SAT GRS
 

รายการชิงเหรียญทองประจำวันที่ 25 มกราคม 2566    จำนวน 68 เหรียญทอง  
 
กรีฑา
รายการ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
กระโดดไกล - หญิง รอบชิงชนะเลิศ  Heat 1
14:00
สนามกีฬามหาวิทยาลัยราชภัฎอุดรธานี
Official
ขว้างค้อน - หญิง รอบชิงชนะเลิศ  Heat 1
15:00
สนามกีฬามหาวิทยาลัยราชภัฎอุดรธานี
Official
วิ่ง 1,500 เมตร - หญิง รอบชิงชนะเลิศ  Heat 1
15:25
สนามกีฬามหาวิทยาลัยราชภัฎอุดรธานี
Official
เขย่งก้าวกระโดด - ชาย รอบชิงชนะเลิศ  Heat 1
15:30
สนามกีฬามหาวิทยาลัยราชภัฎอุดรธานี
Official
วิ่ง 1,500 เมตร - ชาย รอบชิงชนะเลิศ  Heat 1
15:45
สนามกีฬามหาวิทยาลัยราชภัฎอุดรธานี
Official
เดิน 5,000 เมตร หญิง รอบชิงชนะเลิศ  Heat 1
16:05
สนามกีฬามหาวิทยาลัยราชภัฎอุดรธานี
Official
วิ่ง 10,000 เมตร - ชาย รอบชิงชนะเลิศ  Heat 1
17:30
สนามกีฬามหาวิทยาลัยราชภัฎอุดรธานี
Official
วิ่ง 10,000 เมตร - ชาย รอบชิงชนะเลิศ  Heat 2
17:30
สนามกีฬามหาวิทยาลัยราชภัฎอุดรธานี
Official
วิ่งข้ามรั้ว 100 เมตร - หญิง รอบชิงชนะเลิศ  Heat 1
18:50
สนามกีฬามหาวิทยาลัยราชภัฎอุดรธานี
Official
วิ่งข้ามรั้ว 110 เมตร - ชาย รอบชิงชนะเลิศ  Heat 1
19:10
สนามกีฬามหาวิทยาลัยราชภัฎอุดรธานี
Official
วิ่ง 400 เมตร - หญิง รอบชิงชนะเลิศ  Heat 1
19:45
สนามกีฬามหาวิทยาลัยราชภัฎอุดรธานี
Official
วิ่ง 400 เมตร - ชาย รอบชิงชนะเลิศ  Heat 1
20:00
สนามกีฬามหาวิทยาลัยราชภัฎอุดรธานี
Official
ทศกรีฑา - ชาย รอบชิงชนะเลิศ
20:30
สนามกีฬามหาวิทยาลัยราชภัฎอุดรธานี
Official
กรีฑา ชิง 12 เหรียญทอง 
 
     
 
ขี่ม้า
รายการ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
ศิลปะการบังคับม้า (Dressage) บุคคล รอบชิงชนะเลิศ
08:00
สโมสรไทยโปโล แอนด์ อีเควียสเตรียน คลับ พัทยา จ.ชลบุรี
Official
กระโดดข้ามเครื่องกีดขวาง (Show Jumping) บุคคล รอบชิงชนะเลิศ
15:00
สโมสรไทยโปโล แอนด์ อีเควียสเตรียน คลับ พัทยา จ.ชลบุรี
Official
ขี่ม้า ชิง 2 เหรียญทอง 
 
     
 
ครอสเวิร์ด
รายการ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
คู่ผสม รอบชิงชนะเลิศ
16:00
อาคารศูนย์วิทยบริการ ชั้น 5 มรฎ.อุดรธานี ศูนย์การศึกษาสามพร้าว
Official
ครอสเวิร์ด ชิง 1 เหรียญทอง 
 
     
 
จานร่อน
รายการ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
อัลทิเมททีมหญิง 7 คน สาย Final รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 36
17:25
สนามฟุตบอล โรงเรียนสามพร้าววิทยา
Official
อัลทิเมททีมโอเพ่น 7 คน สาย Final รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 37
18:20
สนามฟุตบอล โรงเรียนสามพร้าววิทยา
Official
จานร่อน ชิง 2 เหรียญทอง 
 
     
 
เทควันโด
รายการ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
รุ่นไม่เกิน 63 กก. มากกว่า 58 กก. แต่ไม่กิน 63 กก. บุคคลชาย สาย A รอบชิงชนะเลิศ
มหาวิทยาลัยกรุงเทพธนบุรี  vs มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์
09:00
ฮอลล์ 2 มหาวิทยาลัยราชภัฎอุดรธานี ศูนย์การศึกษาสามพร้าว
Official
รุ่นไม่เกิน 62 กก. มากกว่า 57 กก. แต่ไม่เกิน 62 กก. บุคคลหญิง สาย A รอบชิงชนะเลิศ
จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย  vs มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์
09:00
ฮอลล์ 2 มหาวิทยาลัยราชภัฎอุดรธานี ศูนย์การศึกษาสามพร้าว
Official
รุ่นไม่เกิน 87 กก. มากกว่า 80 กก. แต่ไม่เกิน 87 กก. บุคคลชาย รอบชิงชนะเลิศ
มหาวิทยาลัยกรุงเทพธนบุรี  vs จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย
09:00
ฮอลล์ 2 มหาวิทยาลัยราชภัฎอุดรธานี ศูนย์การศึกษาสามพร้าว
Official
รุ่นไม่เกิน 57 กก. มากกว่า 53 กก. แต่ไม่เกิน 57 กก. บุคคลหญิง รอบชิงชนะเลิศ
มหาวิทยาลัยกรุงเทพธนบุรี  vs มหาวิทยาลัยอัสสัมชัญ
09:00
ฮอลล์ 2 มหาวิทยาลัยราชภัฎอุดรธานี ศูนย์การศึกษาสามพร้าว
Official
เทควันโด ชิง 4 เหรียญทอง 
 
     
 
เทนนิส
รายการ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
ทีมชาย รอบชิงชนะเลิศ
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ  vs มหาวิทยาลัยรังสิต
09:00
สนามเทนนิส มหาวิทยาลัยราชภัฎอุดรธานี ศูนย์การศึกษาสามพร้าว
Official
ทีมหญิง รอบชิงชนะเลิศ
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ  vs มหาวิทยาลัยมหิดล
09:00
สนามเทนนิส มหาวิทยาลัยราชภัฎอุดรธานี ศูนย์การศึกษาสามพร้าว
Official
เทนนิส ชิง 2 เหรียญทอง 
 
     
 
เทเบิลเทนนิส
รายการ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
ชายคู่ รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 9
จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย  vs มหาวิทยาลัยธนบุรี
10:40
ฮอลล์ 1 หอประชุมมหาวิทยาลัยราชภัฎอุดรธานี ศูนย์การศึกษาสามพร้าว
Official
หญิงคู่ รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 10
มหาวิทยาลัยกรุงเทพธนบุรี  vs มหาวิทยาลัยรังสิต
10:40
ฮอลล์ 1 หอประชุมมหาวิทยาลัยราชภัฎอุดรธานี ศูนย์การศึกษาสามพร้าว
Official
ชายเดี่ยว รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 11
มหาวิทยาลัยธนบุรี  vs มหาวิทยาลัยธนบุรี 2
11:30
ฮอลล์ 1 หอประชุมมหาวิทยาลัยราชภัฎอุดรธานี ศูนย์การศึกษาสามพร้าว
Official
หญิงเดี่ยว รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 12
มหาวิทยาลัยกรุงเทพธนบุรี  vs มหาวิทยาลัยธนบุรี
11:30
ฮอลล์ 1 หอประชุมมหาวิทยาลัยราชภัฎอุดรธานี ศูนย์การศึกษาสามพร้าว
Official
เทเบิลเทนนิส ชิง 4 เหรียญทอง 
 
     
 
บริดจ์
รายการ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
ทีมผสม รอบชิงชนะเลิศ
มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์  vs มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์
08:30
ห้องประชุมประจักษ์ศิลปาคม คณะมนุษยศาสตร์ มรฎ.อุดรธานี ศูนย์การศึกษาสามพร้าว
Official
บริดจ์ ชิง 1 เหรียญทอง 
 
     
 
เพาะกายและฟิตเนส
รายการ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
เพาะกายบุคคลชาย เวลเตอร์เวท นำหนักเกิน 70 กก. รอบชิงชนะเลิศ
16:00
ลานน้ำพุ ด้านหน้าศูนย์การค้าเซ็นทรัลพลาซ่า อุดรธานี
Official
แอธเลติคฟิสิค บุคคลชาย ความสูงไม่เกิน 170 ซม. รอบชิงชนะเลิศ
16:00
ลานน้ำพุ ด้านหน้าศูนย์การค้าเซ็นทรัลพลาซ่า อุดรธานี
Official
แอธเลติคฟิสิค บุคคลชาย ความสูงไม่เกิน 175 ซม. รอบชิงชนะเลิศ
16:00
ลานน้ำพุ ด้านหน้าศูนย์การค้าเซ็นทรัลพลาซ่า อุดรธานี
Official
แอธเลติคฟิสิค บุคคลชาย ความสูงเกิน 175 ซม. รอบชิงชนะเลิศ
16:00
ลานน้ำพุ ด้านหน้าศูนย์การค้าเซ็นทรัลพลาซ่า อุดรธานี
Official
สปอร์ตฟิสิคชาย บุคคลชาย ความสูงไม่เกิน 175 ซม. รอบชิงชนะเลิศ
16:00
ลานน้ำพุ ด้านหน้าศูนย์การค้าเซ็นทรัลพลาซ่า อุดรธานี
Official
สปอร์ตฟิสิคชาย บุคคลชาย ความสูงไม่เกิน 170 ซม. รอบชิงชนะเลิศ
16:00
ลานน้ำพุ ด้านหน้าศูนย์การค้าเซ็นทรัลพลาซ่า อุดรธานี
Official
สปอร์ตฟิสิคชาย บุคคลชาย ความสูงเกิน 175 ซม. รอบชิงชนะเลิศ
16:00
ลานน้ำพุ ด้านหน้าศูนย์การค้าเซ็นทรัลพลาซ่า อุดรธานี
Official
ฟิตเนสชาย รุ่นทั่วไป รอบชิงชนะเลิศ
16:00
ลานน้ำพุ ด้านหน้าศูนย์การค้าเซ็นทรัลพลาซ่า อุดรธานี
Official
เพาะกายและฟิตเนส ชิง 8 เหรียญทอง 
 
     
 
ยูยิตสู
รายการ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
ต่อสู้ บุคคลหญิง รุ่นไม่เกิน 57 กก. รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 50
09:00
ฮอลล์ 1 หอประชุมมหาวิทยาลัยราชภัฎอุดรธานี ศูนย์การศึกษาสามพร้าว
Official
ต่อสู้ บุคคลหญิง รุ่นไม่เกิน 63 กก. รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 51
09:00
ฮอลล์ 1 หอประชุมมหาวิทยาลัยราชภัฎอุดรธานี ศูนย์การศึกษาสามพร้าว
Official
ต่อสู้บุคคลหญิง (Fightin system) รุ่นน้ำหนักเกิน 62 กก. ถึง 70 กก. รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 52
09:00
ฮอลล์ 1 หอประชุมมหาวิทยาลัยราชภัฎอุดรธานี ศูนย์การศึกษาสามพร้าว
Official
ต่อสู้บุคคลหญิง (Fightin system) รุ่นน้ำหนักเกิน 70 กก. ขึ้นไป รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 53
09:00
ฮอลล์ 1 หอประชุมมหาวิทยาลัยราชภัฎอุดรธานี ศูนย์การศึกษาสามพร้าว
Official
จับล็อคบุคคลชาย รุ่นน้ำหนักเกิน 69 กก. ถึง 77 กก. รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 43
09:00
ฮอลล์ 1 หอประชุมมหาวิทยาลัยราชภัฎอุดรธานี ศูนย์การศึกษาสามพร้าว
Official
จับล็อคบุคคลชาย รุ่นน้ำหนักเกิน 77 กก. ถึง 85 กก. รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 44
09:00
ฮอลล์ 1 หอประชุมมหาวิทยาลัยราชภัฎอุดรธานี ศูนย์การศึกษาสามพร้าว
Official
จับล็อคบุคคลชาย รุ่นน้ำหนักเกิน 85 กก. ถึง 94 กก. รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 45
09:00
ฮอลล์ 1 หอประชุมมหาวิทยาลัยราชภัฎอุดรธานี ศูนย์การศึกษาสามพร้าว
Official
จับล็อคบุคคลชาย รุ่นน้ำหนักเกิน 94 กก. ขึ้นไป รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 46
09:00
ฮอลล์ 1 หอประชุมมหาวิทยาลัยราชภัฎอุดรธานี ศูนย์การศึกษาสามพร้าว
Official
ยูยิตสู ชิง 8 เหรียญทอง 
 
     
 
เรือพาย
รายการ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
เรือยาว 5 ฝีพายชาย 500 เมตร รอบชิงชนะเลิศ
09:00
สวนสาธารณหนองประจักษ์
Official
กรรเชียง ชาย 1 คน พายคู่ ระยะทาง 500 ม. ทั่วไป รอบชิงชนะเลิศ
09:07
สวนสาธารณหนองประจักษ์
Official
เรือคยัค 1 คน ระยะทาง 500 เมตร ชาย รอบชิงชนะเลิศ
09:14
สวนสาธารณหนองประจักษ์
Official
เรือกระดานยืนพาย 1 คน ระยะทาง 500 เมตร หญิง รอบชิงชนะเลิศ
09:21
สวนสาธารณหนองประจักษ์
Official
เรือยาวสากลแบบผสม 10 ฝีพาย ระยะทาง 500 เมตร รอบชิงชนะเลิศ
09:28
สวนสาธารณหนองประจักษ์
Official
กรรเชียง หญิง 2 คน พายคู่ ระยะทาง 500 เมตร ทั่วไป รอบชิงชนะเลิศ
09:35
สวนสาธารณหนองประจักษ์
Official
คยัค หญิง 1 คน (k1) 500 เมตร รอบชิงชนะเลิศ
09:42
สวนสาธารณหนองประจักษ์
Official
เรือกระดานยืนพาย 1 คน ระยะทาง 500 เมตร ชาย รอบชิงชนะเลิศ
09:49
สวนสาธารณหนองประจักษ์
Official
เรือยาว 5 ฝีพายหญิง 500 เมตร รอบชิงชนะเลิศ
09:56
สวนสาธารณหนองประจักษ์
Official
เรือยาว 10 ฝีพาย 500 เมตร ชาย รอบชิงชนะเลิศ
10:03
สวนสาธารณหนองประจักษ์
Official
เรือกระดานยืนพายแบบเทคนิค 1 คน ชาย รอบชิงชนะเลิศ
10:30
สวนสาธารณหนองประจักษ์
Official
เรือกระดานยืนพายแบบเทคนิค 1 คน หญิง รอบชิงชนะเลิศ
11:00
สวนสาธารณหนองประจักษ์
Official
เรือพาย ชิง 12 เหรียญทอง 
 
     
 
ว่ายน้ำ
รายการ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
ผีเสื้อ 50 เมตร - ชาย รอบชิงชนะเลิศ  Heat 1
15:00
สระว่ายน้ำ โรงเรียนสตรีราชินูทิศ
Official
กบ 100 เมตร - หญิง รอบชิงชนะเลิศ  Heat 1
15:00
สระว่ายน้ำ โรงเรียนสตรีราชินูทิศ
Official
ฟรีสไตล์ 400 เมตร - ชาย รอบชิงชนะเลิศ  Heat 1
15:00
สระว่ายน้ำ โรงเรียนสตรีราชินูทิศ
Official
ฟรีสไตล์ 50 เมตร - หญิง รอบชิงชนะเลิศ  Heat 1
15:00
สระว่ายน้ำ โรงเรียนสตรีราชินูทิศ
Official
กรรเชียง 100 เมตร - ชาย รอบชิงชนะเลิศ  Heat 1
15:00
สนามกีฬามหาวิทยาลัยราชภัฎอุดรธานี
Official
ผลัดฟรีสไตล์ 4 x 100 เมตร - ชาย รอบชิงชนะเลิศ  Heat 1
15:00
สระว่ายน้ำ โรงเรียนสตรีราชินูทิศ
Official
ว่ายน้ำ ชิง 6 เหรียญทอง 
 
     
 
หมากกระดาน
รายการ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
หมากฮอส ทีมชาย รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 1
08:30
ห้องประชุมอาคาร Pt มรฎ.อุดรธานี ศูนย์การศึกษาสามพร้าว
Official
หมากฮอส ทีมหญิง รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 1
08:30
ห้องประชุมอาคาร Pt มรฎ.อุดรธานี ศูนย์การศึกษาสามพร้าว
Official
หมากรุกไทย ทีมหญิง รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 1
08:30
ห้องประชุมอาคาร Pt มรฎ.อุดรธานี ศูนย์การศึกษาสามพร้าว
Official
หมากรุกไทย ทีมชาย รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 1
08:30
ห้องประชุมอาคาร Pt มรฎ.อุดรธานี ศูนย์การศึกษาสามพร้าว
Official
หมากรุกสากล ทีมชาย รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 1
09:00
ห้องประชุมอาคาร Pt มรฎ.อุดรธานี ศูนย์การศึกษาสามพร้าว
Official
หมากกระดาน ชิง 5 เหรียญทอง 
 
     
 
เอเเมท
รายการ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
คู่ผสม รอบชิงชนะเลิศ
16:00
อาคารศูนย์วิทยบริการ ชั้น 5 มรฎ.อุดรธานี ศูนย์การศึกษาสามพร้าว
Official
เอเเมท ชิง 1 เหรียญทอง 
 
     
   
รายการชิงเหรียญทอง Print รายการชิงเหรียญทอง
 
       
Sponcer
Sponcer