SAT GRS
สถานะ
จบการแข่งขัน
ผล
เป็นทางการ
 
กีฬา จานร่อน ดิสก์กอล์ฟเดี่ยวหญิง 
รอบชิงชนะเลิศ  
วันที่ 24 มกราคม 2566 เวลา 12:00 น.
สนาม
สนามกีฬาการกีฬาแห่งประเทศไทย
 
   
No.
นักกีฬา
Result
อันดับ
Remark
1
สุพรรณษา  ธนาเดชาวัฒนกุล
มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม
มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม
79
1
2
เพ็ญพักตร์  จันทร์พวง
มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี
มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี
81
2
3
ชุติกาญจน์  ทองดอนพุ่ม
มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์
มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์
86
3
4
จุฑามาศ  ฤทธิเดช
มหาวิทยาลัยเชียงใหม่
มหาวิทยาลัยเชียงใหม่
86
4
6
นางสาวกัญญารัตน์  โหน่งบัณฑิต
มหาวิทยาลัยราชภัฏสวนสุนันทา
มหาวิทยาลัยราชภัฏสวนสุนันทา
87
5
5
นางสาวพัชราภรณ์  หมื่นเดช
มหาวิทยาลัยราชภัฏสวนสุนันทา
มหาวิทยาลัยราชภัฏสวนสุนันทา
88
6
7
จิราภา  อินเสน
มหาวิทยาลัยนครพนม
มหาวิทยาลัยนครพนม
89
7
8
รรุจิภัทร  ธรรมจะดี
มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี
มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี
90
8
9
นางสาวภาวินี  บัวบาน
มหาวิทยาลัยราชภัฏเลย
มหาวิทยาลัยราชภัฏเลย
91
9
10
นางสาวน้ำทิพย์  หอมใจดี
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ
91
10
11
กมลพรรณ  จันต๊ะนัง
มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์
มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์
91
11
12
พรรณภษา  เกษศิริ
มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
91
12
13
นางสาวฐิติมา  ปรีทอง
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ
93
13
14
นางสาวธีราพร  คนหลัก
มหาวิทยาลัยราชภัฏเลย
มหาวิทยาลัยราชภัฏเลย
97
14
15
อภัสรา  ปัญญานาง
มหาวิทยาลัยนครพนม
มหาวิทยาลัยนครพนม
97
15
16
สร้อยฟ้า  สารดี
มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
97
16
17
ขวัญชนก  ลัพเสถียร
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลสุวรรณภูมิ
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลสุวรรณภูมิ
98
17
18
101
18
19
วิสสุตา  เฉพาะธรรม
มหาวิทยาลัยเชียงใหม่
มหาวิทยาลัยเชียงใหม่
108
19
20
ชฎาพร  ทวีนิรันดร์
มหาวิทยาลัยนอร์ทกรุงเทพ
มหาวิทยาลัยนอร์ทกรุงเทพ
110
20
21
กาญจนา  จันอัม
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลสุวรรณภูมิ
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลสุวรรณภูมิ
117
21
22
ภัชณภา  หนูประสิทธิ์
สถาบันเทคโนโลยีพระจอมเกล้าเจ้าคุณทหารลาดกระบัง
สถาบันเทคโนโลยีพระจอมเกล้าเจ้าคุณทหารลาดกระบัง
122
22
 
     
 
Remark :
 
     
 
a.e.t. - After extra time
PSO - Penalty shoot-out
GK - Goalkeeper
N - Not eligible to play
I - Injured
A - Not present
nn- - Time when player substituted out
nn+ - Time when player substituted in
+ - Additional time (period follows)
Y - Yellow Card
R - Red Card
ชนะ Bye - ชนะ Bye
 
     
     
     
Sponcer
Sponcer