SAT GRS
   

 

  รายงานผลการแข่งขันประจำวันที่ 29 มกราคม 2566

กีฬาทางอากาศ
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
ร่มร่อน บินลงเป้าแม่นยำ (Accurary) 
รอบชิงชนะเลิศ
08:16
Official
รวม กีฬาทางอากาศ  1 รายการ  
 
เซปักตะกร้อ
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
ชายคู่   สาย M25  คู่ที่ 28
มหาวิทยาลัยปทุมธานี  vs  มหาวิทยาลัยแม่โจ้
 รอบสอง
09:00
Official
ชายคู่   สาย M26  คู่ที่ 29
วิทยาลัยบัณฑิตเอเชีย  vs  มหาวิทยาลัยราชภัฏนครศรีธรรมราช
 รอบสอง
09:00
Official
ชายคู่   สาย M27  คู่ที่ 30
มหาวิทยาลัยกรุงเทพ  vs  มหาวิทยาลัยราชภัฏร้อยเอ็ด
 รอบสอง
10:00
Official
ชายคู่   สาย M28  คู่ที่ 31
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ  vs  มหาวิทยาลัยราชภัฏเลย
 รอบสอง
10:00
Official
หญิงคู่   สาย W25  คู่ที่ 25
มหาวิทยาลัยกรุงเทพธนบุรี  vs  มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม
 รอบสอง
10:00
Official
หญิงคู่   สาย W26  คู่ที่ 26
มหาวิทยาลัยรามคำแหง  vs  มหาวิทยาลัยธนบุรี
 รอบสอง
10:00
Official
หญิงคู่   สาย W27  คู่ที่ 27
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ  vs  มหาวิทยาลัยขอนแก่น
 รอบสอง
11:00
Official
หญิงคู่   สาย W28  คู่ที่ 28
มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์  vs  มหาวิทยาลัยราชภัฏบ้านสมเด็จเจ้าพระยา
 รอบสอง
11:00
Official
ชายคู่   สาย M29  คู่ที่ 32
มหาวิทยาลัยศรีนครินทรวิโรฒ  vs  มหาวิทยาลัยทักษิณ
 รอบสอง
11:00
Official
ชายคู่   สาย M30  คู่ที่ 33
มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี  vs  มหาวิทยาลัยราชภัฏกำแพงเพชร
 รอบสอง
11:00
Official
ชายคู่   สาย M31  คู่ที่ 34
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลรัตนโกสินทร์  vs  มหาวิทยาลัยมหาสารคาม
 รอบสอง
11:00
Official
ชายคู่   สาย M32  คู่ที่ 35
มหาวิทยาลัยกรุงเทพธนบุรี  vs  มหาวิทยาลัยขอนแก่น
 รอบสอง
12:00
Official
ชายคู่   สาย M33  คู่ที่ 36
มหาวิทยาลัยปทุมธานี  vs  วิทยาลัยบัณฑิตเอเชีย
 รอบสาม
13:00
Official
ชายคู่   สาย M34  คู่ที่ 37
มหาวิทยาลัยกรุงเทพ  vs  มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ
 รอบสาม
13:00
Official
ชายคู่   สาย M35  คู่ที่ 38
มหาวิทยาลัยทักษิณ  vs  มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
 รอบสาม
14:00
Official
ชายคู่   สาย M36  คู่ที่ 39
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลรัตนโกสินทร์  vs  มหาวิทยาลัยกรุงเทพธนบุรี
 รอบสาม
14:00
Official
หญิงคู่   สาย W29  คู่ที่ 29
มหาวิทยาลัยกรุงเทพธนบุรี  vs  มหาวิทยาลัยรามคำแหง
 รอบรองชนะเลิศ
15:00
Official
หญิงคู่   สาย W30  คู่ที่ 30
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ  vs  มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์
 รอบรองชนะเลิศ
15:00
Official
รวม เซปักตะกร้อ  18 รายการ  
 
เทนนิส
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
ชายเดี่ยว 
มหาวิทยาลัยกรุงเทพธนบุรี  vs  จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
Official
หญิงเดี่ยว 
มหาวิทยาลัยกรุงเทพธนบุรี  vs  มหาวิทยาลัยรังสิต 2
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
Official
ชายเดี่ยว 
มหาวิทยาลัยรังสิต  vs  มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
Official
หญิงเดี่ยว 
มหาวิทยาลัยรังสิต  vs  จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย
 รอบรองชนะเลิศ
10:00
Official
หญิงคู่ 
มหาวิทยาลัยมหิดล  vs  มหาวิทยาลัยอัสสัมชัญ
รอบชิงชนะเลิศ
10:00
Official
ชายคู่ 
จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย  vs  มหาวิทยาลัยกรุงเทพธนบุรี
รอบชิงชนะเลิศ
11:30
Official
คู่ผสม 
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ  vs  มหาวิทยาลัยกรุงเทพธนบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
13:00
Official
คู่ผสม 
มหาวิทยาลัยขอนแก่น  vs  จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย
 รอบรองชนะเลิศ
13:30
Official
รวม เทนนิส  8 รายการ  
 
บาสเกตบอล
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
ทีมหญิง   สาย W29  คู่ที่ 65
มหาวิทยาลัยกรุงเทพ  vs  มหาวิทยาลัยศิลปากร
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
Official
ทีมหญิง   สาย W30  คู่ที่ 66
จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย  vs  มหาวิทยาลัยศรีปทุม
 รอบรองชนะเลิศ
10:30
Official
ทีมชาย   สาย M37  คู่ที่ 67
มหาวิทยาลัยสยาม  vs  มหาวิทยาลัยกรุงเทพ
 รอบรองชนะเลิศ
12:00
Official
ทีมชาย   สาย M38  คู่ที่ 68
จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย  vs  มหาวิทยาลัยธุรกิจบัณฑิตย์
 รอบรองชนะเลิศ
13:30
Official
รวม บาสเกตบอล  4 รายการ  
 
แบดมินตัน
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
หญิงคู่   คู่ที่ 395
มหาวิทยาลัยกรุงเทพ  vs  มหาวิทยาลัยกรุงเทพธนบุรี
รอบชิงชนะเลิศ
09:02
Official
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 396
มหาวิทยาลัยกรุงเทพ  vs  มหาวิทยาลัยกรุงเทพธนบุรี
รอบชิงชนะเลิศ
09:45
Official
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 397
มหาวิทยาลัยกรุงเทพธนบุรี  vs  มหาวิทยาลัยกรุงเทพธนบุรี 2
รอบชิงชนะเลิศ
10:43
Official
คู่ผสม   คู่ที่ 398
มหาวิทยาลัยกรุงเทพธนบุรี  vs  มหาวิทยาลัยกรุงเทพธนบุรี 2
รอบชิงชนะเลิศ
11:35
Official
ชายคู่   คู่ที่ 399
มหาวิทยาลัยกรุงเทพธนบุรี  vs  จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย
รอบชิงชนะเลิศ
12:10
Official
รวม แบดมินตัน  5 รายการ  
 
เปตอง
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
ทีมชาย 3 คน   คู่ที่ 1
มหาวิทยาลัยกรุงเทพธนบุรี  vs  มหาวิทยาลัยเกษมบัณฑิต
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
08:30
Official
ทีมชาย 3 คน   คู่ที่ 3
มหาวิทยาลัยราชภัฏนครสวรรค์  vs  มหาวิทยาลัยรังสิต
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
08:30
Official
ทีมชาย 3 คน   คู่ที่ 2
มหาวิทยาลัยราชภัฏนครศรีธรรมราช  vs  มหาวิทยาลัยราชภัฏสกลนคร
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
08:30
Official
ทีมชาย 3 คน   คู่ที่ 4
มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี  vs  มหาวิทยาลัยราชพฤกษ์
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
08:30
Official
ทีมหญิง 3 คน   คู่ที่ 1
มหาวิทยาลัยราชพฤกษ์  vs  มหาวิทยาลัยราชภัฏนครราชสีมา
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
08:30
Official
ทีมหญิง 3 คน   คู่ที่ 2
มหาวิทยาลัยกรุงเทพธนบุรี  vs  มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลตะวันออก
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
08:30
Official
ทีมหญิง 3 คน   คู่ที่ 3
มหาวิทยาลัยราชภัฏนครศรีธรรมราช  vs  มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
08:30
Official
ทีมหญิง 3 คน   คู่ที่ 4
มหาวิทยาลัยทักษิณ  vs  มหาวิทยาลัยกรุงเทพ
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
08:30
Official
ทีมชาย 3 คน   คู่ที่ 2
มหาวิทยาลัยราชภัฏนครศรีธรรมราช  vs  มหาวิทยาลัยราชภัฏนครสวรรค์
 รอบรองชนะเลิศ
08:30
Official
ทีมหญิง 3 คน   คู่ที่ 1
มหาวิทยาลัยกรุงเทพธนบุรี  vs  มหาวิทยาลัยกรุงเทพ
รอบชิงชนะเลิศ
08:30
Official
ทีมหญิง 3 คน   คู่ที่ 1
มหาวิทยาลัยกรุงเทพธนบุรี  vs  มหาวิทยาลัยราชพฤกษ์
 รอบรองชนะเลิศ
10:30
Official
ทีมหญิง 3 คน   คู่ที่ 2
มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์  vs  มหาวิทยาลัยกรุงเทพ
 รอบรองชนะเลิศ
10:30
Official
ทีมชาย 3 คน   คู่ที่ 1
มหาวิทยาลัยกรุงเทพธนบุรี  vs  มหาวิทยาลัยราชพฤกษ์
 รอบรองชนะเลิศ
10:30
Official
ทีมชาย 3 คน   คู่ที่ 1
มหาวิทยาลัยราชพฤกษ์  vs  มหาวิทยาลัยราชภัฏนครสวรรค์
รอบชิงชนะเลิศ
12:00
Official
รวม เปตอง  14 รายการ  
 
ฟุตซอล
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
ทีมหญิง   สาย W29  คู่ที่ 65
มหาวิทยาลัยราชพฤกษ์  vs  มหาวิทยาลัยราชภัฏสวนสุนันทา
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
Official
ทีมหญิง   สาย W30  คู่ที่ 66
มหาวิทยาลัยเกษมบัณฑิต  vs  มหาวิทยาลัยราชภัฏนครสวรรค์
 รอบรองชนะเลิศ
10:30
Official
ทีมชาย   สาย M37  คู่ที่ 67
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลพระนคร  vs  มหาวิทยาลัยปทุมธานี
 รอบรองชนะเลิศ
12:00
Official
ทีมชาย   สาย M38  คู่ที่ 68
มหาวิทยาลัยเกษมบัณฑิต  vs  มหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
13:30
Official
รวม ฟุตซอล  4 รายการ  
 
รักบี้ฟุตบอล
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
ประเภท 15 คน - ทีมชาย   สาย W12  คู่ที่ 12
มหาวิทยาลัยกรุงเทพ  vs  จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย
รอบชิงชนะเลิศ
10:00
Official
รวม รักบี้ฟุตบอล  1 รายการ  
 
วอลเลย์บอล
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
ทีมหญิง   สาย W29  คู่ที่ 65
มหาวิทยาลัยธุรกิจบัณฑิตย์  vs  มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์
 รอบรองชนะเลิศ
10:00
Official
ทีมหญิง   สาย W30  คู่ที่ 66
มหาวิทยาลัยศรีปทุม  vs  มหาวิทยาลัยรังสิต
 รอบรองชนะเลิศ
12:00
Official
ทีมชาย   สาย M37  คู่ที่ 67
มหาวิทยาลัยปทุมธานี  vs  มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์
 รอบรองชนะเลิศ
14:00
Official
ทีมชาย   สาย M38  คู่ที่ 68
มหาวิทยาลัยทักษิณ  vs  มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ
 รอบรองชนะเลิศ
16:00
Official
รวม วอลเลย์บอล  4 รายการ  
 
วอลเลย์บอลชายหาด
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
ทีมชาย   สาย M37  คู่ที่ 65
มหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบุรี  vs  มหาวิทยาลัยมหามกุฎราชวิทยาลัย
 รอบรองชนะเลิศ
10:00
Official
ทีมชาย   สาย M38  คู่ที่ 66
มหาวิทยาลัยศรีนครินทรวิโรฒ  vs  มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ
 รอบรองชนะเลิศ
10:45
Official
ทีมหญิง   สาย W29  คู่ที่ 67
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ  vs  มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
 รอบรองชนะเลิศ
13:00
Official
ทีมหญิง   สาย W30  คู่ที่ 68
มหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบุรี  vs  มหาวิทยาลัยเกษมบัณฑิต
 รอบรองชนะเลิศ
13:45
Official
ทีมชาย   สาย M39  คู่ที่ 69
มหาวิทยาลัยมหามกุฎราชวิทยาลัย  vs  มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ
รอบชิงชนะเลิศ
15:30
Official
ทีมหญิง   สาย W31  คู่ที่ 70
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ  vs  มหาวิทยาลัยเกษมบัณฑิต
รอบชิงชนะเลิศ
16:30
Official
รวม วอลเลย์บอลชายหาด  6 รายการ  
 
หมากกระดาน
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
หมากฮอส คู่ผสม   คู่ที่ 1
มหาวิทยาลัยขอนแก่น  vs  มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
รอบชิงชนะเลิศ
08:30
Official
หมากฮอส คู่หญิง   คู่ที่ 1
สถาบันเทคโนโลยีพระจอมเกล้าเจ้าคุณทหารลาดกระบัง  vs  จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย
รอบชิงชนะเลิศ
08:30
Official
หมากฮอส คู่ชาย   คู่ที่ 1
จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย  vs  มหาวิทยาลัยราชภัฏสวนสุนันทา
รอบชิงชนะเลิศ
08:30
Official
หมากฮอส บุคคลหญิง   คู่ที่ 1
มหาวิทยาลัยขอนแก่น  vs  มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
รอบชิงชนะเลิศ
08:30
Official
หมากฮอส บุคคลชาย   คู่ที่ 1
มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์  vs  มหาวิทยาลัยราชภัฏสวนสุนันทา
รอบชิงชนะเลิศ
08:30
Official
หมากรุกไทย บุคคลชาย   คู่ที่ 1
มหาวิทยาลัยกรุงเทพธนบุรี  vs  มหาวิทยาลัยมหิดล
รอบชิงชนะเลิศ
08:30
Official
หมากรุกไทย บุคคลหญิง   คู่ที่ 1
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีพระจอมเกล้าพระนครเหนือ  vs  มหาวิทยาลัยราชภัฏมหาสารคาม
รอบชิงชนะเลิศ
08:30
Official
หมากรุกไทย คู่ชาย   คู่ที่ 1
มหาวิทยาลัยกรุงเทพธนบุรี  vs  มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์
รอบชิงชนะเลิศ
08:30
Official
หมากรุกไทย คู่หญิง   คู่ที่ 1
มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์  vs  มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีพระจอมเกล้าพระนครเหนือ
รอบชิงชนะเลิศ
08:30
Official
หมากรุกสากล คู่ชาย   คู่ที่ 1
จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย  vs  มหาวิทยาลัยกรุงเทพธนบุรี
รอบชิงชนะเลิศ
09:30
Official
หมากรุกสากล คู่หญิง   คู่ที่ 1
มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์  vs  มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีสุรนารี
รอบชิงชนะเลิศ
09:30
Official
หมากล้อม คู่ชาย   คู่ที่ 1
จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย  vs  มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีพระจอมเกล้าธนบุรี
รอบชิงชนะเลิศ
09:30
Official
หมากล้อม คู่ผสม   คู่ที่ 1
จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย  vs  มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์
รอบชิงชนะเลิศ
09:30
Official
หมากล้อม ทีมชาย 3 คน   คู่ที่ 1
จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย  vs  มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์
รอบชิงชนะเลิศ
09:30
Official
หมากล้อม บุคคลหญิง   คู่ที่ 1
สถาบันเทคโนโลยีพระจอมเกล้าเจ้าคุณทหารลาดกระบัง  vs  มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์
รอบชิงชนะเลิศ
09:30
Official
หมากล้อม บุคคลชาย   คู่ที่ 1
จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย  vs  มหาวิทยาลัยธุรกิจบัณฑิตย์
รอบชิงชนะเลิศ
09:30
Official
หมากรุกไทย คู่ผสม   คู่ที่ 1
จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย  vs  มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี
รอบชิงชนะเลิศ
09:30
Official
หมากรุกสากล บุคคลชาย   คู่ที่ 1
มหาวิทยาลัยมหิดล  vs  มหาวิทยาลัยกรุงเทพธนบุรี
รอบชิงชนะเลิศ
09:30
Official
หมากรุกอาเซียน บุคคลชาย   คู่ที่ 1
มหาวิทยาลัยกรุงเทพธนบุรี  vs  มหาวิทยาลัยราชภัฏมหาสารคาม
รอบชิงชนะเลิศ
09:30
Official
หมากรุกอาเซียน บุคคลหญิง   คู่ที่ 1
มหาวิทยาลัยกรุงเทพธนบุรี  vs  มหาวิทยาลัยราชภัฏมหาสารคาม
รอบชิงชนะเลิศ
09:30
Official
หมากรุกสากล บุคคลหญิง   คู่ที่ 1
จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย  vs  มหาวิทยาลัยกรุงเทพธนบุรี
รอบชิงชนะเลิศ
09:30
Official
รวม หมากกระดาน  21 รายการ  
 
อี-สปอร์ต
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Arena Of Valor (ROV)   คู่ที่ 45
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
Official
Arena Of Valor (ROV)   คู่ที่ 46
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
Official
Arena of Valor (ROV) ทีมผสม   คู่ที่ 17
 รอบรองชนะเลิศ
10:00
Official
Arena of Valor (ROV) ทีมผสม   คู่ที่ 18
 รอบรองชนะเลิศ
10:00
Official
Arena Of Valor (ROV)   คู่ที่ 47
รอบชิงชนะเลิศ
13:00
Official
Arena of Valor (ROV) ทีมหญิง   คู่ที่ 7
รอบชิงชนะเลิศ
14:00
Official
Arena of Valor (ROV) ทีมผสม   คู่ที่ 19
รอบชิงชนะเลิศ
15:00
Official
รวม อี-สปอร์ต  7 รายการ  
 
ฮับกิโด
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
ต่อสู้ บุคคลชาย รุ่น B น้ำหนักเกิน 55 ก.ก. ไม่เกิน 60 ก.ก.   คู่ที่ 1
 รอบแรก
09:00
Official
ต่อสู้ บุคคลชาย รุ่น B น้ำหนักเกิน 55 ก.ก. ไม่เกิน 60 ก.ก.   คู่ที่ 2
 รอบแรก
09:00
Official
ต่อสู้ บุคคลชาย รุ่น B น้ำหนักเกิน 55 ก.ก. ไม่เกิน 60 ก.ก.   คู่ที่ 3
 รอบแรก
09:00
Official
ต่อสู้ บุคคลชาย รุ่น B น้ำหนักเกิน 55 ก.ก. ไม่เกิน 60 ก.ก.   คู่ที่ 10
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
09:00
Official
ต่อสู้ บุคคลชาย รุ่น B น้ำหนักเกิน 55 ก.ก. ไม่เกิน 60 ก.ก.   คู่ที่ 11
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
09:00
Official
ต่อสู้ บุคคลชาย รุ่น B น้ำหนักเกิน 55 ก.ก. ไม่เกิน 60 ก.ก.   คู่ที่ 12
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
09:00
Official
ต่อสู้ บุคคลชาย รุ่น B น้ำหนักเกิน 55 ก.ก. ไม่เกิน 60 ก.ก.   คู่ที่ 13
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
09:00
Official
ต่อสู้ บุคคลชาย รุ่น B น้ำหนักเกิน 55 ก.ก. ไม่เกิน 60 ก.ก.   คู่ที่ 24
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
Official
ต่อสู้ บุคคลชาย รุ่น B น้ำหนักเกิน 55 ก.ก. ไม่เกิน 60 ก.ก.   คู่ที่ 25
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
Official
ต่อสู้ บุคคลชาย รุ่น B น้ำหนักเกิน 55 ก.ก. ไม่เกิน 60 ก.ก.   คู่ที่ 31
รอบชิงชนะเลิศ
09:00
Official
ต่อสู้ บุคคลชาย รุ่น C น้ำหนักเกิน 60 ก.ก. ไม่เกิน 65 ก.ก.   คู่ที่ 4
 รอบแรก
09:00
Official
ต่อสู้ บุคคลชาย รุ่น C น้ำหนักเกิน 60 ก.ก. ไม่เกิน 65 ก.ก.   คู่ที่ 14
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
09:00
Official
ต่อสู้ บุคคลชาย รุ่น C น้ำหนักเกิน 60 ก.ก. ไม่เกิน 65 ก.ก.   คู่ที่ 15
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
09:00
Official
ต่อสู้ บุคคลชาย รุ่น C น้ำหนักเกิน 60 ก.ก. ไม่เกิน 65 ก.ก.   คู่ที่ 16
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
09:00
Official
ต่อสู้ บุคคลชาย รุ่น C น้ำหนักเกิน 60 ก.ก. ไม่เกิน 65 ก.ก.   คู่ที่ 17
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
09:00
Official
ต่อสู้ บุคคลชาย รุ่น C น้ำหนักเกิน 60 ก.ก. ไม่เกิน 65 ก.ก.   คู่ที่ 26
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
Official
ต่อสู้ บุคคลชาย รุ่น C น้ำหนักเกิน 60 ก.ก. ไม่เกิน 65 ก.ก.   คู่ที่ 27
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
Official
ต่อสู้ บุคคลชาย รุ่น C น้ำหนักเกิน 60 ก.ก. ไม่เกิน 65 ก.ก.   คู่ที่ 32
รอบชิงชนะเลิศ
09:00
Official
ต่อสู้ บุคคลชาย รุ่น D น้ำหนักเกิน 65 ก.ก. ไม่เกิน 70 ก.ก.   คู่ที่ 5
 รอบแรก
09:00
Official
ต่อสู้ บุคคลชาย รุ่น D น้ำหนักเกิน 65 ก.ก. ไม่เกิน 70 ก.ก.   คู่ที่ 6
 รอบแรก
09:00
Official
ต่อสู้ บุคคลชาย รุ่น D น้ำหนักเกิน 65 ก.ก. ไม่เกิน 70 ก.ก.   คู่ที่ 18
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
09:00
Official
ต่อสู้ บุคคลชาย รุ่น D น้ำหนักเกิน 65 ก.ก. ไม่เกิน 70 ก.ก.   คู่ที่ 19
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
09:00
Official
ต่อสู้ บุคคลชาย รุ่น D น้ำหนักเกิน 65 ก.ก. ไม่เกิน 70 ก.ก.   คู่ที่ 20
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
09:00
Official
ต่อสู้ บุคคลชาย รุ่น D น้ำหนักเกิน 65 ก.ก. ไม่เกิน 70 ก.ก.   คู่ที่ 21
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
09:00
Official
ต่อสู้ บุคคลชาย รุ่น D น้ำหนักเกิน 65 ก.ก. ไม่เกิน 70 ก.ก.   คู่ที่ 28
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
Official
ต่อสู้ บุคคลชาย รุ่น D น้ำหนักเกิน 65 ก.ก. ไม่เกิน 70 ก.ก.   คู่ที่ 29
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
Official
ต่อสู้ บุคคลชาย รุ่น D น้ำหนักเกิน 65 ก.ก. ไม่เกิน 70 ก.ก.   คู่ที่ 33
รอบชิงชนะเลิศ
09:00
Official
ต่อสู้ บุคคลชาย รุ่น E น้ำหนักเกิน 70 ก.ก. ไม่เกิน 75 ก.ก.   คู่ที่ 7
 รอบแรก
09:00
Official
ต่อสู้ บุคคลชาย รุ่น E น้ำหนักเกิน 70 ก.ก. ไม่เกิน 75 ก.ก.   คู่ที่ 8
 รอบแรก
09:00
Official
ต่อสู้ บุคคลชาย รุ่น E น้ำหนักเกิน 70 ก.ก. ไม่เกิน 75 ก.ก.   คู่ที่ 9
 รอบแรก
09:00
Official
ต่อสู้ บุคคลชาย รุ่น E น้ำหนักเกิน 70 ก.ก. ไม่เกิน 75 ก.ก.   คู่ที่ 22
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
Official
ต่อสู้ บุคคลชาย รุ่น E น้ำหนักเกิน 70 ก.ก. ไม่เกิน 75 ก.ก.   คู่ที่ 23
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
Official
ต่อสู้ บุคคลชาย รุ่น E น้ำหนักเกิน 70 ก.ก. ไม่เกิน 75 ก.ก.   คู่ที่ 30
รอบชิงชนะเลิศ
09:00
Official
ต่อสู้ บุคคลหญิง รุ่น B น้ำหนักเกิน 50 ก.ก. ไม่เกิน 55 ก.ก.   คู่ที่ 1
 รอบแรก
09:00
Official
ต่อสู้ บุคคลหญิง รุ่น B น้ำหนักเกิน 50 ก.ก. ไม่เกิน 55 ก.ก.   คู่ที่ 2
 รอบแรก
09:00
Official
ต่อสู้ บุคคลหญิง รุ่น B น้ำหนักเกิน 50 ก.ก. ไม่เกิน 55 ก.ก.   คู่ที่ 3
 รอบแรก
09:00
Official
ต่อสู้ บุคคลหญิง รุ่น B น้ำหนักเกิน 50 ก.ก. ไม่เกิน 55 ก.ก.   คู่ที่ 4
 รอบแรก
09:00
Official
ต่อสู้ บุคคลหญิง รุ่น B น้ำหนักเกิน 50 ก.ก. ไม่เกิน 55 ก.ก.   คู่ที่ 15
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
09:00
Official
ต่อสู้ บุคคลหญิง รุ่น B น้ำหนักเกิน 50 ก.ก. ไม่เกิน 55 ก.ก.   คู่ที่ 16
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
09:00
Official
ต่อสู้ บุคคลหญิง รุ่น B น้ำหนักเกิน 50 ก.ก. ไม่เกิน 55 ก.ก.   คู่ที่ 17
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
09:00
Official
ต่อสู้ บุคคลหญิง รุ่น B น้ำหนักเกิน 50 ก.ก. ไม่เกิน 55 ก.ก.   คู่ที่ 18
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
09:00
Official
ต่อสู้ บุคคลหญิง รุ่น B น้ำหนักเกิน 50 ก.ก. ไม่เกิน 55 ก.ก.   คู่ที่ 25
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
Official
ต่อสู้ บุคคลหญิง รุ่น B น้ำหนักเกิน 50 ก.ก. ไม่เกิน 55 ก.ก.   คู่ที่ 26
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
Official
ต่อสู้ บุคคลหญิง รุ่น B น้ำหนักเกิน 50 ก.ก. ไม่เกิน 55 ก.ก.   คู่ที่ 30
รอบชิงชนะเลิศ
09:00
Official
ต่อสู้ บุคคลหญิง รุ่น C น้ำหนักเกิน 55 ก.ก. ไม่เกิน 60 ก.ก.   คู่ที่ 5
 รอบแรก
09:00
Official
ต่อสู้ บุคคลหญิง รุ่น C น้ำหนักเกิน 55 ก.ก. ไม่เกิน 60 ก.ก.   คู่ที่ 6
 รอบแรก
09:00
Official
ต่อสู้ บุคคลหญิง รุ่น C น้ำหนักเกิน 55 ก.ก. ไม่เกิน 60 ก.ก.   คู่ที่ 7
 รอบแรก
09:00
Official
ต่อสู้ บุคคลหญิง รุ่น C น้ำหนักเกิน 55 ก.ก. ไม่เกิน 60 ก.ก.   คู่ที่ 8
 รอบแรก
09:00
Official
ต่อสู้ บุคคลหญิง รุ่น C น้ำหนักเกิน 55 ก.ก. ไม่เกิน 60 ก.ก.   คู่ที่ 19
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
Official
ต่อสู้ บุคคลหญิง รุ่น C น้ำหนักเกิน 55 ก.ก. ไม่เกิน 60 ก.ก.   คู่ที่ 20
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
Official
ต่อสู้ บุคคลหญิง รุ่น C น้ำหนักเกิน 55 ก.ก. ไม่เกิน 60 ก.ก.   คู่ที่ 27
รอบชิงชนะเลิศ
09:00
Official
ต่อสู้ บุคคลหญิง รุ่น D น้ำหนักเกิน 60 ก.ก. ไม่เกิน 65 ก.ก.   คู่ที่ 9
 รอบแรก
09:00
Official
ต่อสู้ บุคคลหญิง รุ่น D น้ำหนักเกิน 60 ก.ก. ไม่เกิน 65 ก.ก.   คู่ที่ 10
 รอบแรก
09:00
Official
ต่อสู้ บุคคลหญิง รุ่น D น้ำหนักเกิน 60 ก.ก. ไม่เกิน 65 ก.ก.   คู่ที่ 11
 รอบแรก
09:00
Official
ต่อสู้ บุคคลหญิง รุ่น D น้ำหนักเกิน 60 ก.ก. ไม่เกิน 65 ก.ก.   คู่ที่ 12
 รอบแรก
09:00
Official
ต่อสู้ บุคคลหญิง รุ่น D น้ำหนักเกิน 60 ก.ก. ไม่เกิน 65 ก.ก.   คู่ที่ 21
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
Official
ต่อสู้ บุคคลหญิง รุ่น D น้ำหนักเกิน 60 ก.ก. ไม่เกิน 65 ก.ก.   คู่ที่ 22
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
Official
ต่อสู้ บุคคลหญิง รุ่น D น้ำหนักเกิน 60 ก.ก. ไม่เกิน 65 ก.ก.   คู่ที่ 28
รอบชิงชนะเลิศ
09:00
Official
ต่อสู้ บุคคลหญิง รุ่น E น้ำหนักเกิน 65 ก.ก. ไม่เกิน 70 ก.ก.   คู่ที่ 13
 รอบแรก
09:00
Official
ต่อสู้ บุคคลหญิง รุ่น E น้ำหนักเกิน 65 ก.ก. ไม่เกิน 70 ก.ก.   คู่ที่ 14
 รอบแรก
09:00
Official
ต่อสู้ บุคคลหญิง รุ่น E น้ำหนักเกิน 65 ก.ก. ไม่เกิน 70 ก.ก.   คู่ที่ 23
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
Official
ต่อสู้ บุคคลหญิง รุ่น E น้ำหนักเกิน 65 ก.ก. ไม่เกิน 70 ก.ก.   คู่ที่ 24
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
Official
ต่อสู้ บุคคลหญิง รุ่น E น้ำหนักเกิน 65 ก.ก. ไม่เกิน 70 ก.ก.   คู่ที่ 29
รอบชิงชนะเลิศ
09:00
Official
รวม ฮับกิโด  63 รายการ  
 
เวลาเริ่มตันโดยประมาณ ตารางแข่งขันอาจมีการเปลี่ยนแปลง
Sponcer
Sponcer