สาย E
จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย  vs  มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
 รอบแรก
10:30
Official
ทีมหญิง   สาย F
มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์  vs  มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลธัญบุรี
 รอบแรก
10:30
Official
ทีมหญิง   สาย G
มหาวิทยาลัยเชียงใหม่  vs  มหาวิทยาลัยทักษิณ
 รอบแรก
10:30
Official
ทีมหญิง   สาย H
มหาวิทยาลัยขอนแก่น  vs  มหาวิทยาลัยนเรศวร
 รอบแรก
10:30
Official
ทีมชาย   สาย A
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีพระจอมเกล้าธนบุรี  vs  มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีพระจอมเกล้าพระนครเหนือ
 รอบสอง
13:00
Official
ทีมชาย   สาย B
มหาวิทยาลัยมหิดล  vs  ราชวิทยาลัยจุฬาภรณ์
 รอบสอง
13:00
Official
ทีมชาย   สาย C
มหาวิทยาลัยนวมินทราธิราช  vs  มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ
 รอบสอง
13:00
Official
ทีมชาย   สาย D
มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี  vs  มหาวิทยาลัยขอนแก่น
 รอบสอง
13:00
Official
ทีมชาย   สาย E
มหาวิทยาลัยราชภัฏพิบูลสงคราม  vs  มหาวิทยาลัยราชภัฏกำแพงเพชร
 รอบสอง
13:00
Official
ทีมชาย   สาย F
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลพระนคร  vs  สถาบันเทคโนโลยีพระจอมเกล้าเจ้าคุณทหารลาดกระบัง
 รอบสอง
13:00
Official
ทีมชาย   สาย F
มหาวิทยาลัยทักษิณ  vs  มหาวิทยาลัยนเรศวร
 รอบสอง
13:00
Official
ทีมชาย   สาย G
มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์  vs  มหาวิทยาลัยบูรพา
 รอบสอง
13:00
Official
ทีมชาย   สาย G
มหาวิทยาลัยราชภัฏนครราชสีมา  vs  มหาวิทยาลัยศิลปากร
 รอบสอง
13:00
Official
ทีมชาย   สาย H
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลธัญบุรี  vs  มหาวิทยาลัยราชภัฏบ้านสมเด็จเจ้าพระยา
 รอบสอง
13:00
Official
ทีมชาย   สาย H
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีสุรนารี  vs  มหาวิทยาลัยเชียงใหม่
 รอบสอง
14:30
Official
ทีมหญิง   สาย A
มหาวิทยาลัยราชภัฏเลย  vs  มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีพระจอมเกล้าธนบุรี
 รอบสอง
14:30
Official
ทีมหญิง   สาย B
มหาวิทยาลัยศิลปากร  vs  มหาวิทยาลัยอุบลราชธานี
 รอบสอง
14:30
Official
ทีมหญิง   สาย C
มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์  vs  มหาวิทยาลัยมหิดล
 รอบสอง
14:30
Official
ทีมหญิง   สาย D
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ  vs  ราชวิทยาลัยจุฬาภรณ์
 รอบสอง
14:30
Official
ทีมหญิง   สาย E
สถาบันเทคโนโลยีพระจอมเกล้าเจ้าคุณทหารลาดกระบัง  vs  มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
 รอบสอง
14:30
Official
ทีมหญิง   สาย F
มหาวิทยาลัยนวมินทราธิราช  vs  มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลธัญบุรี
 รอบสอง
14:30
Official
ทีมหญิง   สาย G
มหาวิทยาลัยราชภัฏบ้านสมเด็จเจ้าพระยา  vs  มหาวิทยาลัยทักษิณ
 รอบสอง
14:30
Official
ทีมหญิง   สาย H
มหาวิทยาลัยราชภัฏพิบูลสงคราม  vs  มหาวิทยาลัยนเรศวร
 รอบสอง
14:30
Official
ทีมชาย   สาย A
จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย  vs  มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีพระจอมเกล้าธนบุรี
 รอบสาม
16:00
Official
ทีมชาย   สาย B
มหาวิทยาลัยธนบุรี  vs  มหาวิทยาลัยมหิดล
 รอบสาม
16:00
Official
ทีมชาย   สาย C
มหาวิทยาลัยกรุงเทพธนบุรี  vs  มหาวิทยาลัยนวมินทราธิราช
 รอบสาม
16:00
Official
ทีมชาย   สาย D
มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์  vs  มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
 รอบสาม
16:00
Official
ทีมชาย   สาย E
มหาวิทยาลัยรามคำแหง  vs  มหาวิทยาลัยราชภัฏพิบูลสงคราม
 รอบสาม
16:00
Official
ทีมชาย   สาย F
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลพระนคร  vs  มหาวิทยาลัยทักษิณ
 รอบสาม
16:00
Official
ทีมชาย   สาย F
มหาวิทยาลัยนเรศวร  vs  สถาบันเทคโนโลยีพระจอมเกล้าเจ้าคุณทหารลาดกระบัง
 รอบสาม
16:00
Official
ทีมชาย   สาย G
มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์  vs  มหาวิทยาลัยราชภัฏนครราชสีมา
 รอบสาม
16:00
Official
ทีมชาย   สาย G
มหาวิทยาลัยศิลปากร  vs  มหาวิทยาลัยบูรพา
 รอบสาม
16:00
Official
ทีมชาย   สาย H
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลธัญบุรี  vs  มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีสุรนารี
 รอบสาม
16:00
Official
ทีมชาย   สาย H
มหาวิทยาลัยเชียงใหม่  vs  มหาวิทยาลัยราชภัฏบ้านสมเด็จเจ้าพระยา
 รอบสาม
17:30
Official
ทีมหญิง   สาย A
มหาวิทยาลัยกรุงเทพธนบุรี  vs  มหาวิทยาลัยราชภัฏเลย
 รอบสาม
17:30
Official
ทีมหญิง   สาย B
มหาวิทยาลัยธนบุรี  vs  มหาวิทยาลัยศิลปากร
 รอบสาม
17:30
Official
ทีมหญิง   สาย C
มหาวิทยาลัยรังสิต  vs  มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์
 รอบสาม
17:30
Official
ทีมหญิง   สาย D
มหาวิทยาลัยราชภัฏนครราชสีมา  vs  มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ
 รอบสาม
17:30
Official
ทีมหญิง   สาย E  Heat 10
จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย  vs  สถาบันเทคโนโลยีพระจอมเกล้าเจ้าคุณทหารลาดกระบัง
 รอบสาม
17:30
Official
ทีมหญิง   สาย E
จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย  vs  สถาบันเทคโนโลยีพระจอมเกล้าเจ้าคุณทหารลาดกระบัง
 รอบสาม
17:30
Official
ทีมหญิง   สาย F
มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์  vs  มหาวิทยาลัยนวมินทราธิราช
 รอบสาม
17:30
Official
ทีมหญิง   สาย G
มหาวิทยาลัยเชียงใหม่  vs  มหาวิทยาลัยราชภัฏบ้านสมเด็จเจ้าพระยา
 รอบสาม
17:30
Official
ทีมหญิง   สาย H
มหาวิทยาลัยขอนแก่น  vs  มหาวิทยาลัยราชภัฏพิบูลสงคราม
 รอบสาม
17:30
Official
รวม เทเบิลเทนนิส  58 รายการ  
 
บริดจ์
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
ทีมทั่วไป (ไม่จำกัดเพศ) 
 รอบรองชนะเลิศ
15:30
Official
ทีมหญิง 
 รอบรองชนะเลิศ
15:30
Official
รวม บริดจ์  2 รายการ  
 
บาสเกตบอล
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
ทีมหญิง   สาย C  คู่ที่ 41
มหาวิทยาลัยกรุงเทพ  vs  มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์
 รอบแรก
08:00
Official
ทีมหญิง   สาย C  คู่ที่ 42
มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์  vs  มหาวิทยาลัยนเรศวร
 รอบแรก
09:30
Official
ทีมหญิง   สาย D  คู่ที่ 43
จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย  vs  มหาวิทยาลัยทักษิณ
 รอบแรก
11:00
Official
ทีมหญิง   สาย D  คู่ที่ 44
มหาวิทยาลัยเชียงใหม่  vs  มหาวิทยาลัยศิลปากร
 รอบแรก
12:30
Official
ทีมหญิง   สาย A  คู่ที่ 45
มหาวิทยาลัยศรีปทุม  vs  มหาวิทยาลัยรังสิต
 รอบแรก
14:00
Official
ทีมหญิง   สาย A  คู่ที่ 46
มหาวิทยาลัยศรีนครินทรวิโรฒ  vs  มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีสุรนารี
 รอบแรก
15:30
Official
ทีมหญิง   สาย B  คู่ที่ 47
มหาวิทยาลัยขอนแก่น  vs  มหาวิทยาลัยมหาสารคาม
 รอบแรก
17:00
Official
ทีมหญิง   สาย B  คู่ที่ 48
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ  vs  มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
 รอบแรก
18:30
Official
รวม บาสเกตบอล  8 รายการ  
 
แบดมินตัน
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
คู่ผสม   คู่ที่ 230
มหาวิทยาลัยกรุงเทพธนบุรี  vs  มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
 รอบสอง
09:00
Official
คู่ผสม   คู่ที่ 231
มหาวิทยาลัยอุบลราชธานี  vs  มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลพระนคร
 รอบสอง
09:00
Official
คู่ผสม   คู่ที่ 232
มหาวิทยาลัยอัสสัมชัญ  vs  มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์
 รอบสอง
09:00
Official
คู่ผสม   คู่ที่ 233
จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย  vs  มหาวิทยาลัยมหิดล
 รอบสอง
09:00
Official
คู่ผสม   คู่ที่ 234
มหาวิทยาลัยราชภัฏพระนคร  vs  มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีพระจอมเกล้าธนบุรี
 รอบสอง
09:00
Official
คู่ผสม   คู่ที่ 235
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีพระจอมเกล้าพระนครเหนือ  vs  มหาวิทยาลัยบูรพา
 รอบสอง
09:00
Official
คู่ผสม   คู่ที่ 236
มหาวิทยาลัยราชภัฏนครราชสีมา  vs  มหาวิทยาลัยขอนแก่น
 รอบสอง
09:00
Official
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 343
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ  vs  มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์
 รอบ 16 ทีม
09:00
Official
คู่ผสม   คู่ที่ 237
มหาวิทยาลัยแม่ฟ้าหลวง  vs  มหาวิทยาลัยนเรศวร
 รอบสอง
09:30
Official
คู่ผสม   คู่ที่ 238
มหาวิทยาลัยราชภัฏรำไพพรรณี  vs  มหาวิทยาลัยศิลปากร
 รอบสอง
09:30
Official
คู่ผสม   คู่ที่ 239
มหาวิทยาลัยหอการค้าไทย  vs  วิทยาลัยดุสิตธานี
 รอบสอง
09:30
Official
คู่ผสม   คู่ที่ 240
มหาวิทยาลัยกรุงเทพ  vs  มหาวิทยาลัยกาฬสินธุิ์
 รอบสอง
09:30
Official
คู่ผสม   คู่ที่ 241
มหาวิทยาลัยรามคำแหง  vs  สถาบันเทคโนโลยีพระจอมเกล้าเจ้าคุณทหารลาดกระบัง
 รอบสอง
09:30
Official
คู่ผสม   คู่ที่ 242
มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์  vs  มหาวิทยาลัยเชียงใหม่
 รอบสอง
09:30
Official
คู่ผสม   คู่ที่ 243
มหาวิทยาลัยราชภัฏสกลนคร  vs  ราชวิทยาลัยจุฬาภรณ์
 รอบสอง
09:30
Official
คู่ผสม   คู่ที่ 244
มหาวิทยาลัยเชียงใหม่  vs  มหาวิทยาลัยนเรศวร
 รอบสอง
10:00
Official
คู่ผสม   คู่ที่ 245
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลธัญบุรี  vs  มหาวิทยาลัยราชภัฏสกลนคร
 รอบสอง
10:00
Official
คู่ผสม   คู่ที่ 246
จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย  vs  มหาวิทยาลัยบูรพา
 รอบสอง
10:00
Official
คู่ผสม   คู่ที่ 247
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีมหานคร  vs  มหาวิทยาลัยกรุงเทพ
 รอบสอง
10:00
Official
คู่ผสม   คู่ที่ 248
มหาวิทยาลัยราชภัฏรำไพพรรณี  vs  มหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบุรี
 รอบสอง
10:00
Official
คู่ผสม   คู่ที่ 249
มหาวิทยาลัยศิลปากร  vs  มหาวิทยาลัยอัสสัมชัญ
 รอบสอง
10:00
Official
คู่ผสม 
มหาวิทยาลัยแม่ฟ้าหลวง  vs  มหาวิทยาลัยรามคำแหง
 รอบสอง
10:30
Official
คู่ผสม   คู่ที่ 251
มหาวิทยาลัยมหิดล  vs  มหาวิทยาลัยอุบลราชธานี
 รอบสอง
10:30
Official
คู่ผสม   คู่ที่ 252
มหาวิทยาลัยราชภัฏราชนครินทร์  vs  มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ
 รอบสอง
10:30
Official
คู่ผสม   คู่ที่ 253
วิทยาลัยเทคโนโลยีพนมวันท์  vs  มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์
 รอบสอง
10:30
Official
คู่ผสม   คู่ที่ 254
มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี  vs  มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีสุรนารี
 รอบสอง
10:30
Official
คู่ผสม   คู่ที่ 255
สถาบันเทคโนโลยีพระจอมเกล้าเจ้าคุณทหารลาดกระบัง  vs  มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีพระจอมเกล้าธนบุรี
 รอบสอง
10:30
Official
คู่ผสม   คู่ที่ 256
มหาวิทยาลัยราชภัฏนครราชสีมา  vs  มหาวิทยาลัยมหาสารคาม
 รอบสอง
10:30
Official
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 265
มหาวิทยาลัยกรุงเทพธนบุรี  vs  มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีพระจอมเกล้าธนบุรี
 รอบ 32
10:30
Official
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 257
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีพระจอมเกล้าธนบุรี  vs  มหาวิทยาลัยนเรศวร
 รอบ 32
11:00
Official
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 258
มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี  vs  มหาวิทยาลัยกรุงเทพ
 รอบ 32
11:00
Official
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 259
มหาวิทยาลัยรังสิต  vs  มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ
 รอบ 32
11:00
Official
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 260
มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์  vs  วิทยาลัยดุสิตธานี
 รอบ 32
11:00
Official
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 261
มหาวิทยาลัยราชภัฏบ้านสมเด็จเจ้าพระยา  vs  มหาวิทยาลัยขอนแก่น
 รอบ 32
11:00
Official
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 262
มหาวิทยาลัยอัสสัมชัญ  vs  มหาวิทยาลัยหอการค้าไทย
 รอบ 32
11:00
Official
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 263
มหาวิทยาลัยบูรพา  vs  สถาบันเทคโนโลยีพระจอมเกล้าเจ้าคุณทหารลาดกระบัง
 รอบ 32
11:00
Official
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 264
มหาวิทยาลัยกรุงเทพ  vs  จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย
 รอบ 32
11:00
Official
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 266
มหาวิทยาลัยราชภัฏสกลนคร  vs  มหาวิทยาลัยศิลปากร
 รอบ 32
11:30
Official
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 267
มหาวิทยาลัยกรุงเทพธนบุรี  vs  จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย
 รอบ 32
11:30
Official
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 268
มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ  vs  มหาวิทยาลัยหอการค้าไทย
 รอบ 32
11:30
Official
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 269
มหาวิทยาลัยศรีนครินทรวิโรฒ  vs  มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์
 รอบ 32
11:30
Official
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 270
มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์  vs  มหาวิทยาลัยพายัพ
 รอบ 32
11:30
Official
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 271
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ  vs  มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี
 รอบ 32
11:30
Official
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 272
มหาวิทยาลัยหอการค้าไทย  vs  มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีพระจอมเกล้าธนบุรี
 รอบ 32
11:30
Official
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 273
มหาวิทยาลัยกรุงเทพ  vs  มหาวิทยาลัยมหิดล
 รอบ 32
11:30
Official
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 274
มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์  vs  มหาวิทยาลัยรามคำแหง
 รอบ 32
12:00
Official
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 275
มหาวิทยาลัยมหิดล  vs  สถาบันเทคโนโลยีพระจอมเกล้าเจ้าคุณทหารลาดกระบัง
 รอบ 32
12:00
Official
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 276
มหาวิทยาลัยมหิดล  vs  มหาวิทยาลัยแม่ฟ้าหลวง
 รอบ 32
12:00
Official
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 277
มหาวิทยาลัยนอร์ท-เชียงใหม่  vs  มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีพระจอมเกล้าพระนครเหนือ
 รอบ 32
12:00
Official
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 278
มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ  vs  มหาวิทยาลัยสยาม
 รอบ 32
12:00
Official
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 279
มหาวิทยาลัยอัสสัมชัญ  vs  มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลพระนคร
 รอบ 32
12:00
Official
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 280
มหาวิทยาลัยพายัพ  vs  มหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบุรี
 รอบ 32
12:00
Official
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 281
มหาวิทยาลัยกรุงเทพธนบุรี  vs  มหาวิทยาลัยแม่ฟ้าหลวง
 รอบ 32
12:00
Official
หญิงคู่   คู่ที่ 282
จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย  vs  มหาวิทยาลัยราชภัฏสกลนคร
 รอบ 32
12:30
Official
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 283
มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์  vs  สถาบันเทคโนโลยีพระจอมเกล้าเจ้าคุณทหารลาดกระบัง
 รอบ 32
12:30
Official
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 284
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีพระจอมเกล้าพระนครเหนือ  vs  มหาวิทยาลัยกรุงเทพ
 รอบ 32
12:30
Official
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 285
จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย  vs  มหาวิทยาลัยกรุงเทพธนบุรี
 รอบ 32
12:30
Official
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 286
มหาวิทยาลัยราชภัฏเทพสตรี  vs  มหาวิทยาลัยราชภัฏจันทรเกษม
 รอบ 32
12:30
Official
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 287
มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์  vs  มหาวิทยาลัยหอการค้าไทย
 รอบ 32
12:30
Official
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 288
มหาวิทยาลัยราชภัฏร้อยเอ็ด  vs  มหาวิทยาลัยอัสสัมชัญ
 รอบ 32
12:30
Official
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 289
มหาวิทยาลัยพะเยา  vs  มหาวิทยาลัยธุรกิจบัณฑิตย์
 รอบ 32
12:30
Official
ชายเดี่ยว 
 รอบ 32
12:30
-
-
-
หญิงคู่   คู่ที่ 290
มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์  vs  มหาวิทยาลัยกรุงเทพธนบุรี
 รอบ 32
13:00
Official
หญิงคู่   คู่ที่ 291
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีพระจอมเกล้าธนบุรี  vs  มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีพระจอมเกล้าพระนครเหนือ
 รอบ 32
13:00
Official
หญิงคู่   คู่ที่ 292
มหาวิทยาลัยราชภัฏรำไพพรรณี  vs  มหาวิทยาลัยรามคำแหง
 รอบ 32
13:00
Official
หญิงคู่   คู่ที่ 293
มหาวิทยาลัยราชภัฏนครราชสีมา  vs  มหาวิทยาลัยหอการค้าไทย
 รอบ 32
13:00
Official
หญิงคู่   คู่ที่ 294
มหาวิทยาลัยมหาสารคาม  vs  มหาวิทยาลัยอัสสัมชัญ
 รอบ 32
13:00
Official
หญิงคู่   คู่ที่ 295
มหาวิทยาลัยกรุงเทพธนบุรี  vs  มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ
 รอบ 32
13:00
Official
หญิงคู่   คู่ที่ 296
มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์  vs  มหาวิทยาลัยบูรพา
 รอบ 32
13:00
Official
หญิงคู่   คู่ที่ 297
จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย  vs  มหาวิทยาลัยบูรพา
 รอบ 32
13:30
Official
ชายคู่   คู่ที่ 298
มหาวิทยาลัยพายัพ  vs  จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย
 รอบ 32
13:30
Official
หญิงคู่   คู่ที่ 299
มหาวิทยาลัยแม่ฟ้าหลวง  vs  มหาวิทยาลัยมหิดล
 รอบ 32
13:30
Official
ทีมหญิง   คู่ที่ 300
มหาวิทยาลัยขอนแก่น  vs  มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์
 รอบ 32
13:30
Official
หญิงคู่   คู่ที่ 301
มหาวิทยาลัยกรุงเทพ  vs  มหาวิทยาลัยเชียงใหม่
 รอบ 32
13:30
Official
หญิงคู่   คู่ที่ 302
มหาวิทยาลัยมหาสารคาม  vs  มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีพระจอมเกล้าพระนครเหนือ
 รอบ 32
13:30
Official
หญิงคู่   คู่ที่ 303
มหาวิทยาลัยราชภัฏสกลนคร  vs  มหาวิทยาลัยกรุงเทพ
 รอบ 32
13:30
Official
ชายคู่   คู่ที่ 304
มหาวิทยาลัยรามคำแหง  vs  มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
 รอบ 32
14:00
Official
ชายคู่   คู่ที่ 305
สถาบันเทคโนโลยีพระจอมเกล้าเจ้าคุณทหารลาดกระบัง  vs  มหาวิทยาลัยศิลปากร
 รอบ 32
14:00
Official
ชายคู่   คู่ที่ 306
มหาวิทยาลัยอัสสัมชัญ  vs  มหาวิทยาลัยราชภัฏสกลนคร
 รอบ 32
14:00
Official
ชายคู่   คู่ที่ 307
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ  vs  มหาวิทยาลัยมหิดล
 รอบ 32
14:00
Official
ชายคู่   คู่ที่ 308
มหาวิทยาลัยกรุงเทพ  vs  มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีพระจอมเกล้าพระนครเหนือ
 รอบ 32
14:00
Official
ชายคู่   คู่ที่ 309
มหาวิทยาลัยหอการค้าไทย  vs  มหาวิทยาลัยศรีนครินทรวิโรฒ
 รอบ 32
14:00
Official
ชายคู่   คู่ที่ 310
มหาวิทยาลัยกรุงเทพธนบุรี  vs  มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์
 รอบ 32
14:00
Official
ชายคู่   คู่ที่ 311
มหาวิทยาลัยมหาสารคาม  vs  มหาวิทยาลัยหอการค้าไทย
 รอบ 32
14:00
Official
ชายคู่   คู่ที่ 312
มหาวิทยาลัยราชภัฏจันทรเกษม  vs  มหาวิทยาลัยรามคำแหง
 รอบ 32
14:30
Official
คู่ผสม   คู่ที่ 313
มหาวิทยาลัยหอการค้าไทย  vs  มหาวิทยาลัยมหาสารคาม
 รอบ 32
14:30
Official
ชายคู่   คู่ที่ 314
มหาวิทยาลัยนเรศวร  vs  มหาวิทยาลัยกรุงเทพ
 รอบ 32
14:30
Official
ชายคู่   คู่ที่ 315
สถาบันเทคโนโลยีพระจอมเกล้าเจ้าคุณทหารลาดกระบัง  vs  มหาวิทยาลัยมหิดล
 รอบ 32
14:30
Official
ชายคู่   คู่ที่ 316
มหาวิทยาลัยศรีนครินทรวิโรฒ  vs  จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย
 รอบ 32
14:30
Official
ชายคู่   คู่ที่ 317
มหาวิทยาลัยราชภัฏนครราชสีมา  vs  มหาวิทยาลัยอัสสัมชัญ
 รอบ 32
14:30
Official
ชายคู่   คู่ที่ 318
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลธัญบุรี  vs  มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์
 รอบ 32
14:30
Official
ชายคู่   คู่ที่ 319
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีสุรนารี  vs  มหาวิทยาลัยกรุงเทพธนบุรี
 รอบ 32
14:30
Official
คู่ผสม   คู่ที่ 320
มหาวิทยาลัยราชภัฏรำไพพรรณี  vs  มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์
 รอบ 32
15:00
Official
คู่ผสม   คู่ที่ 321
มหาวิทยาลัยกรุงเทพ  vs  มหาวิทยาลัยแม่ฟ้าหลวง
 รอบ 32
15:00
Official
คู่ผสม   คู่ที่ 322
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีพระจอมเกล้าพระนครเหนือ  vs  มหาวิทยาลัยขอนแก่น
 รอบ 32
15:00
Official
คู่ผสม   คู่ที่ 323
มหาวิทยาลัยมหิดล  vs  มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีพระจอมเกล้าธนบุรี
 รอบ 32
15:00
Official
คู่ผสม   คู่ที่ 400
มหาวิทยาลัยกรุงเทพธนบุรี  vs  มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลพระนคร
 รอบ 32
15:00
Official
คู่ผสม   คู่ที่ 325
มหาวิทยาลัยอัสสัมชัญ  vs  มหาวิทยาลัยราชภัฏจันทรเกษม
 รอบ 32
15:00
Official
คู่ผสม   คู่ที่ 326
มหาวิทยาลัยรามคำแหง  vs  มหาวิทยาลัยราชภัฏสกลนคร 2
 รอบ 32
15:00
Official
คู่ผสม   คู่ที่ 327
มหาวิทยาลัยเชียงใหม่  vs  มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีพระจอมเกล้าพระนครเหนือ
 รอบ 32
15:00
Official
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 328
มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์  vs  สถาบันเทคโนโลยีพระจอมเกล้าเจ้าคุณทหารลาดกระบัง
 รอบ 16 ทีม
15:30
Official
คู่ผสม   คู่ที่ 329
มหาวิทยาลัยมหิดล  vs  มหาวิทยาลัยรามคำแหง
 รอบ 32
15:30
Official
คู่ผสม   คู่ที่ 330
มหาวิทยาลัยมหาสารคาม  vs  มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์
 รอบ 32
15:30
Official
คู่ผสม   คู่ที่ 331
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีสุรนารี  vs  มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์
 รอบ 32
15:30
Official
คู่ผสม   คู่ที่ 332
จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย  vs  มหาวิทยาลัยกรุงเทพธนบุรี
 รอบ 32
15:30
Official
คู่ผสม   คู่ที่ 333
มหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบุรี  vs  มหาวิทยาลัยอัสสัมชัญ
 รอบ 32
15:30
Official
คู่ผสม   คู่ที่ 334
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลธัญบุรี  vs  มหาวิทยาลัยกรุงเทพ
 รอบ 32
15:30
Official
คู่ผสม   คู่ที่ 335
สถาบันเทคโนโลยีพระจอมเกล้าเจ้าคุณทหารลาดกระบัง  vs  มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ
 รอบ 32
15:30
Official
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 336
มหาวิทยาลัยกรุงเทพธนบุรี  vs  มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์
 รอบ 16 ทีม
16:00
Official
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 344
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีพระจอมเกล้าธนบุรี  vs  มหาวิทยาลัยรามคำแหง
 รอบ 16 ทีม
16:00
Official
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 345
มหาวิทยาลัยขอนแก่น  vs  มหาวิทยาลัยหอการค้าไทย
 รอบ 16 ทีม
16:00
Official
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 346
มหาวิทยาลัยมหิดล  vs  มหาวิทยาลัยกรุงเทพ
 รอบ 16 ทีม
16:00
Official
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 347
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีพระจอมเกล้าพระนครเหนือ  vs  มหาวิทยาลัยกรุงเทพธนบุรี
 รอบ 16 ทีม
16:00
Official
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 348
มหาวิทยาลัยกรุงเทพ  vs  มหาวิทยาลัยหอการค้าไทย
 รอบ 16 ทีม
16:00
Official
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 349
มหาวิทยาลัยรังสิต  vs  มหาวิทยาลัยศิลปากร
 รอบ 16 ทีม
16:00
Official
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 350
มหาวิทยาลัยกรุงเทพธนบุรี  vs  มหาวิทยาลัยมหิดล
 รอบ 16 ทีม
16:00
Official
หญิงคู่   คู่ที่ 365
มหาวิทยาลัยกรุงเทพ  vs  มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์
 รอบ 16 ทีม
16:30
Official
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 337
มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์  vs  มหาวิทยาลัยกรุงเทพ
 รอบ 16 ทีม
16:30
Official
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 338
มหาวิทยาลัยสยาม  vs  มหาวิทยาลัยอัสสัมชัญ
 รอบ 16 ทีม
16:30
Official
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 388
มหาวิทยาลัยสยาม  vs  มหาวิทยาลัยอัสสัมชัญ
 รอบ 16 ทีม
16:30
Official
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 339
มหาวิทยาลัยราชภัฏเทพสตรี  vs  มหาวิทยาลัยกรุงเทพธนบุรี
 รอบ 16 ทีม
16:30
Official
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 340
มหาวิทยาลัยอัสสัมชัญ  vs  มหาวิทยาลัยหอการค้าไทย
 รอบ 16 ทีม
16:30
Official
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 341
มหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบุรี  vs  มหาวิทยาลัยธุรกิจบัณฑิตย์
 รอบ 16 ทีม
16:30
Official
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 342
มหาวิทยาลัยกรุงเทพ  vs  มหาวิทยาลัยหอการค้าไทย
 รอบ 16 ทีม
16:30
Official
ชายคู่   คู่ที่ 351
มหาวิทยาลัยกรุงเทพ  vs  จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย
 รอบ 16 ทีม
17:00
Official
ชายคู่   คู่ที่ 352
มหาวิทยาลัยกรุงเทพธนบุรี  vs  มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ
 รอบ 16 ทีม
17:00
Official
ชายคู่   คู่ที่ 353
สถาบันเทคโนโลยีพระจอมเกล้าเจ้าคุณทหารลาดกระบัง  vs  มหาวิทยาลัยอัสสัมชัญ
 รอบ 16 ทีม
17:00
Official
ชายคู่   คู่ที่ 354
มหาวิทยาลัยหอการค้าไทย  vs  มหาวิทยาลัยอัสสัมชัญ
 รอบ 16 ทีม
17:00
Official
ชายคู่   คู่ที่ 355
มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์  vs  จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย
 รอบ 16 ทีม
17:00
Official
ชายคู่   คู่ที่ 356
มหาวิทยาลัยมหิดล  vs  มหาวิทยาลัยรามคำแหง
 รอบ 16 ทีม
17:00
Official
ชายคู่   คู่ที่ 357
มหาวิทยาลัยกรุงเทพ  vs  มหาวิทยาลัยกรุงเทพธนบุรี
 รอบ 16 ทีม
17:00
Official
หญิงคู่   คู่ที่ 358
มหาวิทยาลัยกาฬสินธุิ์  vs  มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีพระจอมเกล้าพระนครเหนือ
 รอบ 16 ทีม
17:00
Official
หญิงคู่   คู่ที่ 359
มหาวิทยาลัยกรุงเทพธนบุรี  vs  จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย
 รอบ 16 ทีม
17:00
Official
หญิงคู่   คู่ที่ 360
มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์  vs  สถาบันเทคโนโลยีพระจอมเกล้าเจ้าคุณทหารลาดกระบัง
 รอบ 16 ทีม
17:00
Official
หญิงคู่   คู่ที่ 261
มหาวิทยาลัยมหิดล  vs  มหาวิทยาลัยกรุงเทพธนบุรี
 รอบ 16 ทีม
17:00
Official
หญิงคู่   คู่ที่ 361
มหาวิทยาลัยมหิดล  vs  มหาวิทยาลัยกรุงเทพธนบุรี
 รอบ 16 ทีม
17:00
Official
หญิงคู่   คู่ที่ 362
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีพระจอมเกล้าพระนครเหนือ  vs  มหาวิทยาลัยรามคำแหง
 รอบ 16 ทีม
17:00
Official
หญิงคู่   คู่ที่ 363
มหาวิทยาลัยหอการค้าไทย  vs  มหาวิทยาลัยอัสสัมชัญ
 รอบ 16 ทีม
17:00
Official
หญิงคู่   คู่ที่ 364
จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย  vs  มหาวิทยาลัยกรุงเทพ
 รอบ 16 ทีม
17:00
Official
รวม แบดมินตัน  139 รายการ  
 
ปันจักสีลัต
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
ต่อสู้ บุคคลหญิง รุ่น S น้ำหนักมากกว่า 40 ก.ก. แต่ไม่เกิน 45 ก.ก.   สาย S  คู่ที่ 36
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ  vs  มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์
รอบชิงชนะเลิศ
09:00
Official
A น้ำหนักเกิน 45 กก. และไม่เกิน 50 กก. บุคคลชาย   สาย A  คู่ที่ 44
มหาวิทยาลัยรัตนบัณฑิต  vs  มหาวิทยาลัยราชภัฏนครราชสีมา
รอบชิงชนะเลิศ
09:00
Official
A น้ำหนักเกิน 45 กก. และไม่เกิน 50 กก. บุคคลหญิง   สาย A  คู่ที่ 37
มหาวิทยาลัยราชภัฏนครราชสีมา  vs  มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์
รอบชิงชนะเลิศ
09:00
Official
B น้ำหนักเกิน 50 กก. และไม่เกิน 55 กก. บุคคลชาย   สาย B  คู่ที่ 45
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ  vs  มหาวิทยาลัยราชภัฏยะลา
รอบชิงชนะเลิศ
09:00
Official
B น้ำหนักเกิน 50 กก. และไม่เกิน 55 กก. บุคคลหญิง   สาย B  คู่ที่ 38
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ  vs  มหาวิทยาลัยราชภัฏนครราชสีมา
รอบชิงชนะเลิศ
09:00
Official
C น้ำหนักเกิน 55 กก. และไม่เกิน 60 กก. บุคคลชาย   สาย C  คู่ที่ 46
มหาวิทยาลัยรัตนบัณฑิต  vs  มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ
รอบชิงชนะเลิศ
09:00
Official
C น้ำหนักเกิน 55 กก. และไม่เกิน 60 กก. บุคคลหญิง   สาย C  คู่ที่ 39
มหาวิทยาลัยทักษิณ  vs  จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย
รอบชิงชนะเลิศ
09:00
Official
D น้ำหนักเกิน 60 กก. และไม่เกิน 65 กก. บุคคลชาย   สาย D  คู่ที่ 47
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ  vs  มหาวิทยาลัยทักษิณ
รอบชิงชนะเลิศ
09:00
Official
D น้ำหนักเกิน 60 กก. และไม่เกิน 65 กก. บุคคลหญิง   สาย D  คู่ที่ 49
มหาวิทยาลัยรัตนบัณฑิต  vs  มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ
รอบชิงชนะเลิศ
09:00
Official
E น้ำหนักเกิน 65 กก. และไม่เกิน 70 กก. บุคคลชาย   สาย E  คู่ที่ 48
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ  vs  มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์
รอบชิงชนะเลิศ
09:00
Official
F น้ำหนักเกิน 70 กก. และไม่เกิน 75 กก. บุคคลชาย   สาย F  คู่ที่ 49
จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย  vs  มหาวิทยาลัยกรุงเทพธนบุรี
รอบชิงชนะเลิศ
09:00
Official
รวม ปันจักสีลัต  11 รายการ  
 
เปตอง
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
คู่ผสม   คู่ที่ 1
มหาวิทยาลัยเกษมบัณฑิต  vs  มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี 2
 รอบสาม
08:30
Official
คู่ผสม   คู่ที่ 2
มหาวิทยาลัยราชภัฏหมู่บ้านจอมบึง 2  vs  มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลพระนคร
 รอบสาม
08:30
Official
คู่ผสม 
 รอบสาม
08:30
-
Official
คู่ผสม   คู่ที่ 4
มหาวิทยาลัยกรุงเทพ  vs  มหาวิทยาลัยกรุงเทพธนบุรี 2
 รอบสาม
08:30
Official
คู่ผสม   คู่ที่ 5
มหาวิทยาลัยรังสิต 2  vs  มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีพระจอมเกล้าพระนครเหนือ
 รอบสาม
08:30
Official
คู่ผสม   คู่ที่ 6
มหาวิทยาลัยกรุงเทพธนบุรี  vs  มหาวิทยาลัยราชพฤกษ์ 2
 รอบสาม
08:30
Official
คู่ผสม   คู่ที่ 7
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลรัตนโกสินทร์  vs  มหาวิทยาลัยราชภัฏนครสวรรค์
 รอบสาม
08:30
Official
คู่ผสม   คู่ที่ 8
มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ  vs  มหาวิทยาลัยทักษิณ 2
 รอบสาม
08:30
Official
คู่ผสม   คู่ที่ 1
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลพระนคร  vs  มหาวิทยาลัยเกษมบัณฑิต
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
13:00
Official
คู่ผสม   คู่ที่ 2
มหาวิทยาลัยรังสิต 2  vs  มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
13:00
Official
คู่ผสม   คู่ที่ 3
มหาวิทยาลัยกรุงเทพ  vs  มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลรัตนโกสินทร์
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
13:00
Official
คู่ผสม   คู่ที่ 4
มหาวิทยาลัยราชภัฏนครสวรรค์ 2  vs  มหาวิทยาลัยกรุงเทพธนบุรี
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
13:00
Official
คู่ผสม   คู่ที่ 1
มหาวิทยาลัยกรุงเทพธนบุรี  vs  มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลรัตนโกสินทร์
 รอบรองชนะเลิศ
14:30
Official
คู่ผสม   คู่ที่ 2
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลพระนคร  vs  มหาวิทยาลัยรังสิต 2
 รอบรองชนะเลิศ
14:30
Official
คู่ผสม   คู่ที่ 1
มหาวิทยาลัยกรุงเทพธนบุรี  vs  มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลพระนคร
รอบชิงชนะเลิศ
16:00
Official
รวม เปตอง  15 รายการ  
 
ฟุตซอล
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
ทีมหญิง   สาย C  คู่ที่ 41
วิทยาลัยบัณฑิตเอเชีย  vs  มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ
 รอบแรก
08:00
Official
ทีมหญิง   สาย C  คู่ที่ 42
มหาวิทยาลัยศรีนครินทรวิโรฒ  vs  มหาวิทยาลัยพะเยา
 รอบแรก
09:30
Official
ทีมหญิง   สาย D  คู่ที่ 43
มหาวิทยาลัยราชภัฏนครสวรรค์  vs  มหาวิทยาลัยราชภัฏร้อยเอ็ด
 รอบแรก
11:00
Official
ทีมหญิง   สาย D  คู่ที่ 44
มหาวิทยาลัยราชภัฏมหาสารคาม  vs  มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
 รอบแรก
12:30
Official
ทีมหญิง   สาย A  คู่ที่ 45
มหาวิทยาลัยราชภัฏกำแพงเพชร  vs  มหาวิทยาลัยราชภัฏสวนสุนันทา
 รอบแรก
14:00
Official
ทีมหญิง   สาย A  คู่ที่ 46
มหาวิทยาลัยราชพฤกษ์  vs  มหาวิทยาลัยราชภัฏสุราษฎร์ธานี
 รอบแรก
15:30
Official
ทีมหญิง   สาย B  คู่ที่ 47
มหาวิทยาลัยเกษมบัณฑิต  vs  มหาวิทยาลัยปทุมธานี
 รอบแรก
17:00
Official
ทีมหญิง   สาย B  คู่ที่ 48
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลศรีวิชัย  vs  มหาวิทยาลัยราชภัฏนครราชสีมา
 รอบแรก
18:30
Official
รวม ฟุตซอล  8 รายการ  
 
ฟุตบอล
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
ทีมชาย   สาย M33  คู่ที่ 33
จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย  vs  มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์
 รอบสาม
13:00
Official
ทีมชาย   สาย M35  คู่ที่ 35
มหาวิทยาลัยกรุงเทพ  vs  มหาวิทยาลัยนอร์ทกรุงเทพ
 รอบสาม
13:00
Official
ทีมหญิง   สาย A  คู่ที่ 9
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ  vs  มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์
 รอบแรก
13:00
Official
ทีมหญิง   สาย B  คู่ที่ 11
วิทยาลัยบัณฑิตเอเชีย  vs  มหาวิทยาลัยเกษมบัณฑิต
 รอบแรก
13:00
Official
ทีมหญิง   สาย B  คู่ที่ 12
มหาวิทยาลัยราชภัฏเลย  vs  มหาวิทยาลัยมหาสารคาม
 รอบแรก
15:00
Official
ทีมหญิง   สาย A  คู่ที่ 10
มหาวิทยาลัยราชภัฏสุรินทร์  vs  มหาวิทยาลัยราชภัฏสวนสุนันทา
 รอบแรก
15:00
Official
ทีมชาย   สาย M36  คู่ที่ 36
มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์  vs  มหาวิทยาลัยทักษิณ
 รอบสาม
15:00
Official
ทีมชาย   สาย M34  คู่ที่ 34
มหาวิทยาลัยราชภัฏสุรินทร์  vs  มหาวิทยาลัยขอนแก่น
 รอบสาม
15:00
Official
รวม ฟุตบอล  8 รายการ  
 
มวยไทยสมัครเล่น
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
ไลท์ฟลายเวท นน. เกิน 45 กก.ไม่เกิน 48 กก. - หญิง   คู่ที่ 134
มหาวิทยาลัยราชภัฏร้อยเอ็ด  vs  มหาวิทยาลัยมหาสารคาม
 รอบรองชนะเลิศ
12:05
Official
ไลท์ฟลายเวท นน. เกิน 45 กก.ไม่เกิน 48 กก. - หญิง   คู่ที่ 135
มหาวิทยาลัยราชภัฏสุราษฎร์ธานี  vs  มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
 รอบรองชนะเลิศ
12:05
Official
ฟลายเวท นน. เกิน 48 กก. ไม่เกิน 51 กก. - ชาย   คู่ที่ 55
มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ  vs  มหาวิทยาลัยราชภัฏสงขลา
 รอบรองชนะเลิศ
12:05
Official
ฟลายเวท นน. เกิน 48 กก. ไม่เกิน 51 กก. - ชาย   คู่ที่ 56
มหาวิทยาลัยขอนแก่น  vs  มหาวิทยาลัยราชภัฏสุราษฎร์ธานี
 รอบรองชนะเลิศ
12:05
Official
ฟลายเวท นน. เกิน 48 กก. ไม่เกิน 51 กก. - หญิง   คู่ที่ 136
มหาวิทยาลัยราชภัฏสุรินทร์  vs  มหาวิทยาลัยราชภัฏจันทรเกษม
 รอบรองชนะเลิศ
12:05
Official
ฟลายเวท นน. เกิน 48 กก. ไม่เกิน 51 กก. - หญิง   คู่ที่ 137
มหาวิทยาลัยราชภัฏสุราษฎร์ธานี  vs  มหาวิทยาลัยมหาสารคาม
 รอบรองชนะเลิศ
12:05
Official
ไลท์เวท นน. เกิน 57 กก.ไม่เกิน 60 กก. - ชาย   คู่ที่ 57
มหาวิทยาลัยราชภัฏสงขลา  vs  มหาวิทยาลัยราชภัฏร้อยเอ็ด
 รอบรองชนะเลิศ
12:05
Official
ไลท์เวท นน. เกิน 57 กก.ไม่เกิน 60 กก. - ชาย   คู่ที่ 58
มหาวิทยาลัยราชภัฏสุรินทร์  vs  มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี
 รอบรองชนะเลิศ
12:05
Official
ไลท์เวท นน. เกิน 57 กก.ไม่เกิน 60 กก. - หญิง   คู่ที่ 138
มหาวิทยาลัยศรีนครินทรวิโรฒ  vs  มหาวิทยาลัยราชภัฏสุรินทร์
 รอบรองชนะเลิศ
12:05
Official
ไลท์เวท นน. เกิน 57 กก.ไม่เกิน 60 กก. - หญิง   คู่ที่ 139
มหาวิทยาลัยกรุงเทพธนบุรี  vs  มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
 รอบรองชนะเลิศ
12:05
Official
ไลท์เวลเตอร์เวท นน. เกิน 60 กก.ไม่เกิน 63.5 กก. - ชาย   คู่ที่ 59
มหาวิทยาลัยราชภัฏเชียงราย  vs  มหาวิทยาลัยราชภัฏสุรินทร์
 รอบรองชนะเลิศ
12:05
Official
ไลท์เวลเตอร์เวท นน. เกิน 60 กก.ไม่เกิน 63.5 กก. - ชาย   คู่ที่ 60
มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ  vs  มหาวิทยาลัยกรุงเทพธนบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
12:05
Official
เวลเตอร์เวท นน. เกิน 63.5 กก.ไม่เกิน 67 กก. - ชาย   คู่ที่ 61
มหาวิทยาลัยราชภัฏภูเก็ต  vs  มหาวิทยาลัยราชภัฏสุราษฎร์ธานี
 รอบรองชนะเลิศ
12:05
Official
เวลเตอร์เวท นน. เกิน 63.5 กก.ไม่เกิน 67 กก. - ชาย   คู่ที่ 62
มหาวิทยาลัยมหาสารคาม  vs  มหาวิทยาลัยขอนแก่น
 รอบรองชนะเลิศ
12:05
Official
ไลท์มิดเดิลเวท นน. เกิน 67 กก.ไม่เกิน 71 กก. - ชาย   คู่ที่ 63
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ  vs  มหาวิทยาลัยราชภัฏสงขลา
 รอบรองชนะเลิศ
12:05
Official
ไลท์มิดเดิลเวท นน. เกิน 67 กก.ไม่เกิน 71 กก. - ชาย   คู่ที่ 64
มหาวิทยาลัยราชภัฏสุราษฎร์ธานี  vs  มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี
 รอบรองชนะเลิศ
12:05
Official
มิดเดิลเวท นน. 71 - 75 กก. - ชาย   คู่ที่ 65
มหาวิทยาลัยราชภัฏสงขลา  vs  มหาวิทยาลัยราชภัฏสุราษฎร์ธานี
 รอบรองชนะเลิศ
12:05
Official
มิดเดิลเวท นน. 71 - 75 กก. - ชาย   คู่ที่ 66
มหาวิทยาลัยราชภัฏเชียงราย  vs  มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ
 รอบรองชนะเลิศ
12:05
Official
รวม มวยไทยสมัครเล่น  18 รายการ  
 
มวยสากลสมัครเล่น
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
ฟลายเวท - หญิง น้ำหนักเกิน 48 กก. แต่ไม่เกิน 51 กก   คู่ที่ 134
มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี  vs  มหาวิทยาลัยเกษมบัณฑิต
 รอบรองชนะเลิศ
12:05
Official
ฟลายเวท - หญิง น้ำหนักเกิน 48 กก. แต่ไม่เกิน 51 กก   คู่ที่ 135
มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์  vs  มหาวิทยาลัยราชภัฏหมู่บ้านจอมบึง
 รอบรองชนะเลิศ
12:05
Official
แบนตั้มเวท - หญิง น้ำหนักเกิน 51 กก. แต่ไม่เกิน 54 กก   คู่ที่ 136
มหาวิทยาลัยปทุมธานี  vs  มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์
 รอบรองชนะเลิศ
12:05
Official
แบนตั้มเวท - หญิง น้ำหนักเกิน 51 กก. แต่ไม่เกิน 54 กก   คู่ที่ 137
มหาวิทยาลัยราชภัฏชัยภูมิ  vs  มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ
 รอบรองชนะเลิศ
12:05
Official
รุ่นเฟเธอร์เวท บุคคลชาย น้ำหนักเกิน 54 กก. และไม่เกิน 57 กก.   คู่ที่ 53
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ  vs  มหาวิทยาลัยราชภัฏจันทรเกษม
 รอบรองชนะเลิศ
12:05
Official
รุ่นเฟเธอร์เวท บุคคลชาย น้ำหนักเกิน 54 กก. และไม่เกิน 57 กก.   คู่ที่ 54
มหาวิทยาลัยราชภัฏสวนสุนันทา  vs  มหาวิทยาลัยราชภัฏสกลนคร
 รอบรองชนะเลิศ
12:05
Official
ไลท์เวลเตอร์เวท- ชาย น้ำหนักเกิน 60 กก. แต่ไม่เกิน 64 กก.   คู่ที่ 55
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ  vs  มหาวิทยาลัยบูรพา
 รอบรองชนะเลิศ
12:05
Official
ไลท์เวลเตอร์เวท- ชาย น้ำหนักเกิน 60 กก. แต่ไม่เกิน 64 กก.   คู่ที่ 56
มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี  vs  มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลธัญบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
12:05
Official
รุ่นไลท์มิดเดิลเวท บุคคลชาย น้ำหนักเกิน 67 กก. และไม่เกิน 71 กก.   คู่ที่ 57
มหาวิทยาลัยราชภัฏพระนคร  vs  มหาวิทยาลัยราชภัฏร้อยเอ็ด
 รอบรองชนะเลิศ
12:05
Official
รุ่นไลท์มิดเดิลเวท บุคคลชาย น้ำหนักเกิน 67 กก. และไม่เกิน 71 กก.   คู่ที่ 58
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ  vs  มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลพระนคร
 รอบรองชนะเลิศ
12:05
Official
รวม มวยสากลสมัครเล่น  10 รายการ  
 
ยูยิตสู
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
ทุ่ม บุคคลชาย รุ่นไม่เกิน 62 กก.   สาย A  คู่ที่ 1
มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์  vs  มหาวิทยาลัยบูรพา
 รอบที่ 1
09:00
Official
ทุ่ม บุคคลชาย รุ่นไม่เกิน 62 กก.   สาย A  คู่ที่ 2
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ  vs  มหาวิทยาลัยกรุงเทพธนบุรี
 รอบที่ 1
09:00
Official
ทุ่ม บุคคลชาย รุ่นไม่เกิน 62 กก.   สาย A  คู่ที่ 3
จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย  vs  มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์
 รอบที่ 1
09:00
Official
ทุ่ม บุคคลชาย รุ่นไม่เกิน 62 กก.   สาย A  คู่ที่ 4
มหาวิทยาลัยเกษมบัณฑิต  vs  มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
 รอบที่ 1
09:00
Official
ทุ่ม บุคคลชาย รุ่นไม่เกิน 62 กก.   สาย B  คู่ที่ 5
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีพระจอมเกล้าพระนครเหนือ  vs  มหาวิทยาลัยขอนแก่น
 รอบที่ 1
09:00
Official
ทุ่ม บุคคลชาย รุ่นไม่เกิน 62 กก.   สาย B  คู่ที่ 6
มหาวิทยาลัยเชียงใหม่  vs  มหาวิทยาลัยรังสิต
 รอบที่ 1
09:00
Official
ทุ่ม บุคคลชาย รุ่นไม่เกิน 62 กก.   สาย B  คู่ที่ 7
มหาวิทยาลัยอุบลราชธานี  vs  มหาวิทยาลัยราชภัฏสวนสุนันทา
 รอบที่ 1
09:00
Official
ทุ่ม บุคคลชาย รุ่นไม่เกิน 62 กก.   สาย B  คู่ที่ 8
มหาวิทยาลัยมหิดล  vs  มหาวิทยาลัยแม่ฟ้าหลวง
 รอบที่ 1
09:00
Official
ทุ่ม บุคคลชาย รุ่นไม่เกิน 62 กก.   สาย A  คู่ที่ 9
มหาวิทยาลัยบูรพา  vs  มหาวิทยาลัยกรุงเทพธนบุรี
 รอบที่ 2
09:00
Official
ทุ่ม บุคคลชาย รุ่นไม่เกิน 62 กก.   สาย A  คู่ที่ 10
มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์  vs  มหาวิทยาลัยเกษมบัณฑิต
 รอบที่ 2
09:00
Official
ทุ่ม บุคคลชาย รุ่นไม่เกิน 62 กก.   สาย B  คู่ที่ 11
มหาวิทยาลัยขอนแก่น  vs  มหาวิทยาลัยรังสิต
 รอบที่ 2
09:00
Official
ทุ่ม บุคคลชาย รุ่นไม่เกิน 62 กก.   สาย B  คู่ที่ 12
มหาวิทยาลัยอุบลราชธานี  vs  มหาวิทยาลัยแม่ฟ้าหลวง
 รอบที่ 2
09:00
Official
ทุ่ม บุคคลชาย รุ่นไม่เกิน 62 กก.   สาย A  คู่ที่ 13
มหาวิทยาลัยกรุงเทพธนบุรี  vs  มหาวิทยาลัยเกษมบัณฑิต
 รอบที่ 3
09:00
Official
ทุ่ม บุคคลชาย รุ่นไม่เกิน 62 กก.   สาย B  คู่ที่ 14
มหาวิทยาลัยรังสิต  vs  มหาวิทยาลัยแม่ฟ้าหลวง
 รอบที่ 3
09:00
Official
ทุ่ม บุคคลชาย รุ่นไม่เกิน 69 กก.   สาย A  คู่ที่ 15
มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ  vs  มหาวิทยาลัยเกษมบัณฑิต
 รอบที่ 1
09:00
Official
ทุ่ม บุคคลชาย รุ่นไม่เกิน 69 กก.   สาย A  คู่ที่ 16
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีพระจอมเกล้าพระนครเหนือ  vs  มหาวิทยาลัยเชียงใหม่
 รอบที่ 1
09:00
Official
ทุ่ม บุคคลชาย รุ่นไม่เกิน 69 กก.   สาย A  คู่ที่ 17
มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์  vs  มหาวิทยาลัยราชภัฏจันทรเกษม
 รอบที่ 1
09:00
Official
ทุ่ม บุคคลชาย รุ่นไม่เกิน 69 กก.   สาย B  คู่ที่ 18
มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์  vs  มหาวิทยาลัยราชภัฏเลย
 รอบที่ 1
09:00
Official
ทุ่ม บุคคลชาย รุ่นไม่เกิน 69 กก.   สาย B  คู่ที่ 19
มหาวิทยาลัยหอการค้าไทย  vs  มหาวิทยาลัยราชภัฏสวนสุนันทา
 รอบที่ 1
09:00
Official
ทุ่ม บุคคลชาย รุ่นไม่เกิน 69 กก.   สาย A  คู่ที่ 20
มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ  vs  มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีพระจอมเกล้าพระนครเหนือ
 รอบที่ 2
09:00
Official
ทุ่ม บุคคลชาย รุ่นไม่เกิน 69 กก.   สาย A  คู่ที่ 21
มหาวิทยาลัยราชภัฏจันทรเกษม  vs  มหาวิทยาลัยรังสิต
 รอบที่ 2
09:00
Official
ทุ่ม บุคคลชาย รุ่นไม่เกิน 69 กก.   สาย B  คู่ที่ 22
มหาวิทยาลัยราชภัฏเลย  vs  มหาวิทยาลัยกรุงเทพธนบุรี
 รอบที่ 2
09:00
Official
ทุ่ม บุคคลชาย รุ่นไม่เกิน 69 กก.   สาย B  คู่ที่ 23
มหาวิทยาลัยหอการค้าไทย  vs  จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย
 รอบที่ 2
09:00
Official
ทุ่ม บุคคลชาย รุ่นไม่เกิน 69 กก.   สาย A  คู่ที่ 24
มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ  vs  มหาวิทยาลัยรังสิต
 รอบที่ 3
09:00
Official
ทุ่ม บุคคลชาย รุ่นไม่เกิน 69 กก.   สาย B  คู่ที่ 25
มหาวิทยาลัยกรุงเทพธนบุรี  vs  มหาวิทยาลัยหอการค้าไทย
 รอบที่ 3
09:00
Official
ทุ่ม บุคคลชาย รุ่นไม่เกิน 77 กก.   สาย A  คู่ที่ 26
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีพระจอมเกล้าพระนครเหนือ  vs  มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์
 รอบที่ 1
09:00
Official
ทุ่ม บุคคลชาย รุ่นไม่เกิน 77 กก.   สาย A  คู่ที่ 27
มหาวิทยาลัยมหิดล  vs  มหาวิทยาลัยราชภัฏสวนสุนันทา
 รอบที่ 1
09:00
Official
ทุ่ม บุคคลชาย รุ่นไม่เกิน 77 กก.   สาย A  คู่ที่ 28
มหาวิทยาลัยเกษมบัณฑิต  vs  มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ
 รอบที่ 1
09:00
Official
ทุ่ม บุคคลชาย รุ่นไม่เกิน 77 กก.   สาย B  คู่ที่ 29
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีพระจอมเกล้าธนบุรี  vs  มหาวิทยาลัยขอนแก่น
 รอบที่ 1
09:00
Official
ทุ่ม บุคคลชาย รุ่นไม่เกิน 77 กก.   สาย B  คู่ที่ 30
มหาวิทยาลัยกรุงเทพธนบุรี  vs  มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
 รอบที่ 1
09:00
Official
ทุ่ม บุคคลชาย รุ่นไม่เกิน 77 กก.   สาย A  คู่ที่ 31
มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์  vs  มหาวิทยาลัยมหิดล
 รอบที่ 2
09:00
Official
ทุ่ม บุคคลชาย รุ่นไม่เกิน 77 กก.   สาย A  คู่ที่ 32
มหาวิทยาลัยเกษมบัณฑิต  vs  มหาวิทยาลัยบูรพา
 รอบที่ 2
09:00
Official
ทุ่ม บุคคลชาย รุ่นไม่เกิน 77 กก.   สาย B  คู่ที่ 33
มหาวิทยาลัยขอนแก่น  vs  มหาวิทยาลัยราชภัฏรำไพพรรณี
 รอบที่ 2
09:00
Official
ทุ่ม บุคคลชาย รุ่นไม่เกิน 77 กก.   สาย B  คู่ที่ 34
มหาวิทยาลัยกรุงเทพธนบุรี  vs  มหาวิทยาลัยเชียงใหม่
 รอบที่ 2
09:00
Official
ทุ่ม บุคคลชาย รุ่นไม่เกิน 77 กก.   สาย A  คู่ที่ 35
มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์  vs  มหาวิทยาลัยเกษมบัณฑิต
 รอบที่ 3
09:00
Official
ทุ่ม บุคคลชาย รุ่นไม่เกิน 77 กก.   สาย B  คู่ที่ 36
มหาวิทยาลัยขอนแก่น  vs  มหาวิทยาลัยกรุงเทพธนบุรี
 รอบที่ 3
09:00
Official
ทุ่ม บุคคลชาย รุ่นไม่เกิน 85 กก.   สาย A  คู่ที่ 37
มหาวิทยาลัยรังสิต  vs  มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีพระจอมเกล้าธนบุรี
 รอบที่ 1
09:00
Official
ทุ่ม บุคคลชาย รุ่นไม่เกิน 85 กก.   สาย A  คู่ที่ 38
มหาวิทยาลัยราชภัฏธนบุรี  vs  มหาวิทยาลัยเกษมบัณฑิต
 รอบที่ 1
09:00
Official
ทุ่ม บุคคลชาย รุ่นไม่เกิน 85 กก.   สาย A  คู่ที่ 39
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีพระจอมเกล้าพระนครเหนือ  vs  มหาวิทยาลัยราชภัฏสวนสุนันทา
 รอบที่ 1
09:00
Official
ทุ่ม บุคคลชาย รุ่นไม่เกิน 85 กก.   สาย B  คู่ที่ 40
มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ  vs  มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ
 รอบที่ 1
09:00
Official
ทุ่ม บุคคลชาย รุ่นไม่เกิน 85 กก.   สาย B  คู่ที่ 41
มหาวิทยาลัยกรุงเทพธนบุรี  vs  จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย
 รอบที่ 1
09:00
Official
ทุ่ม บุคคลชาย รุ่นไม่เกิน 85 กก.   สาย A  คู่ที่ 42
มหาวิทยาลัยรังสิต  vs  มหาวิทยาลัยเกษมบัณฑิต
 รอบที่ 2
09:00
Official
ทุ่ม บุคคลชาย รุ่นไม่เกิน 85 กก.   สาย A  คู่ที่ 43
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีพระจอมเกล้าพระนครเหนือ  vs  มหาวิทยาลัยมหิดล
 รอบที่ 2
09:00
Official
ทุ่ม บุคคลชาย รุ่นไม่เกิน 85 กก.   สาย B  คู่ที่ 44
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ  vs  มหาวิทยาลัยศรีนครินทรวิโรฒ
 รอบที่ 2
09:00
Official
ทุ่ม บุคคลชาย รุ่นไม่เกิน 85 กก.   สาย B  คู่ที่ 45
มหาวิทยาลัยกรุงเทพธนบุรี  vs  มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์
 รอบที่ 2
09:00
Official
ทุ่ม บุคคลชาย รุ่นไม่เกิน 85 กก.   สาย A
 รอบที่ 3
09:00
-
-
-
ทุ่ม บุคคลชาย รุ่นไม่เกิน 85 กก.   สาย B  คู่ที่ 47
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ  vs  มหาวิทยาลัยกรุงเทพธนบุรี
 รอบที่ 3
09:00
Official
ทุ่ม บุคคลชาย รุ่น 85 กก. ขึ้นไป   สาย A  คู่ที่ 48
มหาวิทยาลัยอุบลราชธานี  vs  มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีพระจอมเกล้าพระนครเหนือ
 รอบที่ 1
09:00
Official
ทุ่ม บุคคลชาย รุ่น 85 กก. ขึ้นไป   สาย A  คู่ที่ 49
มหาวิทยาลัยมหิดล  vs  มหาวิทยาลัยธนบุรี
 รอบที่ 1
09:00
Official
ทุ่ม บุคคลชาย รุ่น 85 กก. ขึ้นไป   สาย A  คู่ที่ 50
มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์  vs  มหาวิทยาลัยศรีนครินทรวิโรฒ
 รอบที่ 1
09:00
Official
ทุ่ม บุคคลชาย รุ่น 85 กก. ขึ้นไป   สาย B  คู่ที่ 51
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ  vs  มหาวิทยาลัยธุรกิจบัณฑิตย์
 รอบที่ 1
09:00
Official
ทุ่ม บุคคลชาย รุ่น 85 กก. ขึ้นไป   สาย B  คู่ที่ 52
มหาวิทยาลัยกรุงเทพธนบุรี  vs  มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
 รอบที่ 1
09:00
Official
ทุ่ม บุคคลชาย รุ่น 85 กก. ขึ้นไป   สาย A  คู่ที่ 53
มหาวิทยาลัยอุบลราชธานี  vs  มหาวิทยาลัยธนบุรี
 รอบที่ 2
09:00
Official
ทุ่ม บุคคลชาย รุ่น 85 กก. ขึ้นไป   สาย A  คู่ที่ 54
มหาวิทยาลัยศรีนครินทรวิโรฒ  vs  มหาวิทยาลัยรังสิต
 รอบที่ 2
09:00
Official
ทุ่ม บุคคลชาย รุ่น 85 กก. ขึ้นไป   สาย B  คู่ที่ 55
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ  vs  มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์
 รอบที่ 2
09:00
Official
ทุ่ม บุคคลชาย รุ่น 85 กก. ขึ้นไป   สาย B  คู่ที่ 56
มหาวิทยาลัยกรุงเทพธนบุรี  vs  มหาวิทยาลัยเกษมบัณฑิต
 รอบที่ 2
09:00
Official
ทุ่ม บุคคลชาย รุ่น 85 กก. ขึ้นไป   สาย A  คู่ที่ 57
มหาวิทยาลัยธนบุรี  vs  มหาวิทยาลัยรังสิต
 รอบที่ 3
09:00
Official
ทุ่ม บุคคลชาย รุ่น 85 กก. ขึ้นไป   สาย B  คู่ที่ 58
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ  vs  มหาวิทยาลัยกรุงเทพธนบุรี
 รอบที่ 3
09:00
Official
ทุ่ม บุคคลชาย รุ่นไม่เกิน 62 กก.   คู่ที่ 59
มหาวิทยาลัยบูรพา  vs  มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์
 รอบที่ 3
09:00
Official
ทุ่ม บุคคลชาย รุ่นไม่เกิน 62 กก.   คู่ที่ 60
มหาวิทยาลัยขอนแก่น  vs  มหาวิทยาลัยอุบลราชธานี
 รอบที่ 3
09:00
Official
ทุ่ม บุคคลชาย รุ่นไม่เกิน 69 กก.   คู่ที่ 61
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีพระจอมเกล้าพระนครเหนือ  vs  มหาวิทยาลัยราชภัฏจันทรเกษม
 รอบที่ 3
09:00