SAT GRS
 

รายการชิงเหรียญทองประจำวันที่ 28 มกราคม 2566    จำนวน 20 เหรียญทอง  
 
กรีฑา
รายการ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
พุ่งแหลน - ชาย รอบชิงชนะเลิศ  Heat 1
14:00
สนามกีฬามหาวิทยาลัยราชภัฎอุดรธานี
Official
กระโดดค้ำ - ชาย รอบชิงชนะเลิศ  Heat 1
15:00
สนามกีฬามหาวิทยาลัยราชภัฎอุดรธานี
Official
วิ่ง 5,000 เมตร - หญิง รอบชิงชนะเลิศ  Heat 1
15:30
สนามกีฬามหาวิทยาลัยราชภัฎอุดรธานี
Official
กระโดดไกล - ชาย รอบชิงชนะเลิศ  Heat 1
15:45
สนามกีฬามหาวิทยาลัยราชภัฎอุดรธานี
Official
วิ่ง 5,000 เมตร - ชาย รอบชิงชนะเลิศ  Heat 1
15:50
สนามกีฬามหาวิทยาลัยราชภัฎอุดรธานี
Official
วิ่ง 5,000 เมตร - ชาย รอบชิงชนะเลิศ  Heat 2
15:50
สนามกีฬามหาวิทยาลัยราชภัฎอุดรธานี
Official
วิ่งผลัด 4 x 400 เมตร - หญิง รอบชิงชนะเลิศ  Heat 1
17:10
สนามกีฬามหาวิทยาลัยราชภัฎอุดรธานี
Official
วิ่งผลัด 4 x 400 เมตร - ชาย รอบชิงชนะเลิศ  Heat 1
17:25
สนามกีฬามหาวิทยาลัยราชภัฎอุดรธานี
Official
สัตตกรีฑา - หญิง รอบชิงชนะเลิศ
17:40
สนามกีฬามหาวิทยาลัยราชภัฎอุดรธานี
Official
กรีฑา ชิง 8 เหรียญทอง 
 
     
 
เซปักตะกร้อ
รายการ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
ทีมเดี่ยว - ชาย สาย M39 รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 39
มหาวิทยาลัยกรุงเทพธนบุรี  vs มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ
09:00
อาคารยิมเนเซียม 1 มหาวิทยาลัยราชภัฎอุดรธานี ศูนย์การศึกษาสามพร้าว
Official
เซปักตะกร้อ ชิง 1 เหรียญทอง 
 
     
 
เทเบิลเทนนิส
รายการ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
ทีมชาย รอบชิงชนะเลิศ
มหาวิทยาลัยธนบุรี  vs มหาวิทยาลัยกรุงเทพธนบุรี
09:00
ฮอลล์ 1 หอประชุมมหาวิทยาลัยราชภัฎอุดรธานี ศูนย์การศึกษาสามพร้าว
Official
ทีมหญิง รอบชิงชนะเลิศ
มหาวิทยาลัยธนบุรี  vs มหาวิทยาลัยกรุงเทพธนบุรี
09:00
ฮอลล์ 1 หอประชุมมหาวิทยาลัยราชภัฎอุดรธานี ศูนย์การศึกษาสามพร้าว
Official
เทเบิลเทนนิส ชิง 2 เหรียญทอง 
 
     
 
บริดจ์
รายการ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
คู่หญิง รอบชิงชนะเลิศ
มหาวิทยาลัยกรุงเทพ  vs จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย 2
09:00
ห้องประชุมประจักษ์ศิลปาคม คณะมนุษยศาสตร์ มรฎ.อุดรธานี ศูนย์การศึกษาสามพร้าว
Official
คู่ทั่วไป (ไม่จำกัดเพศ) รอบชิงชนะเลิศ
มหาวิทยาลัยนเรศวร  vs มหาวิทยาลัยขอนแก่น 2
09:00
ห้องประชุมประจักษ์ศิลปาคม คณะมนุษยศาสตร์ มรฎ.อุดรธานี ศูนย์การศึกษาสามพร้าว
Official
บริดจ์ ชิง 2 เหรียญทอง 
 
     
 
ฮับกิโด
รายการ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
โชว์ โฮชินซุล คู่ชาย สาย H รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 6
09:00
ฮอลล์ 2 มหาวิทยาลัยราชภัฎอุดรธานี ศูนย์การศึกษาสามพร้าว
Official
โชว์ โฮชินซุล คู่หญิง สาย H รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 14
09:00
ฮอลล์ 2 มหาวิทยาลัยราชภัฎอุดรธานี ศูนย์การศึกษาสามพร้าว
Official
โชว์ โฮชินซุล คู่ผสม สาย H รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 23
09:00
ฮอลล์ 2 มหาวิทยาลัยราชภัฎอุดรธานี ศูนย์การศึกษาสามพร้าว
Official
ต่อสู้ บุคคลหญิง รุ่น A น้ำหนักไม่เกิน 50 ก.ก. รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 17
09:00
ฮอลล์ 2 มหาวิทยาลัยราชภัฎอุดรธานี ศูนย์การศึกษาสามพร้าว
Official
ต่อสู้ บุคคลชาย รุ่น A น้ำหนักไม่เกิน 55 ก.ก. รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 15
09:00
ฮอลล์ 2 มหาวิทยาลัยราชภัฎอุดรธานี ศูนย์การศึกษาสามพร้าว
Official
ต่อสู้ บุคคลหญิง รุ่น F น้ำหนักเกิน 70 ก.ก. ขึ้นไป รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 14
09:00
ฮอลล์ 2 มหาวิทยาลัยราชภัฎอุดรธานี ศูนย์การศึกษาสามพร้าว
Official
ต่อสู้ บุคคลชาย รุ่น F น้ำหนักเกิน 75 ก.ก. ขึ้นไป รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 16
09:00
ฮอลล์ 2 มหาวิทยาลัยราชภัฎอุดรธานี ศูนย์การศึกษาสามพร้าว
Official
ฮับกิโด ชิง 7 เหรียญทอง 
 
     
   
รายการชิงเหรียญทอง Print รายการชิงเหรียญทอง
 
       
Sponcer
Sponcer